Lên sàn em sadius tem đồng ko seri mới 99% cho ae thích sưu tầm

bongban_bia

Trung Tá
Sadius tem đồng ko seri mới 99% chưa 1 vết sứt nhỏ.8000k ko fixx.Các bác gạch đá thoải mái.Đúng giá em bán.

Last edited:

phucanh_viettri

Đại Uý
Anh ơi cây này em nghĩ là xứng đáng về cả giá trị chất lượng lẫn giá trị lưu giữ lịch sử. Thông thương sadius tem đồng ko số ở VN gặp thời tiết nóng ẩm ố rất nhiều, cây này đến giờ phút này có thể nói là đẹp xuất sắc. Ủng hộ anh bán giá này. Tuy nhiên em nghĩ sẽ hơi kén khách 1 chút

bongban_bia

Trung Tá
Anh ơi cây này em nghĩ là xứng đáng về cả giá trị chất lượng lẫn giá trị lưu giữ lịch sử. Thông thương sadius tem đồng ko số ở VN gặp thời tiết nóng ẩm ố rất nhiều, cây này đến giờ phút này có thể nói là đẹp xuất sắc. Ủng hộ anh bán giá này. Tuy nhiên em nghĩ sẽ hơi kén khách 1 chút
ANh có cần thiết bán gấp đâu.Ảnh này chụp là chưa vệ sinh lại cốt :).Lau chùi đi tí lại sáng ngay.hehe.Bác nào có thiện chí mua thì gặp trực tiếp em để xem.Em ko trả lời tin nhắc mặc cả đâu ạ.Thanks các bác đã quan tâm

trin_hoa_an

Trung Uý
Giờ kiếm được cây nào mà mới như vậy thì khó lắm! Dù thế nào vẫn phải khẳng định Sardius vẫn là 1 trong những cây vợt HOT nhất Việt Nam. Đang săn em tem đồng ko seri đây mà đợt này hơi túng thiếu.

Bình luận từ Facebook