Bản Tin Vitas 2012

tipphono8x

Trung Uý
Cám ơn lời chúc của bác! nhưng đội chúng e lại thắng 6-3 chứ ko phải thua. hehe hẹn lời chúc của bác vào một vòng nào đó. keke
Hnay gặp a Dũng ở Duy Hưng nhưng vẫn chưa có cơ hội xin vài sec. Hẹn a khi khác chấp e mấy quả nha! :)

photino_D3B

Trung Sỹ
Hnay gặp a Dũng ở Duy Hưng nhưng vẫn chưa có cơ hội xin vài sec. Hẹn a khi khác chấp e mấy quả nha! :)
A hóa ra là cậu tipphono8x à thảo nào nhìn quen thế! hì hôm qua ra tập cho ông anh mới chơi cả tiếng đồng hồ nên mệt quá đánh đc với mỗi 1 bạn. Hẹn tipphono hôm khác nhé! gặp nhau mà chẳng giới thiệu nên ko nhận ra. :D :D :D

photino_D3B

Trung Sỹ
LỊCH THI ĐẤU HN PREMIERSHIP 2012 Đội Vitas D

Lượt Đi:

Vòng / Ngày / Chủ nhà/ Khách / Kết quả

1 7-Apr Vitas D vs Bệnh viện 354 : Vitas KQ: 8-1

2 14-Apr Vitas D vs Dũng Cửu 1 : Vitas KQ: 7-2

3 21-Apr Nhà Quàn vs Vitas D : Nhà Quàn KQ: 0-9

4 28-Apr Đông Ngạc vs Vitas D : Đông Ngạc KQ: 2-7

5 5-May Vitas D vs Bảo Linh Sport : Vitas KQ: 6-3

6 12-May Vitas D vs Khương Đình : Vitas KQ: 7-2

7 Nghỉ

8 26-May TS2B vs Vitas D : Ba Đình KQ: 1-8

9 9-Jun Vitas D vs TGU : Vitas KQ: 6-3

Lượt Về:

10 7-Jul Bệnh viện 354 vs Vitas D : Bệnh viện 354 KQ: 3-6

11 14-Jul Dũng Cửu 1 vs Vitas D : Dũng Cửu

12 21-Jul Vitas D vs Nhà Quàn : Vitas

13 28-Jul Vitas D vs Đông Ngạc : Vitas

14 4-Aug Bảo Linh Sport vs Vitas D : Hà Cầu

15 11-Aug Khương Đình vs Vitas D : Khương Đình

16 nghỉ

17 25-Aug Vitas D vs TS2B : Vitas

18 8-Sep TGU vs Vitas D : Cường Bắc

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
LỊCH THI ĐẤU HN PREMIERSHIP 2012 Đội Vitas D

Lượt Đi:

Vòng / Ngày / Chủ nhà/ Khách / Kết quả

1 7-Apr Vitas D vs Bệnh viện 354 : Vitas KQ: 8-1

2 14-Apr Vitas D vs Dũng Cửu 1 : Vitas KQ: 7-2

3 21-Apr Nhà Quàn vs Vitas D : Nhà Quàn KQ: 0-9

4 28-Apr Đông Ngạc vs Vitas D : Đông Ngạc KQ: 2-7

5 5-May Vitas D vs Bảo Linh Sport : Vitas KQ: 6-3

6 12-May Vitas D vs Khương Đình : Vitas KQ: 7-2

7 Nghỉ

8 26-May TS2B vs Vitas D : Ba Đình KQ: 1-8

9 9-Jun Vitas D vs TGU : Vitas KQ: 6-3

Lượt Về:

10 7-Jul Bệnh viện 354 vs Vitas D : Bệnh viện 354 KQ: 3-6

11 14-Jul Dũng Cửu 1 vs Vitas D : Dũng Cửu

12 21-Jul Vitas D vs Nhà Quàn : Vitas

13 28-Jul Vitas D vs Đông Ngạc : Vitas

14 4-Aug Bảo Linh Sport vs Vitas D : Hà Cầu

15 11-Aug Khương Đình vs Vitas D : Khương Đình

16 nghỉ

17 25-Aug Vitas D vs TS2B : Vitas

18 8-Sep TGU vs Vitas D : Cường Bắc

Chúc mừng! Đội hình Vitas D toàn gà giò, gà béo, gà choai choai mà toàn thắng là sao nhỉ? Để Hr ra tay thách đấu đội này vậy .... bằng cách nộp bia vì Hr đằng nào cũng thua rồi!

Tuấn số 6

Binh Nhì
Chúc mừng! Đội hình Vitas D toàn gà giò, gà béo, gà choai choai mà toàn thắng là sao nhỉ? Để Hr ra tay thách đấu đội này vậy .... bằng cách nộp bia vì Hr đằng nào cũng thua rồi!

Bác thách đấu đội này có đủ bia để nộp không vậy?

thuongtihar

Thượng Sỹ
Nghe giang hồ Thái Bình đồn thổi bác HR về TB ko dám cầm vợt ra sới hay sao ý. Có người bỏ 2 trái mà vẫn nộp Bia là sao? :D :D :D

Tại vì mấy bác ấy không phải là côn đồ xóm mà là bộ đội cứng nên bác HR không bắt nạt được. Như em đây, côn đồ xóm chính hiệu mà lại gần nhà nên lúc nào cũng phải chuẩn bị tinh thần nộp bia cho bác ấy ý ạ thèm Biathèm Biathèm Bia

admin

Administrator
Staff member
Chiều nay anh em tập trên sân Nhà thi đấu Bách khoa nhé. Vitas vẫn đang tiếp tục tuyển diễn viên cho bộ phim dài tập Người Chicago.

Dự kiến cuối tuần này đội Vitas sẽ có chuyến giao lưu với bóng bàn Quảng Ninh, anh em vào đây đăng ký và bàn bạc nhé.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Nghe giang hồ Thái Bình đồn thổi bác HR về TB ko dám cầm vợt ra sới hay sao ý. Có người bỏ 2 trái mà vẫn nộp Bia là sao? :D :D :D

Lý do hôm trước uống say quá (bác spy cũng biết), hôm sau lái xe đi Thái Bình nên quá oải... Chú mà hung hăng là anhmời Bia

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Chiều nay anh em tập trên sân Nhà thi đấu Bách khoa nhé. Vitas vẫn đang tiếp tục tuyển diễn viên cho bộ phim dài tập Người Chicago.

Dự kiến cuối tuần này đội Vitas sẽ có chuyến giao lưu với bóng bàn Quảng Ninh, anh em vào đây đăng ký và bàn bạc nhé.

Đợt này Hr không đi được rồi vì dính vụ bên này
Bia

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=64895&st=0

Anh Hướng ơi hình như anh viết sai cái link rồi kìa. chữ D phải thành chữ VE mới chính xác chứ ạ.

Anh làm Admin ad meo mà vẫn nhầm lẫn là sao. phải xem xét điều tra lại vụ án cây Chanh.

;););););););););););)

vụ án cây chanh là như thế nào hả bác ltcvn09. Gà thì mới dính đến cây canh chứ rươi cũng dính hả bác :p

xuananhcsct

Thượng Sỹ

Quảng Ninh chỗ nào đấy anh CHUỐI? Dạo này em ở QN, đang tập di chuyển một ngày tầm khoảng 9,5km~11.780 bước chân/ ngày nên cước lực đang lên lắm :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

admin

Administrator
Staff member
Chắc chắn là sẽ đến Hạ Long, còn thêm điểm nào không thì anh em đang bàn. Đội trưởng đang ở QN à, có bóng bánh gì chưa, bao giờ về đấy?

Bình luận từ Facebook