tư vấn về mặt vợt bóng bàn Sardius !

meoluoitmb

Đại Tá
hhahahaha thằng em đó ko rảnh online cả này mà tiếp chuyện anh đâu kekekekeke
bác kinh thật toàn hàng vãi,dư em nào gửi về em đánh cho

Chú ấy đang sửa nhà nên rất bận mà, vì vừa thấy 2 ae chú buôn với nhau nên phi vào thôi. Anh vừa thanh lý khá nhiều. hiện nay còn những em sau:
1. TMB ZLC = 02 cái
2. SAR tem đồng = 01 cái
3. Kungling hui ko seri = 01 cái (mới tậu được 4 ngày)
4. Nittaku T.V SCHELE (made in Sweden) - hàng độc đấy, đố bác nào có.
5. Một cây độc kiếm.
Chú xem ở đây: http://bongban.org/forum/showthread.php/114-Topic-show-hàng-cốt-vợt-của-anh-em/page15

jaypark

Trung Sỹ
Chú ấy đang sửa nhà nên rất bận mà, vì vừa thấy 2 ae chú buôn với nhau nên phi vào thôi. Anh vừa thanh lý khá nhiều. hiện nay còn những em sau:
1. TMB ZLC = 02 cái
2. SAR tem đồng = 01 cái
3. Kungling hui ko seri = 01 cái (mới tậu được 4 ngày)
4. Nittaku T.V SCHELE (made in Sweden) - hàng độc đấy, đố bác nào có.
5. Một cây độc kiếm.
Chú xem ở đây: http://bongban.org/forum/showthread.php/114-Topic-show-hàng-cốt-vợt-của-anh-em/page15

anh hưng gửi cho em thử 1 cây ZLC được ko?vì em đang muốn thử cảm giác với em nó

vipbigname

Trung Sỹ
Sardius là dòng cốt tốc độ cao, cảm khác cứng và hơi khô. Về nguyên tắc cốt cứng, tốc độ cao nên chọn những mặt vợt mềm, dễ kiểm soát bóng.
Dưới đây mình xin đề suất 2 combo như bạn đề xuất:

Combo 1 ( giá cao ) FH Tenergy 05 BH Tenergy 05fx. Combo này mình cho là tối ưu đối với mọi đối tượng sử dụng.
Combo 2 ( giá ~500k ) FH Xiom II BH Xiom II Combo này với ưu điểm là giá tốt, rất dễ đánh, bền, độ nảy và khả năng tạo xoáy cao, độ nặng trung bình ( Mình k đề xuất Mark V vì đó là dòng mặt vợt công nghệ cũ, nặng, k phù hợp với lối đánh hiện đại yêu cầu tốc độ và độ xoáy cao như hiện nay )

Xiom II

[video=youtube;IUTnRa8NNGs]http://www.youtube.com/watch?v=IUTnRa8NNGs[/video]

Omega II là phiên bản bán chạy nhất của dòng XIOM trong nhiều năm. Ngoài cảm giác sức căng có được nhờ công nghệ Tensor Bios, người chơi còn yêu thích nó bởi bề mặt OMEGA II có ma sát tốt và khá chắc chắn. Độ chắc chắn của bề mặt vợt đem lại cảm giác tiếp xúc hiệu quả và gia tăng độ chính xác. OMEGA II giống như 1 mãnh thú. Nó không chỉ cho lực lớn mà còn tạo ra khả năng kiểm soát tốt trong mọi tình huống.

Anh Hung tư vấn giúp, FH Joola new, BH andro hecxer + thì có hợp với cốt Sardius không. Hai mặt trên em đánh cảm giác rất thích, nhưng cốt sardius em định mua thì không biết có hợp với mặt vợt không, em mới biết đánh, thích đánh giật moi và giật như Ma long, hihi

Quocanhsla

Trung Sỹ
Chào bạn, bạn có thể dùng Nittaku Flyatt soft hoặc Xiom III, Vega Elite cho FH - BH Sadius, đã có rất nhiều ace chơi bóng trải nghiệm những sản phẩm này, độ bền lớn, chất lượng Nhật bản - Hàn quốc. Đặc biệt Hùng Hà bóng bàn luôn dành nhiều khuyến mại, giá cả tốt cho ace thành viên diễn đàn bongban.or g
Câu hỏi sau vài năm
Sardius mà lắp volcano có hợp ko bác, e đánh qua ten 80 sigma 2 euro, giờ thử sang loại khác, nghe quảng cáo là mút dính giá cũng rẻ ko biết đánh ntn và có bền như sigma ko

Dung@

Đại Uý
ban dung stiga di danh hop lap minh cung dang dung
ma cot sadie dan mat j cung khong lo bi nang dau dau bac oi
Bạn nhầm rồi. Sar mặt vợt 152x159 to hơn bthuong nên cảm giác nổi bật nhất là nặng đầu đó bạn. Mình qua 5 cây sar rồi. Xin góp ý.

kimchien135

Binh Nhì
Chào bạn, bạn có thể dùng Nittaku Flyatt soft hoặc Xiom III, Vega Elite cho FH - BH Sadius, đã có rất nhiều ace chơi bóng trải nghiệm những sản phẩm này, độ bền lớn, chất lượng Nhật bản - Hàn quốc. Đặc biệt Hùng Hà bóng bàn luôn dành nhiều khuyến mại, giá cả tốt cho ace thành viên diễn đàn bongban.or g
Bác có bán côt cũ ko

Bình luận từ Facebook