Viscaria và sardius

aunhh

Đại Tá
Nhân tiện cho em hỏi mua vis có quan trọng chuyện seri lắm không ạ.

Vì mấy lần em định mua vis mà vào hội vis đọc bài thì thấy có nhiều ý kiến không hài lòng về vis mới. Cứ nhất thiết phải tầm seri M, L trở về trước nữa. Thành ra mãi chả quyết được.
Mua cây cũ quá sợ bán lại ko được, mua hàng hiếm quá thì không đủ khả năng.
Làm cây Vis đời mới có hạt ngọc uýnh xem sao.

WaldnerWannabe

Trung Sỹ
Nhân tiện cho em hỏi mua vis có quan trọng chuyện seri lắm không ạ.

Vì mấy lần em định mua vis mà vào hội vis đọc bài thì thấy có nhiều ý kiến không hài lòng về vis mới. Cứ nhất thiết phải tầm seri M, L trở về trước nữa. Thành ra mãi chả quyết được.
Mua cây cũ quá sợ bán lại ko được, mua hàng hiếm quá thì không đủ khả năng.

Quan tâm làm gì, nếu mua để đánh thì cứ quất cây mới 100% hoặc cây cũ 95% là ok. Đánh chán chê bán lại cũng không lỗ nhiều :D Vis là hàng phổ thông, giá cả cũng bình dân nên thanh khoản tốt. Mà bác chưa đánh đã tính tới chuyện bán rồi haha.

ngochuongnt

Trung Uý
Quan tâm làm gì, nếu mua để đánh thì cứ quất cây mới 100% hoặc cây cũ 95% là ok. Đánh chán chê bán lại cũng không lỗ nhiều :D Vis là hàng phổ thông, giá cả cũng bình dân nên thanh khoản tốt. Mà bác chưa đánh đã tính tới chuyện bán rồi haha.
He he. Cảm ơn bác nhé. Em cũng nghĩ thế, vào tay cùi mía như em chắc 729 với vis cũng chả khác nhau mấy. Để em đăng bài kiếm cây cũ tầm 1,5 t đổ lại

Profess.medical

Đại Uý
Bác nào có thể cho phân tích khác biệt hai thằng này không ạ?
Em đang chơi Sar, muốn chuyển sang thử Vis mà sợ sợ. Rơ em thì giật 2 càng,flick BH đều được... nói chung là em bắt chước lối đánh của ZJK :)
Bác đổi vợt thì để lại sar cho e nhé.e đánh gai.

d2vice

Thượng Sỹ
1 vote cho Vis =)) nhưng mà lại có tý giật bạt thì sardius hợp rồi
Bác tìm 1 em trung trung giữa 2 em này là ngon :v LOng 5 chẳng hặn kaka

Bình luận từ Facebook