Video Giải K diễn ra 365/1Năm

THUONG_GA

Trung Sỹ
Chiều nào cũng Cay

Đây là góc ảnh và tỷ số cho anh em điện biên "Tự sướng" những trận Cây nhà lá vườn nhưng không thiếu phần kịch tính.
Đề nghị anh em không post phần trao giải . hix
Tạm Gọi giải là "K" = Kay mũi và K=Nghìn.

Last edited:

THUONG_GA

Trung Sỹ
Sơn Jumông (Sầm nưa) vs Đạt còi ( Mường lát)

[video=youtube;fyUMXPd8PXE]http://www.youtube.com/watch?v=fyUMXPd8PXE[/video]

Last edited:

THUONG_GA

Trung Sỹ
Lại một trận Mớ rau quả cà

[video=youtube;RHvmxXqxqNc]http://www.youtube.com/watch?v=RHvmxXqxqNc&feature=youtu.be[/video]

THUONG_GA

Trung Sỹ
Con mình được thế này thì rửa được hận cho bố

[video=youtube;1n5uFGk2pnc]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=1n5uFGk2pnc#![/video]

Last edited:

THUONG_GA

Trung Sỹ
Chiều nào cũng có giải K mà không ai post để chém nhỉ! Anh em điện biên

Mai vác máy lên sới kiếm mấy hình kay cú :cool:

Gadienbien

Binh Nhì
Gửi anh Sơn JU Mông

Anh sơn có biết điện biên còn CLB Nào không nhỉ ? Tình hình em hết chỗ làm ăn rồi . Từ ngày anh "vỡ đòn" âm thầm và bí mật đi luyện kiếm . Thầy Nam (Nhạc) cũng đóng góp được cho em mấy trận. Chắc sau 20/11 Thầy vẫn chưa hồi phục 3 ngày Thầy "Kính" em 5 trận . Sau đó thầy cũng Rơi vào trạng thái "vỡ đòn" như anh . Thầy về Tuần giáo tu luyện 2 ngày đến chiều 25/11 hạ em 2 trận tại CĐSP. Chiều 26/11 (tức chiều hôm qua) Trận đầu thầy cầm cự dc với em đến set 5 rồi buông vợt . Nhưng trận 2 thầy bị em làm cho 3 trứng .Từ ngày anh " ra đi" tỷ lệ em và thầy nam là 7-2 nghiêng về Thương-gà khà ,, khà khà. Còn anh thì sao nhỉ ! Chân cẳng sao rồi? sắp trở lại và càng "nguy hiểm" hơn chưa ? nghe anh Hiệp Nói anh đi tu luyện kinh lắm.
*Thầy Hòa thì cũng giằng co với anh, em sới từng tấc đất đấy ạ!
*Thầy thanh thì đi ngâm tắc kè suốt nên hơi yếu
*Anh hiệp thì sức khỏe có hạn
Tình hình là vậy Anh à muốn điện thoại cho anh hỏi thăm sức khỏe nhưng số máy " Ngoài vùng phủ sóng "
Thiếu anh CLB "Buồn" lắm! Buồn về mọi nghĩa phong trào đi xuống, tinh thần anh em cũng thiếu phấn khích v v.. v v và "Vật chất" cung không phong phú như ngày anh còn làm mưa làm gió.
Anh nhanh hồi phục & tham ra "Đóng góp" đều nhé!.

HoaDB

Trung Sỹ
Mà quên mất . Giờ Thầy hòa em giải quết nốt là "Hận đời vô đối"đấy bác sơn ạ!

Phải công nhận Chú Thương dạo này tiến bộ trông thấy. Song cố tu luyện làm thịt nốt anh nhé
Anh SS Nghênh tiếp chú: 5 trận, trận 5 séc, 50K/trận. Mong chú nhận lới và hoàn thành sứ mệnh "Vô đối"
Anh, em CLB làm lễ phong tặng danh hiệu No1 Điện Biên cho chú.:eek::rolleyes:

Last edited:

binhyb

Moderator
Thương Gadienbien "To còi" gớm nhỉ!

Anh sơn có biết điện biên còn CLB Nào không nhỉ ? Tình hình em hết chỗ làm ăn rồi . Từ ngày anh "vỡ đòn" âm thầm và bí mật đi luyện kiếm . Thầy Nam (Nhạc) cũng đóng góp được cho em mấy trận. Chắc sau 20/11 Thầy vẫn chưa hồi phục 3 ngày Thầy "Kính" em 5 trận . Sau đó thầy cũng Rơi vào trạng thái "vỡ đòn" như anh . Thầy về Tuần giáo tu luyện 2 ngày đến chiều 25/11 hạ em 2 trận tại CĐSP. Chiều 26/11 (tức chiều hôm qua) Trận đầu thầy cầm cự dc với em đến set 5 rồi buông vợt . Nhưng trận 2 thầy bị em làm cho 3 trứng .Từ ngày anh " ra đi" tỷ lệ em và thầy nam là 7-2 nghiêng về Thương-gà khà ,, khà khà. Còn anh thì sao nhỉ ! Chân cẳng sao rồi? sắp trở lại và càng "nguy hiểm" hơn chưa ? nghe anh Hiệp Nói anh đi tu luyện kinh lắm.
*Thầy Hòa thì cũng giằng co với anh, em sới từng tấc đất đấy ạ!
*Thầy thanh thì đi ngâm tắc kè suốt nên hơi yếu
*Anh hiệp thì sức khỏe có hạn
Tình hình là vậy Anh à muốn điện thoại cho anh hỏi thăm sức khỏe nhưng số máy " Ngoài vùng phủ sóng "
Thiếu anh CLB "Buồn" lắm! Buồn về mọi nghĩa phong trào đi xuống, tinh thần anh em cũng thiếu phấn khích v v.. v v và "Vật chất" cung không phong phú như ngày anh còn làm mưa làm gió.
Anh nhanh hồi phục & tham ra "Đóng góp" đều nhé!.

Thành tích " vô đối" như thế của của Thuonggadienbien trên mặt trật bb TP Điện Biên mấy ngày này xem như "Chúa sơn lâm" rồi, có thể vồ và quật ngã bất cứ con mồi nào giám đến gần nó nhận khiêu chiến! E HoaDB phải tỉnh táo và cảnh giác đấy, mài kiếm thật sắc rồi mới đấu đầu với Thuonggadienbien, kẻo lại bị làm thịt nốt thì toi! he!he..he! A ở xa, hổ không thể đến vồ được mà còn thấy hoảng, không biết có có khi nào mà giám trở lại ĐB để được tận mắt xem Thuonggadienbien múa kiếm nhỉ? Cho A gửi lời thăm và chúc sức khỏe ae bb ĐB, chúc phong trào bb ĐB phát triển và thường xuyên được hâm nóng nhé./.

Gadienbien

Binh Nhì
Anh bình dạo này vẫn phong độ chứ ạ ! mong có dịp anh đi công tác điện biên lâu lâu tý , để anh em điện biên có thời gian học hỏi .
Phải công nhận bác có điểm giống Thầy Hòa Điện biên . [Gừng càng già càng cay] hà hà bọn trẻ bọn em cứ phải theo mệt.

...
Anh hòa hình như hơi nóng rồi đấy ! Khà khà hình như em gãi đúng chỗ rồi nhỉ ? . Mà em chưa định và cũng cũng chưa thể " giải quyết" bác nhanh được .Bác hơi khắc tinh em tý . chưa gì bác cứ lôi "K" Ra đe dọa em thế nhỉ thèm Bia .
Thôi 16h 20 rồi , để tối em chém gió tiếp . Thầy Nam vừa gọi điện cho em, lên Cao đẳng SP để thầy gỡ .

HoaDB

Trung Sỹ
Anh bình dạo này vẫn phong độ chứ ạ ! mong có dịp anh đi công tác điện biên lâu lâu tý , để anh em điện biên có thời gian học hỏi .
Phải công nhận bác có điểm giống Thầy Hòa Điện biên . [Gừng càng già càng cay] hà hà bọn trẻ bọn em cứ phải theo mệt.

...
Anh hòa hình như hơi nóng rồi đấy ! Khà khà hình như em gãi đúng chỗ rồi nhỉ ? . Mà em chưa định và cũng cũng chưa thể " giải quyết" bác nhanh được .Bác hơi khắc tinh em tý . chưa gì bác cứ lôi "K" Ra đe dọa em thế nhỉ thèm Bia .
Thôi 16h 20 rồi , để tối em chém gió tiếp . Thầy Nam vừa gọi điện cho em, lên Cao đẳng SP để thầy gỡ .

Chiều nay chú lại làm thịt (Nam- Phu nhân" anh phục rồi đấy. Chú Nam ra về lẳng lặng quá (anh ghi nhật ký 8-2 nhé)
Nhưng sao lại để Hiệp gặt cho 2 trận (có thể chú chưa tập trung cao độ) Hay định chuyển hướng "đầu tư" sang Chú Hiệp đấy? Thôi cứ làm thịt dần dần.....Bao giờ chú lên kế hoạch thịt anh đấy.........

HoaDB

Trung Sỹ
Gửi Anh binhyb. Bác dạo này chắc khoẻ và phong độ hơn xưa, vì em thấy Bác tích cực Viết bài trên diễn đàn và đặc biệt vừa nhận giải nhất U46 tại Yên Bái. chúc mừng Bác nhé. Sau ngày Bác lên Điện Biên chú Thương "học lỏm của Bác" được mấy kiểu giao bóng nên cũng lên cơ, như bài chú viết "Sắp vô đối" là có thật Bác à.

Last edited:

hiepdienbien

Binh Nhì
Chiều nay chú lại làm thịt (Nam- Phu nhân" anh phục rồi đấy. Chú Nam ra về lẳng lặng quá (anh ghi nhật ký 8-2 nhé)
Nhưng sao lại để Hiệp gặt cho 2 trận (có thể chú chưa tập trung cao độ) Hay định chuyển hướng "đầu tư" sang Chú Hiệp đấy? Thôi cứ làm thịt dần dần.....Bao giờ chú lên kế hoạch thịt anh đấy.........
chắc là chú thương chuyên đi giải bài khó còn bọn anh dễ quá chủ quan. thôi chú chủ qua ngày nào bọn anh nhờ ngày đó, nhưng anh thấy chú đánh bóng khó hay thế mà quả ngon ăn lại đi tùng bê anh chỉ thích quả tùng bê của chú thôi! chúc chú càng đẻ nhiều phong độ càng hay.

hiepdienbien

Binh Nhì
Thành tích " vô đối" như thế của của Thuonggadienbien trên mặt trật bb TP Điện Biên mấy ngày này xem như "Chúa sơn lâm" rồi, có thể vồ và quật ngã bất cứ con mồi nào giám đến gần nó nhận khiêu chiến! E HoaDB phải tỉnh táo và cảnh giác đấy, mài kiếm thật sắc rồi mới đấu đầu với Thuonggadienbien, kẻo lại bị làm thịt nốt thì toi! he!he..he! A ở xa, hổ không thể đến vồ được mà còn thấy hoảng, không biết có có khi nào mà giám trở lại ĐB để được tận mắt xem Thuonggadienbien múa kiếm nhỉ? Cho A gửi lời thăm và chúc sức khỏe ae bb ĐB, chúc phong trào bb ĐB phát triển và thường xuyên được hâm nóng nhé./.
Chào anh Binh YB anh em ĐB xin gửi lời cảm ơn anh chúc anh luôn mạnh khỏe để luyện kiếm thường xuyên lần sau anh lên nhớ kỉ niệm bọn em trước mấy bóng.anh đừng nghe tin đồn thương gà kiếm cùn chém gió ,toàn dọa cao thủ thôi. nhiều lúc chú ấy cũng âm thầm lặng lẽ lắm.

binhyb

Moderator
Gửi Anh binhyb. Bác đạo này chắc khoẻ và phong độ hơn, vì em thấy Bác tích cực Viết bài trên diễn đàn và đặc biệt vừa nhận giải nhất U46 tại Yên Bái. chúc mừng Bác nhé. Sau ngày Bác lên Điện Biên chú Thương "học lỏm của Bác" được mấy kiểm giao bóng nên cũng lên cơ, như bài chú viết "Sắp vô đối" là có thật Bác à.

A vẫn vậy thôi, vì yb ngủ mãi không vào diễn đàn nên anh hâm nóng một chút góp vui mà. Thương ga tiến bộ nhanh chóng như thế mà E vẫn hóa giải thành công, chắc kiếm em mài phải sắc hơn các tháng trước nhiều đấy! Chúc mừng sự trụ vững của E cùng tiến bộ của Thương ga và ae bb ĐB sau các lần đọ kiếm trong CLB và ae trên diễn đàn nhé!

binhyb

Moderator
Chào anh Binh YB anh em ĐB xin gửi lời cảm ơn anh chúc anh luôn mạnh khỏe để luyện kiếm thường xuyên lần sau anh lên nhớ kỉ niệm bọn em trước mấy bóng.anh đừng nghe tin đồn thương gà kiếm cùn chém gió ,toàn dọa cao thủ thôi. nhiều lúc chú ấy cũng âm thầm lặng lẽ lắm.

Tính A rất hay cả tin, mà thần kinh nhiều khi không vững nữa, nhìn, nghe người ta chém gió, dọa nhau không biết thực hư thế nào, ở xa ngoài vùng nguy hiểm, nhưng A cũng thấy choáng lắm đấy! Nhưng "nhiều lúc" Thương ga cũng "âm thầm lặng lẽ" thì A thấy các E ở đấy cũng chẳng phải vừa đâu nhỉ! Không dễ để đám " trẻ" thịt ngon đâu phải không?

Gadienbien

Binh Nhì
Chiều nay em sẽ gặp anh hiệp 2 trận mỗi trận 5 set bác có nhận ko? . thực ra đánh 5 set nó mới thể hiện dc hết toàn diện. chứ màu mè em ghét đánh 3 set
Mà giờ này còn ai chơi 3 séc như thời bàn gỗ đâu nhỉ.chiều nào bác cũng khởi động từ 15h30 .em đến sau chơi 3set hơi sốc ! bác dạo này bắn tỉa Bác Điệp đá và Thầy thanh + Thương gà những trận còi còi mà góp gió thành bão đấy ! chiều nay anh em minh đánh 2 trận 5set nhe!
Anh vào tầm ngắm rồi đấy . khà khà

Bình luận từ Facebook