Việt Nam rút đăng cai ASIAD 18

o3ma

Đại Tá
Thì cứ nói thế, bác chơi BB hay không là tuỳ bác. Trang này do bác lập nên e chém thoải mái.

o3ma

Đại Tá
Cuối tháng đi làm trận San Lùng + Thắng Cố đi bác. Nghỉ 5 ngày nên lang thang tí cho thay đổi không khí.

phungducthang

Đại Tá
Cuối tháng đi làm trận San Lùng + Thắng Cố đi bác. Nghỉ 5 ngày nên lang thang tí cho thay đổi không khí.
Để nghĩ xem bác chuồn ra khỏi nhà kiểu gì đây? Đang mong có Asiad để lấy lý do xin ít tiền đi xem thì lãnh đạo nhà ta lại "sáng suốt" quá hủy mất.

QuangHung

Đại Tá
Thôi..xin các thánh, cứ ngồi đó mà phán..cái tiền đầu tư cho ASIAD thà để đi xây Cầu, xây nhà tình nghĩa với làm đường cho hẳn hoi thì VN sẽ tốt đẹp hơn nhiều :D

o3ma

Đại Tá
Để nghĩ xem bác chuồn ra khỏi nhà kiểu gì đây? Đang mong có Asiad để lấy lý do xin ít tiền đi xem thì lãnh đạo nhà ta lại "sáng suốt" quá hủy mất.
Nếu không chuồn được 1 mình thì bác rủ cả nhà (vợ+con) làm đồng bọn, lên Sapa nghỉ ngơi thư giãn vài ngày cũng hay

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Bác duongapaco lại mời gọi O3ma kìa.... Lại up lên đầu rồi.
Bác ấy vẫn làm mấy công việc thường ngày bác ấy vẫn làm mà, vào đấy chém lung tung có người doạ cho ăn gạch đá và bạt tai rồi. Hãi lắm.

phungducthang

Đại Tá
Nếu không chuồn được 1 mình thì bác rủ cả nhà (vợ+con) làm đồng bọn, lên Sapa nghỉ ngơi thư giãn vài ngày cũng hay
Mùa này lên Sapa không hợp lý lắm, tuyết thì qua rồi, nghỉ mát thì chưa đến mùa. Công ty cho cho đi DL nhưng lại chỗ đi rồi, chỗ muốn đi thì nó bắt góp nhiều quá... thôi ở nhà chém gió cho nó lành.

phungducthang

Đại Tá
Bác ấy vẫn làm mấy công việc thường ngày bác ấy vẫn làm mà, vào đấy chém lung tung có người doạ cho ăn gạch đá và bạt tai rồi. Hãi lắm.
Kể ra nhiệt tình như bác duongapaco cũng hiếm. Năm ngoái Red Arc và Thắng (Hỏa Châu) rủ lên LC thì lại không đi cũng hơi tiếc, lúc đó chưa để ý phong trào trên LC.

Bình luận từ Facebook