Lên sàn em sadius tem đồng ko seri mới 99% cho ae thích sưu tầm

Red Arc

Đại Tá
Đắt bán chơi kkk,sar mềnh thấy cả Việt Nam chỉ cây của bác Dũng ĐA mới là khủng đáng sưu tầm mấy em này sách dép cho nhanh
Bác @phihung phán chuẩn quá!
10565104_1462074574071728_8548174028674888331_n (1).jpg

bongban_bia

Trung Tá
Mấy ông này toàn chém gió luyên thuyên.Các ông thích show hàng thì lập top khác để show.Còn hàng có thì cứ mang ra mà bán hay cứ lấy ảnh linh tinh

bongban_bia

Trung Tá
các bác nên nói thật với chủ thớt , cây này đẹp , ngon !!!! nhưng giá 8tr thì dể thêm 20 năm nữa bán đồ cổ !!! Em nói thật Bác thông cảm , nếu ai mua cây này thì chủ thớt đăng tên lên cho AE chiêm ngưỡng .... ?????
Em cũng xin trả lời bác là em cũng ko nhất thiết phải bán.Ko có ai mua thì em cũng lại cất tủ cho mới.Còn cây ảnh trong hộp kia mà 5300k thì các bác có mấy cây em xin mua hết.hihi

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Đã là kỷ niệm thì không nên bán. Tiền chỉ là polyme thôi mà bác. Sar cổ cũng như Dream Thái. Cùng sx một năm nhưng ai đi ít thì nó còn mới ai đi nhiều hay ép số vê ga thì nó nhanh tã , không thể so sánh về chất lượng so với xe hiện tại được. Nó hơi khập khiễng. Còn cái giá thì có thể chưa hơp lý lăm. Người đam mê thì đắt tí cũng mua. Người ko đam mê thì cho chẳng lấy. Nhưng em khuyên bác chủ thớt dù bác có nói bán cho người cần người đam mê hoài cổ để sưu tập thì cái giá này em thấy cũng hơi quá thật. Bác có ảo tưởng sức mạnh quá không ?

tieuho_8x

Đại Tá
Cây tem lùn phông chữ bt và tình trạng như cây này giá trong khoảng 7-8tr vậy nên cây k seri này giá chưa ổn lắm e ơi. Mong là gặp đc người thật sự thích e nó ^^

satthu007

Trung Uý
Tát cả chỉ là vũ khí quan trong là người sử dụng. Cuốc, xeng, gậy, gộc vẫn thắng được để quốc mỹ đấy thôi. Các bác mà gặp mấy bác già phủi vợt và mặt 10 năm chưa thay chắc gì đã thắng mà cứ lo côt đẹp cot xịn.Trình B trở lên hay C em cũng thấy ít dổi cot và mặt có thẻ họ đã chán hoắc định hướng được lối đánh.Em trình ruồi cót mặt vớ vẩn các bác cứ chấp 02 bóng theo hạng thì chắc là nộp bia rôi.

thik bong ban

Trung Uý
Tát cả chỉ là vũ khí quan trong là người sử dụng. Cuốc, xeng, gậy, gộc vẫn thắng được để quốc mỹ đấy thôi. Các bác mà gặp mấy bác già phủi vợt và mặt 10 năm chưa thay chắc gì đã thắng mà cứ lo côt đẹp cot xịn.Trình B trở lên hay C em cũng thấy ít dổi cot và mặt có thẻ họ đã chán hoắc định hướng được lối đánh.Em trình ruồi cót mặt vớ vẩn các bác cứ chấp 02 bóng theo hạng thì chắc là nộp bia rôi.
Mỗi người 1quan điểm bác ơi. Thế mới là xã hội

Bình luận từ Facebook