CLB những người đánh mặt Tàu

vcbshark

Đại Tá
Cho em thanm gia với
Blade 1: Timoboll ZLF
BH: Ten 64
FH: H3NT - FAKE

Blade 2: Nittaku Acoustic
BH: Ten 05
FH: H3NT xịn nhưng mà bẩn thôi rồi, ông em chơi thừa tiền không thèm giữ, không thèm lau, vứt như giẻ rửa bát

long thủ

Đại Tá
Mới chuyển sang con 729-08 ES đánh các bác ạ, lót bọt khí đánh rất bắn, độ xoáy kém hơn 1 chút nhưng tổng thể với cái giá 390k mà đã có thể có 1 miếng mút = 80% H3 Pro thì quả là đáng tiền

bachikho

Đại Tá
Cho em thanm gia với
Blade 1: Timoboll ZLF
BH: Ten 64
FH: H3NT - FAKE

Blade 2: Nittaku Acoustic
BH: Ten 05
FH: H3NT xịn nhưng mà bẩn thôi rồi, ông em chơi thừa tiền không thèm giữ, không thèm lau, vứt như giẻ rửa bát
H3 mà để bẩn mờ xỉn đi thì coi như vứt rồi còn j
Mới chuyển sang con 729-08 ES đánh các bác ạ, lót bọt khí đánh rất bắn, độ xoáy kém hơn 1 chút nhưng tổng thể với cái giá 390k mà đã có thể có 1 miếng mút = 80% H3 Pro thì quả là đáng tiền
thấy tụi tây bảo xiom Tau đánh giống H3 pro tuned nhất đó

Taulai

Thiếu Uý
Làm luôn cái provincial VOC<2 đi bạn. Chất lượng và ổn định hơn nhìu. Phía sau lót đóng Seri bằng Lazer nhìn tin tưởng hơn.

vcbshark

Đại Tá
H3 mà để bẩn mờ xỉn đi thì coi như vứt rồi còn j

Nhà nghèo em phải cố bác ạ, mới nhờ taga gì gì ở Cần Thơ mua hộ 02 mặt tương đương, chưa nhận được hàng nên vẫn phải dùng tạm. Em là em khoái cái độ xịt của nó, đánh chắc tay, phệt bét nhè, chả lo giật mình thiếu chân, đánh ầm ầm mà không ra ngoài bác ạ.

Còn về độ dính thì kém là so với mặt Tàu thôi, chứ so với mấy thằng Ten thì cũng chả kém mấy bác ạ, còn so với con Fake còn mới cong thì tương đương. Thế mới hoài của chứ.

BBHP

Trung Uý
Bác Tuấn khoai có long5 rùi, lại hot lắm đây. Bác nào chơi rồi cho vài dòng cảm nhận so với long3 với.

bachikho

Đại Tá
bên bongbansaigon có bác nêu ra lý thuyết của mặt tàu là úp vợt giật tới đối với bóng xoáy xuống, ngửa vợt giật lên đối với với bóng xoáy lên, theo lý thuyết đó thì giật bóng xoáy xuống:

giật bóng xoáy lên:
các bác sang đọc và tranh luận cho vui: http://www.bongbansaigon.com/forum/threads/làm-sao-để-có-cú-giật-mạnh.157/

vcbshark

Đại Tá
Em vừa có thêm kinh nghiệm tái sử dụng mặt tàu.

Mặt H3 lót cam của em bị bẩn, trơ lì và không mút. Em chịu khó ngồi dùng ngón tay miết hết phần bẩn (rát hết cả 10 ngón tay), nay đã ngon và dính lại như keo dính chuột. Chia sẻ kinh nghiệm lại với anh em.

Bây giờ ngộ ra, chưa chắc bọn VĐV TQ nó mài miết mặt vợt làm gì, nhưng chắc chắn là nó mài lớp trên cùng đi để lộ ra lớp cao su mới để dính hơn

bachikho

Đại Tá
Em vừa có thêm kinh nghiệm tái sử dụng mặt tàu.

Mặt H3 lót cam của em bị bẩn, trơ lì và không mút. Em chịu khó ngồi dùng ngón tay miết hết phần bẩn (rát hết cả 10 ngón tay), nay đã ngon và dính lại như keo dính chuột. Chia sẻ kinh nghiệm lại với anh em.

Bây giờ ngộ ra, chưa chắc bọn VĐV TQ nó mài miết mặt vợt làm gì, nhưng chắc chắn là nó mài lớp trên cùng đi để lộ ra lớp cao su mới để dính hơn
cứ chịu khó lau mồ hôi liên tục trong trận tầm 1 tuần là mặt lại bóng lộn ngay

Bình luận từ Facebook