Video hình ảnh giải Gà Con lần thứ 2 GC Cup 2

Trainee

Đại Tá
Hoàng An ninh đánh giống Tuấn Nam Định nhỉ, tuổi còn trẻ nhưng đúng là khá chững trạc, lạnh lùng, đúng chất an ninh đó, và sẽ còn tiến xa, trẻ nên đánh nhanh, tuyệt, mình vào chắc phải xin 4 bóng vì không đỡ được giao bóng nhanh kiểu đó
Cái hay của hắn là đánh đôi công rất tốt. Không biết dùng combo gì?
Bộ chân bác nhanh thế, làm sao nó chấp 4 được. Giao phải đánh phải, giao trái đánh trái. Chậm rãi mà đánh, đánh quả nào chất quả đó, đừng thụ động kê vào tầm gần giữa bàn, đánh nhanh cuốn theo lối đánh của nó, nó lùa cho chết. Giao bóng cùi cùi của bác nó cũng khó đánh ngay được. Nhưng mà hình như bác cũng hơi nhột với ai chơi lối nhanh phủ đầu thì phải :D
Thấy đám hơn mình 4, 5 bóng có ai giao bóng kiểu đó đâu. Tên này quả là có khiếu đánh đôi công, chặn đẩy.

tosiosHD

Đại Tá
Bộ chân bác nhanh thế, làm sao nó chấp 4 được. Giao phải đánh phải, giao trái đánh trái. Chậm rãi mà đánh, đánh quả nào chất quả đó, đừng thụ động kê vào tầm gần giữa bàn, đánh nhanh cuốn theo lối đánh của nó, nó lùa cho chết. Giao bóng cùi cùi của bác nó cũng khó đánh ngay được. Nhưng mà hình như bác cũng hơi nhột với ai chơi lối nhanh phủ đầu thì phải :D
Thấy đám hơn mình 4, 5 bóng có ai giao bóng kiểu đó đâu. Tên này quả là có khiếu đánh đôi công, chặn đẩy.
+ Đúng như bác nói. Bạn đạt giải nhất này đôi công rất đều tay. Nhìn bạn kia ko biết có phải do thể lực ko chứ động tác cũng có vẻ uể oải rồi.
Xin lỗi vì trình gà, nhưng cũng chém gió tí. Mình vào mà gặp 2 bạn này chắc đi nhanh 0-3.

ngochan84

Đại Tá
+ Đúng như bác nói. Bạn đạt giải nhất này đôi công rất đều tay. Nhìn bạn kia ko biết có phải do thể lực ko chứ động tác cũng có vẻ uể oải rồi.
Xin lỗi vì trình gà, nhưng cũng chém gió tí. Mình vào mà gặp 2 bạn này chắc đi nhanh 0-3.
2 em đó là cùng 1 đội, gặp nhau thường xuyên nên quá biết nhau rùi, vì thế trận chung kết cũng không căng lắm

giaoluu

Đại Tá
E nó chơi MarkV bác ạ vợt thì e chưa soi đc xem là vợt j hé hé

giaoluu

Đại Tá
E thấy bác qá tinh ý luôn
E đạt giải nhì sau trận bán kết là battery low rồi cộng vs tâm lí dưới bóng nên trận chung kết chưa phát huy đc hết sở trường

tosiosHD

Đại Tá
E thấy bác qá tinh ý luôn
E đạt giải nhì sau trận bán kết là battery low rồi cộng vs tâm lí dưới bóng nên trận chung kết chưa phát huy đc hết sở trường
+ Đúng rồi. Mình thấy bạn thua trận chung kết kia đánh uể oải lắm. Mà thức sự thì ai mà chẳng uể oải, 1 hôm chiến 6 trận (ít nhất là 20 séc) thì ko oải mới lạ.

Bình luận từ Facebook