BÌNH LUẬN , DỰ ĐOÁN HCM Pre

Drhongson

Đại Tá
Chính lối nhập cuộc chơi đầy vẻ văn nghệ của ỐC DÂU mới làm mình nể phục .
Cứ nhẹ nhàng đi qua từng trận với lối đánh trẻ trung sung sức của nguyên dàn chiến tướng trẻ măng ,
đội này dễ mến , dễ nể mọi lúc mọi nơi , bất cứ đội nào sơ hở là tiễn ngay về cát bụi êm ru.

Drhongson

Đại Tá
Một đội có tên đơn giản nhất giải , đội H &T , Ai dám xem thường?
Tất cả các đấu thủ hạng D , liệu có ai dám chắc ăn khi đối đầu với Khổng Đức Lộc hay với Thọ tay trái
lừng danh mạn Tân quí bấy lâu nay ?
thành phần còn lại cũng toàn nanh cọp vuốt sư tử ... gớm ghê cả ?

Bo.N

Trung Sỹ
Một đội có tên đơn giản nhất giải , đội H &T , Ai dám xem thường?
Tất cả các đấu thủ hạng D , liệu có ai dám chắc ăn khi đối đầu với Khổng Đức Lộc hay với Thọ tay trái
lừng danh mạn Tân quí bấy lâu nay ?
thành phần còn lại cũng toàn nanh cọp vuốt sư tử ... gớm ghê cả ?
** Mình cũng nghĩ vậy, nếu H&T chơi đúng sức.

tran thanh van

Binh Nhì
Cám ơn anh Triều votgo nhiều lắm. Dù sao đi nửa thì đội ốc dâu vẫn là đội nhất bảng. Cho dù thắng hay thua thì đội HHT cũng vui vẻ thôi anh ạ. Nhưng được anh và chú cường tín nhiệm thì đội rất hài lòng và cố gắng chơi 1 trận quyết liệt và đầy ý nghĩa

duy_cm

Thượng Sỹ
HI, Em nằm cửa Ốc Dâu ở trận vòng tứ kết có đồng chí nào nằm HTT (đặc biệt là anh bầu Tiến -- nhưng Trừ bác votgo nha), nhưng phải nặng ký tí, Khoảng vài củ mì củ sắn là em nhận ngay nha.
@Ốc Dâu: Anh là anh máu mấy chú rồi đó, mấy chú đừng làm anh thất vọng nha. Hahahahaha..

votgo

Administrator
HI, Em nằm cửa Ốc Dâu ở trận vòng tứ kết có đồng chí nào nằm HTT (đặc biệt là anh bầu Tiến -- nhưng Trừ bác votgo nha), nhưng phải nặng ký tí, Khoảng vài củ mì củ sắn là em nhận ngay nha.
@Ốc Dâu: Anh là anh máu mấy chú rồi đó, mấy chú đừng làm anh thất vọng nha. Hahahahaha..

Chờ vô bán kết làm vài dĩa ốc dâu nhớ CN 9/9 có mặt đi ăn ốc nhe ku.

cuongEuro

Binh Nhì

HHT mà lăng tăng là chỉ có chết và chung tiền

hoanganhauto

Thượng Sỹ
HHT mà lăng tăng là chỉ có chết và chung tiền

Ốc dâu toàn những anh em hào kiệt đánh rất hay và máu lửa. HHT và Ốc dâu được dự đoán là trận đấu hay cân tài cân sức nhất so với các cặp đấu còn lại. nhưng vẫn ủng hộ một chiến thắng kịch tính dành cho Hoàng Hoa Thám. hì. Hình như nick trước của anh cường Euro là Cuonganti phải không ạ? chúc anh sức khỏe và đội C của anh giành chức vô địch năm nay nhé! thêm một phiều cho Hà Cường vào Chung kết và giành chức vô địch!

antayninh

Binh Nhì
vote thêm một phiếu cho Ốc dâu ở trận tứ kết gặp HHT
@duy_cm: có củ mì củ sắn j thì dẫn e theo với nha a cò ma, dạo này nạn đói hoành hành quá. haha
@Ốc dâu: a cũng khoái mấy chú rồi đó. nhớ tập tành nghiêm túc đó đừng làm tụi a thất vọng đấy nhé

hoanganhauto

Thượng Sỹ

Hì hì hì! anh Duy máu thật! Quê em củ mì củ sắn chắc phải chở xuống bằng xe tải đó anh! để hỏi xem ông bầu Tiến có cần không gọi xe chở vài xe xuống tặng anh Duy nhỉ! hì... có lẽ, anh em Ốc Dâu đang là ứng cử viên sáng giá cho chức vô địch luôn chứ đừng nói vé vòng bán kết...!hì.

giacuong

Trung Sỹ
Sao roi Ong bau Tiến ..Im hơi lặng tiếng vậy giacuong ủng hộ đội HHT của chú đó , có kèo cho A theo với (1củ )....

Bình luận từ Facebook