Bàn bóng bang bị phốt.

Trainee

Đại Tá
Trong VT, sau giải OPen đang dư một cái bàn Cornilleau đánh ngoài trời, bác nào có nhu cầu em làm trung gian cho. Giảm giá 33% và bao ship! ;)

drsan

Thượng Tá
Nếu để được ngoài trời khoảng 1 năm là cũng quá tốt rồi. Chúng ta sẽ có những bàn bóng bàn đặt ngoài trời, về mặt lợi ích cộng đồng là vô cùng to lớn.
Tuổi thọ tốt có lẽ phải sử dụng chất liệu khác ah. Anh @Linh69 có lẽ rõ ah.

tosiosHD

Đại Tá
Thích lắm nhưng kẹt vài việc. Thanks
+ Kẹt việc thì giải quyết xong rồi xuống. Trời nắng này, còn lâu mặt trời mới lặn anh ạ. Bác Trainee nói bóng bác hợp bóng em đấy! 2 anh em mình giao lưu là vừa tay!

o3ma

Đại Tá
+ Anh ấy 13h trả khách sạn mới bắt đầu đi HD anh ạ. Trời nắng này, bọn em sân khấu ngoài trời, chắc 18h mới biểu diễn anh ạ.
Oh, ca nhạc ngoài trời à? Rủi hôm nào mưa thì ngừng biểu diễn à? Thế phải đi 2 ngày, hơi căng.

o3ma

Đại Tá
Mai anh về sớm vẫn kịp, mai chủ nhật ah.
Nhưng té bất ngờ và lại qua đêm thế này vợ nó lườm, nó nguýt mệt lắm. Sẽ có dịp mà. Có thể đơn thương độc mã vào hang hùm.
2 chú @tosiosHD@drsan tối nay cho chú @Trainee ngất trên cành quất nha. Ở HN 2 hôm 2 ae tụ 2 lần nhưng chưa được lên đỉnh vì vài lý do abc.

Linh69

Đại Tá
Nếu để được ngoài trời khoảng 1 năm là cũng quá tốt rồi. Chúng ta sẽ có những bàn bóng bàn đặt ngoài trời, về mặt lợi ích cộng đồng là vô cùng to lớn.
Để 1 năm chú có thể chuyển sang chất liệu bàn đá!:D
Gỗ nào cũng cong vênh khi để ngoài trời cả:p

tosiosHD

Đại Tá
Oh, ca nhạc ngoài trời à? Rủi hôm nào mưa thì ngừng biểu diễn à? Thế phải đi 2 ngày, hơi căng.
+ Haha. Chém gió, chém bóng, chém bia ngoài trời, ko được ở trong phòng điều hòa mát lạnh như bác tiếp @Trainee trên đó đâu. Chương trình chắc là ở ngoài trời nhiều hơn trong phòng bác ạ!

Bình luận từ Facebook