Câu lạc bộ những người chơi cốt DHS

damme_bongban214

Thượng Tá
Mình không biết. Trước đánh sadius + 2 ten 05fx. Giờ mới chuyển sang tàu đạo chơi cho dị nên chưa đc thử nhiều. Mong cao thủ chỉ giáo
nếu đánh sadius 2 mặt ten mà chuyển sang tầu đạo thì mất thời gian khá lâu mới quen được ,phải chịu được khổ thì mới đánh được ko lại quay lại cốt cũ thôi

Hưng DHS

Trung Uý
nếu đánh sadius 2 mặt ten mà chuyển sang tầu đạo thì mất thời gian khá lâu mới quen được ,phải chịu được khổ thì mới đánh được ko lại quay lại cốt cũ thôi
Mình ít tập nên chưa thể quen đc. Giờ đang đánh mặt h3neo. Định tìm hiểu mặt khác đắt hơn 1 chút. H3nt chắc là dễ đánh hơn nhiều nhỉ

sunsukeqn25

Thượng Tá

hàng mới về :D

gamaidau

Binh Nhất
Em thấy bác HungGL có bài về Andro Treiber K khá kỹ lưỡng, hiện tại thấy chữ ký của bác vẫn là DHS long. Không biết bác đang chơi Treiber k hay lại quay lại với DHS rồi ạ. Xin bác cũng như các bác đã từng chơi cả hai dòng thuần gỗ và carbon cho ít cảm nhận và kinh nghiệm khi chơi thay đổi giữa 2 trường phái này. đặc biệt là từ DHS chuyển sang carbon or fiber carbon.
Trước đây lúc mới chới anh em bảo mua sadius, nhưng em lấy Gegerly Anpha, sau 2 tháng phải bán và chuyển sang PG9, mặc dù thiếu lực có thể do kỹ thuật phát lực hoặc điểm chạm bóng chưa tốt, nhưng cảm giác quả bóng chạm vào vợt chỗ nào có thể biết được ngay.
Mấy hôm nay xem qua nhiều bài về treiber k, z trên diễn đàn đang tính đổi sang andro xem thế nào vì thấy nhận xét là dòng độ kiểm soát lớn (vấn đề kiểm soát hơi mông lung với trình còi như bọn em :D ).
Nhưng cả buổi chiều hôm qua cầm trên tay em Sardius tem bạc, FH ten 64 BH Ten 80. Nhưng đúng là ko thể cảm giác được quả bóng bằng cốt PG9 với H3 của em.
Thêm nữa có bài các bác nói rằng Treiber Z gần giống Sardius vì cùng là Hinoki kết hợp với carbon vs fiber carbon, chỉ tốt hơn Sardius về độ kiểm soát bóng. Thời gian ngậm và lưu bóng không khác gì Sar, làm em tụt luôn cảm hứng với em này. Còn em Treiber K không hiểu có khác về điểm này ko ạ.
Thanks all!
Bạn dùng thử compo sau nhé :fh ten05fx,bh tuyệt đối phải dùng ten 64.mình đang dùng như thế đánh 2 càng rất tuyệt vời.

Bình luận từ Facebook