Bàn bóng bang bị phốt.

Trainee

Đại Tá
Bàn này đánh xong có nhảy lên bàn ăn mừng như Ma Long được ko bác?
4 tên như chú nhảy cẫng lên cũng vô tư. Độ nảy đạt chuẩn như bàn trong nhà nhé!
P/s: Trên đây là hình ảnh thực tại cln Cornilleau VT.
Trong hình nhỏ là Tiến Ngỗng và Sơn (Petrosetco)

Heo con

Đại Tá
Bê tông Pháp nhé! ~30tr -> 20tr bao ship ! ;)

Bonus cái này :D

đã tính giảm tiền chưa a @Trainee ? bàn này tầm được bao nhiêu năm nếu để trong nhà a nhỉ

Trainee

Đại Tá
Hi. Em sẽ lượn vào chỗ anh vì em ở đó 1 tuần từ 8 đến 13/6, nếu họp không căng thì em trốn đi chơi tí. Hi
Lượn qua chỗ bác @o3ma đi, chỗ bác Cá là nếp sống văn minh, không bia, rượu, không đánh bóng trước 19h! :(

Trainee

Đại Tá
đã tính giảm tiền chưa a @Trainee ? bàn này tầm được bao nhiêu năm nếu để trong nhà a nhỉ
Giảm 10tr rồi , còn gì cha. Bàn ngày để trong nhà thì lúc con Heo đi học Đại học khéo vẫn chơi tốt. Để trong nhà thì chơi con bàn bonus kia thôi! Để cạnh giường ngủ 2 vc Heo, Nghé là đẹp! Hú hí bàn bóng tý rồi tót lên giường nặn heo con luôn! :)

Heo con

Đại Tá
Giảm 10tr rồi , còn gì cha. Bàn ngày để trong nhà thì lúc con Heo đi học Đại học khéo vẫn chơi tốt. Để trong nhà thì chơi con bàn bonus kia thôi! Để cạnh giường ngủ 2 vc Heo, Nghé là đẹp! Hú hí bàn bóng tý rồi tót lên giường nặn heo con luôn! :)
Hi tầm 10 chai thì được đó đại ca

drsan

Thượng Tá
+ Oh, tưởng gì. Vụ này đơn giản. HD từ lâu đã sản xuất bia HN-HD thay cho bia HN ko nguyên chất. Đã có nhiều người khen bia HN-HD sản xuất ở HD ngon hơn bia hơi HN ko nguyên chất, và thậm chí bia hơi HD cũng ngon hơn bia hơi HN ko nguyên chất.
Còn người tiếp bia thì @drsan có thể tiếp được liền lúc 108 vị anh hùng của Lương Sơn Bạc. Bác yên tâm!
Bia được dăm lít là phê rồi. Em chém gió quá trời.

tosiosHD

Đại Tá
Đạt không uống mấy đâu, khoảng 5 cốc bia.
+ Khiếp. Em mà nuốt 5 cốc bia vào người thì về nhà ko phân biệt được đâu là đường vào phòng ngủ, đâu là đường vào WC đâu anh. 3 cốc là sự cố gắng rồi. Người thì to, nhưng tửu lượng ko tỉ lệ thuận đâu anh ạ!

Trainee

Đại Tá
Đạt không uống mấy đâu, khoảng 5 cốc bia.
Ôi 5 cốc là 2.5l vậy là trên cơ mình rồi! Ông này ~80 kg 5 cốc, mình 3 cốc là vừa vừa chuẩn!
Bia được dăm lít là phê rồi. Em chém gió quá trời.
+ Haha. Em chưa hiểu "dăm lít" là bao nhiêu?
Lạy hồn, 5l là để tắm luôn đó. Chắc nay anh em định đãi mình món tắm bia, múa cột!? :D

Bình luận từ Facebook