Video hình ảnh giải Gà Con lần thứ 2 GC Cup 2

giaoluu

Đại Tá
+ Đúng rồi. Mình thấy bạn thua trận chung kết kia đánh uể oải lắm. Mà thức sự thì ai mà chẳng uể oải, 1 hôm chiến 6 trận (ít nhất là 20 séc) thì ko oải mới lạ.
Hé hé gà giải nhất vs 2 gà tranh 3-4 thì vẫn battery full bác ạ nhưng cũng phải công nhận là yếu tố thể lực rất qan trọng. Chả thế mà mấy hôm nay mưa gió thấy mấy gà lên fb post ảnh và video ở nhà rèn thể lực vs máy bắn bóng và tấm phản bóng :)

quoctien04

Thượng Sỹ
e thấy phong cách cậu giải 2 là như vậy. vóng ngoài đánh cũng lạnh lùng vậy mà kê chặn ko thủng đc. có séc cuối vòng ngoài ko nhầm là bị dẫn 6.2 r lên 6.6.. r 10.10 mà phong thái ko thay đổi..

giaoluu

Đại Tá
e thấy phong cách cậu giải 2 là như vậy. vóng ngoài đánh cũng lạnh lùng vậy mà kê chặn ko thủng đc. có séc cuối vòng ngoài ko nhầm là bị dẫn 6.2 r lên 6.6.. r 10.10 mà phong thái ko thay đổi..
Bản lĩnh chỗ đó đấy nếu o bản lĩnh thì e nó ra đi trước a @ngochan84 roai.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
+ Bạn có video nào của ngochan84 ko? Mình mới giao lưu với bạn ấy 1 trận. Nhưng giờ thấy bạn ấy vào đến tứ kết, ngưỡng mộ quá.
@ngochan84 vào đến tứ kết cơ à, khiếp nhỉ.

Nó đánh một càng, giật hông bóng, xoáy lồng lộn, trái chặn đẩy, phải toàn xoáy, bóng thấp, lia ngang. Jeu nó vậy bác

tosiosHD

Đại Tá
@ngochan84 vào đến tứ kết cơ à, khiếp nhỉ.

Nó đánh một càng, giật hông bóng, xoáy lồng lộn, trái chặn đẩy, phải toàn xoáy, bóng thấp, lia ngang. Jeu nó vậy bác
+ Đúng rồi. Thằng cha này hôm lâu rồi về giao lưu với clb của em, nó giật xoáy kinh hồn, anh em ở clb em choáng luôn!

Trainee

Đại Tá
+ Đúng rồi. Thằng cha này hôm lâu rồi về giao lưu với clb của em, nó giật xoáy kinh hồn, anh em ở clb em choáng luôn!
Ngày trước đánh tự do mình toàn giật hông bóng, bóng đi quẹo, liệng. Đi tập tành tý, thằng cha dạy toàn bắt bẻ thẳng cổ tay giật tới. Đi tập chả biết gì tiến bộ, riêng quả giật thấy kém hiệu quả đi, chỉ mạnh lên tý. Haizz, hay phải đổi kiếm thầy phủi mà học nhỉ ?

tosiosHD

Đại Tá
Ngày trước đánh tự do mình toàn giật hông bóng, bóng đi quẹo, liệng. Đi tập tành tý, thằng cha dạy toàn bắt bẻ thẳng cổ tay giật tới. Đi tập chả biết gì tiến bộ, riêng quả giật thấy kém hiệu quả đi, chỉ mạnh lên tý. Haizz, hay phải đổi kiếm thầy phủi mà học nhỉ ?
+ Anh có để ý tới bọn đánh Tennis nó thay đổi huẩn luyện viên xoành xoạch ko? Murray còn dùng hlv nữ là Moulesmo kìa. Chẳng có lý thuyết nào đúng đắn tuyệt đối cả? Em nghĩ rằng lý thuyết đúng đắn là lý thuyết làm cho mình hưng phấn nhất, thích nhất, lên bóng nhất....haha. Học theo lý thuyết của người ta mà mình chẳng thấy hứng thú gì thì chán chết, khác gì mình là người máy, họ bảo gì mình làm đấy. Haha.

Trainee

Đại Tá
+ Anh có để ý tới bọn đánh Tennis nó thay đổi huẩn luyện viên xoành xoạch ko? Murray còn dùng hlv nữ là Moulesmo kìa. Chẳng có lý thuyết nào đúng đắn tuyệt đối cả? Em nghĩ rằng lý thuyết đúng đắn là lý thuyết làm cho mình hưng phấn nhất, thích nhất, lên bóng nhất....haha. Học theo lý thuyết của người ta mà mình chẳng thấy hứng thú gì thì chán chết, khác gì mình là người máy, họ bảo gì mình làm đấy. Haha.
Đúng nhưng lại là cùn :D
Khi mình chưa đủ tầm thì phải theo thôi.

tosiosHD

Đại Tá
Đúng nhưng lại là cùn :D
Khi mình chưa đủ tầm thì phải theo thôi.
Thường thì những người trình cao hơn thì vẫn hay nói đúng, những người trình dưới khó bình luận đúng sai với họ lắm. Nếu thật sự anh đi học, anh nên tâm phục khẩu phục những người có chứng chỉ, có bằng huấn luyện viên đàng hoàng. Còn lại, 1 ông trình A chưa chắc đã dạy hay bằng 1 ông trình C đâu anh ạ. Mọi lý thuyết chỉ là tương đối mà.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thì vòng 2 nó ngon thế cơ mà, tập tay không được thì tập cơ bụng cũng đáng bác ạ :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đúng là được voi đòi hai bà trưng, cái mạnh hơn tí anh mất gần 1 năm và hơn chục cái cốt với cả trăm giờ nghiền ngẫm mới được đó, lại còn ham phủi ...:mad::(

Trainee

Đại Tá
Đúng là được voi đòi hai bà trưng, cái mạnh hơn tí anh mất gần 1 năm và hơn chục cái cốt với cả trăm giờ nghiền ngẫm mới được đó, lại còn ham phủi ...:mad::(
Ha ha, anh giật bóng nhảy cẫng lên thế còn đòi mạnh nữa thì thành CNT mất à :)
Giờ lại đổi tư tưởng giật bóng thẳng đét thì mấy 10 buổi là sửa tay thôi, chứ gì đến nỗi cả năm. Bữa nào vào VT em dẫn giao lưu với em gái kia, nó giơ giật lai bạt, bác đánh bóng nhổng lên tý là nó đánh cho bác hỏi bóng đâu rồi :D. Gặp nó xong thì tư tưởng giật xoáy, moi móc ngang mất hết, vì quê, đánh yếu hơn đàn bà =))

Bình luận từ Facebook