CLB những người đánh mặt Tàu

thaianhnguyen_hp94

Thượng Sỹ
Nếu bác chỉ dùng cánh tay đánh thì mất sức là phải, đánh tàu phải dùng cả cơ thể, tay ép vào người lúc xoay về chuẩn bị, lúc vào bóng thì văng người vào, tay đi theo người vào bóng, lúc đó lực sẽ cực mạnh mà đánh rất nhàn.

Bác tham khảo clip tập của em sẽ hình dung rõ hơn
giật xoáy xuống mà bạn giật như trong clip liệu có yếu quá k? hay đây chỉ là b đang tập động tác?

long thủ

Đại Tá
giật xoáy xuống mà bạn giật như trong clip liệu có yếu quá k? hay đây chỉ là b đang tập động tác?

em chủ yếu tập động tác, thầy em bảo không cần phải đánh mạnh mà quan trọng là điểm rơi, vào trận thì em lại toàn thích quăng hết tay :D

docmaorg

Đại Tá
Hôm qua đánh Super ZLC + FH TG2 Neo + BH Rassan Power Spong cảm giác bóng khá tốt, ko có cảm giác khác nhiều so với ZJK-ALC. Cần có thêm time để cảm nhận em nó.

ducnm

Đại Tá
Em xin gia nhập hội nhé:
nick name: ducnm
Combo:
FH: H3 NT 39 độ
Cốt: Hurricane Long I
BH: Xiom Sigma Euro
====
Em mới đang tập giật, đang trong giai đoạn tìm hiểu mẹt tầu thôi ah ^^

kybinh

Binh Nhì
Tôi có ông bạn cho mặt gai này chơi thấy hay muốn mua để chơi không biết tên nó là gì và bây giờ còn có trên thị trường không nhỉ nhờ anh em chỉ giúp? (Tôi đang ở Hà Nội).

tenor89

Thượng Sỹ
Các bác cho e hỏi chút ạ,H3pro 2012 với h3pro neo 2013 khác nhau nhiều ko ạ.e thấy bản neo là bản được nhà máy tuned sẵn thì có chữ P trước seri,nhưng mặt e mua lại ko thấy có.các chuyên gia mặt tàu cho e xin ý kiến với

tenor89

Thượng Sỹ
Các bác cho e hỏi chút ạ,H3pro 2012 với h3pro neo 2013 khác nhau nhiều ko ạ.e thấy bản neo là bản được nhà máy tuned sẵn thì có chữ P trước seri,nhưng mặt e mua lại ko thấy có.các chuyên gia mặt tàu cho e xin ý kiến với

bachikho

Đại Tá
bên bongbansaigon có bác nêu ra lý thuyết của mặt tàu là úp vợt giật tới đối với bóng xoáy xuống, ngửa vợt giật lên đối với với bóng xoáy lên, theo lý thuyết đó thì giật bóng xoáy xuống:

giật bóng xoáy lên:

Last edited:

Bình luận từ Facebook