Video Giải K diễn ra 365/1Năm

Gadienbien

Binh Nhì
Bác hiệp đọc phần trên nhé! Nhật ký khoai lang em vẫn ghi nhật ký đối đầu giữa em và bác đấy. ghi đến hết 2012 chiều nào em cũng sẽ tiếp bác một trận.
Bây giờ em chỉ thích Gặp bác và NamPN Thôi chứ bác sơn thì em bó tay rồi để dành phần cho bác. giờ bác cứ để dành sức một buổi em sẽ tiếp bác một trận.
Khi nào bác dẫn em 3 trận cách biệt thương gà này sẽ không lên diễn đàn cục tác lá chanh nữa đâu . ac ac ac khà khà

Last edited:

HoaDB

Trung Sỹ
Mới đi vắng 2 ngày mà các chú ở nhà làm loạn cả nên. Mất hết trật tự
Anh vừa đi tu nghệp ở Sơn La và Tuần Giáo về Chiều nay phải Thiết lập lại trật tự mới được.haha
Thông Báo: Hưng Tuần giáo vừa đi đánh giải Lào Cai về đạt giải 3 cá nhân đấy nhé.

Last edited:

HoaDB

Trung Sỹ
Chiều nay cua càng phải to hơn nên Nam phu nhân làm " mỏ vàng lộ thiên "
Trận 1 3 set Thua Thương gà 2-0 (20khoai)
Trận 2 5 set Thua Thương gà 3-1 (50 khoai)
Trận 3 5 set Thắng thương 2-3 (50khoai)
Trận 4 5 sec Thua thương 3-1 (100khoai)
Chung cuộc giờ là 15-13 tính cả trận phụ
Ngày hôm nay Gặp nhau 4 trận tỷ số set là 10-5 chắc mấy ngày mới gỡ được

Chắc chú Nam Hôm qua ăn nhiều canh rau rền đấy thôi. Chú Thương gà thu nhập khá nhỉ 120k. Chiều đãi Bia nhé

binhyb

Moderator
Mới đi vắng 2 ngày mà các chú ở nhà làm loạn cả nên. Mất hết trật tự
Anh vừa đi tu nghệp ở Sơn La và Tuần Giáo về Chiều nay phải Thiết lập lại trật tự mới được.haha
Thông Báo: Hưng Tuần giáo vừa đi đánh giải Lào Cai về đạt giải 3 cá nhân đấy nhé.

Chú HòaDB ơi, ở Lào cai vừa tổ chức giải gì mà Hưng Tuần giáo tham gia được giải 3 cá nhân thế?

HoaDB

Trung Sỹ
Chú HòaDB ơi, ở Lào cai vừa tổ chức giải gì mà Hưng Tuần giáo tham gia được giải 3 cá nhân thế?
Em cũng Không rõ lắm. Hôm qua chơi ở Tuần Giáo gặp Hưng vừa Đánh giải ơ Lào cai về, mọi người hỏi được giải mấy thấy Hưng nói thế.
Tên giải thì em Không biết, Hưng Bảo thua anh gì ở Bán kết chuyên móc phủi bóng chạy Hưng bế tắc đập hay hụt, chặn nhỏ toàn bị họ đập lại.

Last edited:

binhyb

Moderator
Em cũng Không rõ lắm. Hôm qua chơi ở Tuần Giáo gặp Hưng vừa Đánh giải ơ Lào cai về, mọi người hỏi được giải mấy thấy Hưng nói thế.
Tên giải thì em Không biết, Hưng Bảo thua anh gì ở Bán kết chuyên móc phủi bóng chạy Hưng bế tắc đập hay hụt, chặn nhỏ toàn bị họ đập lại.

A vừa hỏi LC rồi, gần đây tỉnh ko tổ chức giải bb nào đâu, có thể đó là một giải của một ngành nào đó LC đăng cai hoặc của nghành tỉnh thôi nhé !

HoaDB

Trung Sỹ
A vừa hỏi LC rồi, gần đây tỉnh ko tổ chức giải bb nào đâu, có thể đó là một giải của một ngành nào đó LC đăng cai hoặc của nghành tỉnh thôi nhé !

Em vừa hỏi lại Hoàn Tuần giáo (Không hởi Hưng được vì không có số). Hưng đánh giải ngành Điện Lào Cai đăng cai tổ chức anh ạ ( Mấy tỉnh em cũng không rõ)

HoaDB

Trung Sỹ

Em vừa hỏi lại Hoàn Tuần giáo (Không hởi Hưng được vì không có số). Hưng đánh giải ngành Điện lào cai đăng cai tổ chức anh ạ ( Mấy tỉnh em cũng không rõ) - Hay gặp bác Dương Hòa Bình nhỉ (Lái xe Ngành Điện Hòa Bình - em đánh với Bác này rồi trình phải chấp anh em mình 4-5 trái)

binhyb

Moderator
Em vừa hỏi lại Hoàn Tuần giáo (Không hởi Hưng được vì không có số). Hưng đánh giải ngành Điện lào cai đăng cai tổ chức anh ạ ( Mấy tỉnh em cũng không rõ) - Hay gặp bác Dương Hòa Bình nhỉ (Lái xe Ngành Điện Hòa Bình - em đánh với Bác này rồi trình phải chấp anh em mình 4-5 trái)

Thế Hưng là người làm ở ngành điện Tuần giáo ả?

Gadienbien

Binh Nhì
Hưng còi nó làm điện lực tuần giáo Anh bình ạ ! Huyện tuần giáo cách điện biên 80km . em và hưng trước kia cùng đánh bàn gỗ thông Ghép ván phốt to như quả bưởi .
Năm học lớp 7 Hưng đã (Nhất Đơn + Nhất đôi + nhất Đồng đội )Giải vô địch Tỉnh Điện biên đấy bác bình ạ . Mong có dịp bác bình quay lại điện biên em học lỏm mấy chiêu
Giờ em khó kiếm bia quá bác bình à.

Gadienbien

Binh Nhì
Tránh voi chẳng Xấu mặt nào

Giờ chiều chiều vác vợt vào CLB Sư phạm mà gặp A SơnJM Là em tránh. " Né sơn chẳng xấu mặt nào".
Các cụ Ngày trước nói : Tránh voi .....
Giờ có câu : Ra đường sợ nhất xe điên
về nhà sợ nhất ....
Nên E nghĩ : Anh sơn giờ giống như Xe điên mất lái, mất phanh. như voi Rừng nên nhường phần cho anh Hiệp , Bác Hòa , bạn Nam ..... To gan lớn mật nghênh chiến.

Đến hôm nay em tổn thất với anh sơn là 2- 5 .dừng là đẹp (NÉ KHẨN TRƯƠNG)
Thươnggà Nam 16-14 Chưa phục nên còn nộp
Thươnggà hiệp 4-2 Sẽ còn ghi chép đến sang năm
Hôm qua Thương gà Vặt cả sới Về Nộp khoai cho Sơn JM. Nghĩ đến bây giờ sống mũi vẫn còn cay.

HoaDB

Trung Sỹ
Sao mấy hôm nay Gà không thấy gáy nhỉ?????:confused:
Tình hình chiến sự thế nào rồi. Mấy hôm nay anh đau lưng quá toàn làm mồi cho các chú uống Bia thôi.

binhyb

Moderator
Hưng còi nó làm điện lực tuần giáo Anh bình ạ ! Huyện tuần giáo cách điện biên 80km . em và hưng trước kia cùng đánh bàn gỗ thông Ghép ván phốt to như quả bưởi .
Năm học lớp 7 Hưng đã (Nhất Đơn + Nhất đôi + nhất Đồng đội )Giải vô địch Tỉnh Điện biên đấy bác bình ạ . Mong có dịp bác bình quay lại điện biên em học lỏm mấy chiêu
Giờ em khó kiếm bia quá bác bình à.

Một ký ức rất đẹp của Gadienbien về thời hs cùng đam mê bb với Hưng còi Chi nhánh điện Tuần Giáo ! Chúc cho Gadienbien và Hưng còi mãi đam mê cháy bỏng trái bóng nhựa và gặt hái nhiều thành công trong giao lưu, thi đấu trên đấu trường ĐB và các đấu trường liên quan ! Gadienbien vừa qua Kiếm bia ngon quá, đơn giản quá, sinh ra bụng to đánh bóng sẽ kém đi và kiếm bia sẽ khó hơn là đúng rồi, phải có thời gian khát bia thì mới tìm cách kiếm bia lại chứ !

GioTayTrang

Binh Nhì
Ga luôc thân mến

Giờ chiều chiều vác vợt vào CLB Sư phạm mà gặp A SơnJM Là em tránh. " Né sơn chẳng xấu mặt nào".
Các cụ Ngày trước nói : Tránh voi .....
Giờ có câu : Ra đường sợ nhất xe điên
về nhà sợ nhất ....
Nên E nghĩ : Anh sơn giờ giống như Xe điên mất lái, mất phanh. như voi Rừng nên nhường phần cho anh Hiệp , Bác Hòa , bạn Nam ..... To gan lớn mật nghênh chiến.

Đến hôm nay em tổn thất với anh sơn là 2- 5 .dừng là đẹp (NÉ KHẨN TRƯƠNG)
Thươnggà Nam 16-14 Chưa phục nên còn nộp
Thươnggà hiệp 4-2 Sẽ còn ghi chép đến sang năm
Hôm qua Thương gà Vặt cả sới Về Nộp khoai cho Sơn JM. Nghĩ đến bây giờ sống mũi vẫn còn cay.
Lâu quá rồi Sơn JuMong uống bia nhiều nên say quá về đến nhà là lăn ra ngủ, không tâm sự với gà luộc. Sơn JM hỏi thật nhé, gà luộc (nick GaDB) lâu rồi do tã em bé nhiều quá nên hỏng hết tay hay do một vấn đề ji mà ra trận toàn bị đối phương đánh cho không còn một sợi lông vậy? Chú có nói rằng "tránh son chẳng xấu mặt nào" làm a cũng nghĩ nhiều đấy, khi đêm về Son JM thường đặt dấu hỏi có phải mình quá đáng quá với Gà Luộc không, có lẽ không phải đúng không Gà luộc. HNay 2 bóng vẫn thắng Nam PN. hu hu. Trước khi về Nam PN yêu cầu Son JM từ mai phải chấp 3 bóng. Khó xử quá.

GioTayTrang

Binh Nhì
Trước khi a e đến đông đủ, TG đã kiếm được một tí Lông của Hiệp Gà rồi nên lông lá mượt hơn, nhưng rồi tàn cuộc Gà Luộc lại bị Sơn JM and Nam phu nhân đánh cho lông lá xác xơ thất thếu. hu hu

HoaDB

Trung Sỹ
Chiều nay Thương gà rất đánh rất hay hạ Nam phu nhân 2 trận tỷ số trận 1 là 3-2, trận 2 là 3-1. lĩnh gọn 150k. chú này hôm nay khá thật.

Bình luận từ Facebook