Bản Tin Vitas 2012

choctietlon

Super Moderators
Dear ae Vitas D. cuối tuần này chúng ta gặp lại đội BV354 trên sân khách. Anh em chăm chỉ luyện tập để thi đấu có kết quả tốt.
Nam bầu chắc do bận đi bộ đội nên khó có thể phân trần vụ gặp bác Hương anti rồi. ka ka ka

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Chú yên tâm đi, Hoàn TQ, bác Xuân Ánh và bác Chung thần đang có phong độ không thể tốt hơn được đấy. ka ka ka ka

Phong độ không biết thế nào vì thua độ nhiều quá :mad::mad::mad::mad::mad: Tuy nhiên đợt này các chú phải nhường slot cho anh :D:D:D:D:D

Nam BẦU yên tâm đi bộ đội nhé, anh gặp gai, chuội và anti cũng giống như ăn hải sản thôi :):):):):):):):):)

Last edited:

Nam Bầu

Binh Nhì
Dear ae Vitas D. cuối tuần này chúng ta gặp lại đội BV354 trên sân khách. Anh em chăm chỉ luyện tập để thi đấu có kết quả tốt.
Nam bầu chắc do bận đi bộ đội nên khó có thể phân trần vụ gặp bác Hương anti rồi. ka ka ka

báo cáo đồng chí anh em đc ra quân rồi ạ! Vì đợt tập huấn kéo dài có 15 ngày thôi

cuối tuần sẽ có mặt cổ vũ và cùng đồng đội tiếp tục chiến đấu bảo vệ chiến thắng..hihi

photino_D3B

Trung Sỹ
Im hơi lặng tiếng! T7 này oánh lượt về rồi mà chả thấy động tĩnh, tình hình, kế hoạch tác chiến gì nhỉ các bô lão ơi??

choctietlon

Super Moderators
Im hơi lặng tiếng! T7 này oánh lượt về rồi mà chả thấy động tĩnh, tình hình, kế hoạch tác chiến gì nhỉ các bô lão ơi??

Anh đang liên lạc với đội chủ nhà, tình hình giờ giấc thế nào sẽ phọt lên đẻ anh em theo dõi.
Sorry anh em vì hqua bận quá không đi tập được. hi hi

choctietlon

Super Moderators
Dear anh em Vitas D

Chiều mai 07/07/2012 chúng ta bắt đầu chiến đấu lượt về.
Trận ra quân lượt về này chúng ta làm khách trên sân BV 354.
Tôi đã thay mặt đội trưởng Xuananh liên lạc và hẹn giờ thi đấu với đội bạn và tình hình lên lịch cụ tỷ như sau:

Toàn thể anh em Vitas D có mặt tại đại bản doanh THD muộn nhất lúc 15h30 và bắt đầu xuất kích.
16h có mặt tại địa điểm thi đấu để khởi động và lên cấu hình
16h 30 bóng lăn, dự kiến 19h kết thúc và họp báo rút kinh nghiệm. Bia Bia Bia Bia

Anh em thu xếp time có mặt ở đại bản doanh càng sớm càng tốt nhé !

Chúc Vitas D tiếp tục có những trận thi đấu thành công cả về tỷ số và về nét văn hoá Vitas !

Bia Bia Bia Bia Bia

photino_D3B

Trung Sỹ
T7 em xin phép xin chân đi cổ động đội nha các bác! 2 tuần nay chẳng động đến vợt nên ko đủ tự tin thi đấu!
Chúc đội thi đấu tốt giành thắng lợi vòng đầu lượt về! BiaBiaBiaBiaBiaBia

choctietlon

Super Moderators
T7 em xin phép xin chân đi cổ động đội nha các bác! 2 tuần nay chẳng động đến vợt nên ko đủ tự tin thi đấu!

Chú này xoắn roài, tự tin thì anh có thừa nhưng kỹ thuật thì lại có hạn, thía mới đau chứ. ka ka ka

choctietlon

Super Moderators

Chú này xoắn roài, tự tin thì anh có thừa nhưng kỹ thuật thì lại có hạn, thía mới đau chứ. ka ka ka

chung_vienthong

Trung Sỹ
Liều thì a có nhiều, nhưng có điều kỹ thuật ko nhiều như liều. hì! hì! hì!!!!!!!!!!
Chúc VITAS D có chiến thắng ngay trận đầu của vòng 2!

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Đợt này tôi khá bận nên CTL sẽ đảm đương mọi vấn đề của đội :D:D:D:D:D

Thứ 7 này tôi xin 3 trận, các vòng sau mọi người oánh mái thoải :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

choctietlon

Super Moderators
Hôm qua trong không khí hừng hực của buổi đầu ra quân trận lượt về, Vitas D đến làm khách trên sân BV 354 vào ngày Hè nhưng mát mẻ. 9 tay vợt Vitas vào sân khởi động liền 1 lúc khiến mầu cờ đồng phục choáng ngợp cả sới. Với tinh thần giao lưu là chính đội trưởng Xuananh cùng với chủ tịch đội Chuối to đã mạnh dạn đưa ra cấu hình vừa miếng bao gồm: Chung thần đèn, Nam bầu, Thuận thịt chó, Anh bán râm cùng với dự bị là Chuối to nhất và Dũng pho huyền. ka ka ka :cool::cool::cool::cool::cool:
Kết quả Thuận thịt chó đã hoàn thành sứ mệng cao cảđốthai trận mang về cho đội bạn 2 điểm quý giá. !
Xuân Ánh cùng với Dũng pho - một cặp đôi hoàn hảo cũng đã hoàn thành nhiệm vụ đốt trận đôi nên tỷ số Vitas thua 6-3 là một kết quả đẹp. :D:D:D:D

Hôm qua trong không khí hừng hực của buổi đầu ra quân trận lượt về, Vitas D đến làm khách trên sân BV 354 vào ngày Hè nhưng mát mẻ. 9 tay vợt Vitas vào sân khởi động liền 1 lúc khiến mầu cờ đồng phục choáng ngợp cả sới. Với tinh thần giao lưu là chính đội trưởng Xuananh cùng với chủ tịch đội Chuối to đã mạnh dạn đưa ra cấu hình vừa miếng bao gồm: Chung thần đèn, Nam bầu, Thuận thịt chó, Anh bán râm cùng với dự bị là Chuối to nhất và Dũng pho huyền. ka ka ka :cool::cool::cool::cool::cool:
Kết quả Thuận thịt chó đã hoàn thành sứ mệng cao cảđốthai trận mang về cho đội bạn 2 điểm quý giá. !
Xuân Ánh cùng với Dũng pho - một cặp đôi hoàn hảo cũng đã hoàn thành nhiệm vụ đốt trận đôi nên tỷ số Vitas thua 6-3 là một kết quả đẹp. :D:D:D:D

Chúc mừng đội ta đã có trận thua đầu tay hic!!!

choctietlon

Super Moderators
Sau trận đấu khi đi liên hoan Bia bọt thì Thuận thịt chó đã khao anh em 600k bổ xung công quỹ với lý do những gì an đã cống và hiến. ha ha ha ha

photino_D3B

Trung Sỹ
Bác chọc hôm qua uống nhiều Bia hay sao mà đội mình thắng 6-3 lại chém là thua 3-6. hichic

Bình luận từ Facebook