Bản Tin Vitas 2012

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Ở đâu có bác Hạng rươi là ở đó thấy Lằng nhằng, mang nặng tính trình bày. Xoắn không duỗi được :p

Mình ghét nhất những loại nick ảo vào chém linh tinh, đã không biết về Hr thì im đi cho nó lành nhé! Còn lợi dụng này nọ vào để chửi bới người này người nọ thì không ra sao đâu!!!
Nếu không nhầm thì là chú bb, chú chém 3 lăng nhăng thì được, còn nói nghiêm chỉnh với anh thì hơi khó đấy...

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Anh Hướng ơi hình như anh viết sai cái link rồi kìa. chữ D phải thành chữ VE mới chính xác chứ ạ.

Anh làm Admin ad meo mà vẫn nhầm lẫn là sao. phải xem xét điều tra lại vụ án cây Chanh.

;););););););););););)

Chú bb, chú ltcvn09 thích chơi chữ thì vào đi, mỗi trận 30 bia!!!!

ltcvn09

Binh Nhì
Chú bb, chú ltcvn09 thích chơi chữ thì vào đi, mỗi trận 30 bia!!!!

À nhắc vụ 30 bia, hôm trc em không để ý trận anh Hướng đánh với anh Tuấn số 7. Rút cục là ai xoắn quẩy trận đó đấy ạ.
Giờ gọi anh Hướng là "ông Ba Mươi" chuẩn không cần chỉnh. Em phục bác mỗi cái tâm lý vững vàng, đã đánh 30 là chỉ 30 thôi.
Em thì giờ đang khó khăn tài chính. Anh có rủ em đánh 100 bia thì đánh chứ 30 bia thì to quá em không đủ tiền. thèm Biathèm Biathèm Bia

ltcvn09

Binh Nhì
ấy chết, bác Hạng ruồi thông cảm em viết nhầm. Em chỉ dám đánh 10 bia thôi. Sợ lắm. Post xong mà chân em xoắn hết cả vào. =))

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
À nhắc vụ 30 bia, hôm trc em không để ý trận anh Hướng đánh với anh Tuấn số 7. Rút cục là ai xoắn quẩy trận đó đấy ạ.
Giờ gọi anh Hướng là "ông Ba Mươi" chuẩn không cần chỉnh. Em phục bác mỗi cái tâm lý vững vàng, đã đánh 30 là chỉ 30 thôi.
Em thì giờ đang khó khăn tài chính. Anh có rủ em đánh 100 bia thì đánh chứ 30 bia thì to quá em không đủ tiền. thèm Biathèm Biathèm Bia

Anh không có chuyện xoắn ở đây chú ạ! Thắng thua đều uống bia họp báo Bia, vì anh coi môn này là giải trí + sức khỏe, kiếm tiền ra chỗ khác...

Chú khớp lệnh 10 bia rồi nhá, mai ra xới BK luôn, cậu Tuấn số 6 đã khớp lệnh với cao thủ Bình Ni ở đó rồi!

Tuấn số 6

Binh Nhì
Anh không có chuyện xoắn ở đây chú ạ! Thắng thua đều uống bia họp báo Bia, vì anh coi môn này là giải trí + sức khỏe, kiếm tiền ra chỗ khác...

Chú khớp lệnh 10 bia rồi nhá, mai ra xới BK luôn, cậu Tuấn số 6 đã khớp lệnh với cao thủ Bình Ni ở đó rồi!

Em khớp lệnh với cao thủ Bình Ni bao giờ ở đâu mà bác dám khẳng định như đinh đóng cột vậy? Lằng nhằng quá đi mất ;););)

boizach_cp

Trung Sỹ
Chắc chắn là sẽ đến Hạ Long, còn thêm điểm nào không thì anh em đang bàn. Đội trưởng đang ở QN à, có bóng bánh gì chưa, bao giờ về đấy?

Xuống Hạ Long hử bác...khà khà...lại có dịp gặp lại bác Dũng rồi...nếu có time ghé xuống Cẩm Phả luôn đc k bác...

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Em khớp lệnh với cao thủ Bình Ni bao giờ ở đâu mà bác dám khẳng định như đinh đóng cột vậy? Lằng nhằng quá đi mất ;););)

Thôi thì Tuấn số xx khớp lệnh với Binh Ni vậy! Thật giả lẫn lộn, chẳng biết làm sao :confused:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thôi thì Tuấn số xx khớp lệnh với Binh Ni vậy! Thật giả lẫn lộn, chẳng biết làm sao :confused:

Em khẳng định nick Tuấn số 7 ( hoặc Tuấn số 10) là em thôi bác Hướng à!!! Chứ tất cả các loại Tuấn số xxx còn lại là nick ảo hết nhé bác. Thật giả lẫn lộn, mất nhà như chơi!

ltcvn09

Binh Nhì

He he sory bác em giờ mới vào diễn đàn. Vụ khớp lệnh 10 bia này em nhận. Tuy nhiên là rổ rá thế nào đây ạ. C chấp D 2 phát. Ý bác ra làm sao. Cũng lâu rồi chưa gặp bác trận nào. Anh em làm trận ngồi uống cốc bia. He he

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
He he sory bác em giờ mới vào diễn đàn. Vụ khớp lệnh 10 bia này em nhận. Tuy nhiên là rổ rá thế nào đây ạ. C chấp D 2 phát. Ý bác ra làm sao. Cũng lâu rồi chưa gặp bác trận nào. Anh em làm trận ngồi uống cốc bia. He he

Anh đâu có hạng gì, mà đợt trước chú suýt thịt cậu Cua Trúc! Thôi, anh cho 2-0-2 chiều nay ở BKhoa, có trận TS7 và Bình Ni đó

Drhongson

Đại Tá

Anh đâu có hạng gì, mà đợt trước chú suýt thịt cậu Cua Trúc! Thôi, anh cho 2-0-2 chiều nay ở BKhoa, có trận TS7 và Bình Ni đó

Hê nô Hangruoi,

Chiều nay mình có làm tý không nhỉ ??????????????????????????????????????????????????????

Ký tên : kẻ chuyên săn ruồi.

Mình ghét nhất những loại nick ảo vào chém linh tinh, đã không biết về Hr thì im đi cho nó lành nhé! Còn lợi dụng này nọ vào để chửi bới người này người nọ thì không ra sao đâu!!!
Nếu không nhầm thì là chú bb, chú chém 3 lăng nhăng thì được, còn nói nghiêm chỉnh với anh thì hơi khó đấy...

Bác Hạng rươi dùng văn côn đồ như chữ ký. Em có lợi dụng cái gì chửi bới ai đâu nhỉ. Em viết tiếng Việt chứ có phải ngôn ngữ gì lạ mà bác nhận biết mặt chữ thành văn chửi bới nhỉ. :cool:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bác Hạng rươi dùng văn côn đồ như chữ ký. Em có lợi dụng cái gì chửi bới ai đâu nhỉ. Em viết tiếng Việt chứ có phải ngôn ngữ gì lạ mà bác nhận biết mặt chữ thành văn chửi bới nhỉ. :cool:

Hê hê, vừa làm 1 tý men về nên hơi nóng! Bia

Bình luận từ Facebook