[TQ] Xôi Gà - hàng xách tay chân dài Jp (TMB,Almu,Mita jun..)

CHú khánh khi nào chán cây mizutani này thì ới anh trước khi cởi em nó ra chụp đưa lên sàn nhé.

Ko có bán đâu a ơi, mua về e để đó chứ cug có đánh đâu. H đg hài lòng với combo slager light st tem đồng ko số ( 82,3g ) Rasant tubo + gai moristo
Chủ thớt đâu rồi cây tmb zlc của bác bnhiêu gam nhẹ nhất đó - cân nhắc cho đủ bộ sưu tập nào

Thực ra e chưa cân lại nhưng thấy cây jun bị sai mất 2g nên e nghĩ cái cân đó bị hụt 2g nên e +2g vào.

m hơi kĩ về cân nặng của vợt nên chủ thớt ko chắc thế mất công giao dịch... e ngắm e zlc vậy ko mua nữa upupupupup cho hàng chuẩn giá tốt mau trôi nào

lion

Đại Tá
Mizutani Jun mà dưới 85gr thì rất hiếm đấy ợ, em nghe nói cây này
giật hai càng hay hơn Timo Boll ZLC, rất được dân chơi BB Nhật Bản
tin dùng. Giá cả của bác chủ thớt cũng mềm và ngọt nữa, chúc bác
đắt hàng.

tuankhoai

Đại Tá
m hơi kĩ về cân nặng của vợt nên chủ thớt ko chắc thế mất công giao dịch... e ngắm e zlc vậy ko mua nữa upupupupup cho hàng chuẩn giá tốt mau trôi nào

Chú khánh đúng là đại gia lên rất kỹ tính:eek:
Ai mà gd thành công với Khánh coi như người đó đã được cấp giấy chứng nhận iso99999999999999999
Hôm qua mình có cây RSW 5 82g mà chẳng thấy Tây môn huynh ghé qua tệ xá cấp giấy chứng nhận nhỉ:(

Chú khánh đúng là đại gia lên rất kỹ tính:eek:
Ai mà gd thành công với Khánh coi như người đó đã được cấp giấy chứng nhận iso99999999999999999
Hôm qua mình có cây RSW 5 82g mà chẳng thấy Tây môn huynh ghé qua tệ xá cấp giấy chứng nhận nhỉ:(
Biết bài đăng của bác và sản phẩm độc của bác nhưng thật sự nhìn cán fl là e ko có chút xíu cảm tình nào cả - dù e đã chơi cán fl hơn 10 năm nay ( mới chơi st chừng 2 năm )
Còn vụ kĩ hay ko thì tuỳ vào sở trường và cơ địa của mối người ( e mà đánh vợt nặng trên 173g tổng trọng lượng thì cùng lắm 1 trận banh nghỉ - lý do mỏi vai ko nhấc nổi vợt nữa ) vì vậy mua sắm phải tính chớ bác
Mà công nhận do e đánh gai bên trái nên vợt e chọn hiện h phải có cacbon or arylate cacbon mới ok - đánh gỗ ko chỉ ngon bên phải chứ bên trái cùi bắt kekeke

kondo3110

Binh Nhì
Đang nhắm cây mizutani cán FL ngon ngọt chất lượng đây.
Khi nào hàng về bác xôi gà thông tin cho em phát nhé, em đang trên đường đi tìm bảo kiếm của mình

xôi gà

Trung Uý
Đang nhắm cây mizutani cán FL ngon ngọt chất lượng đây.
Khi nào hàng về bác xôi gà thông tin cho em phát nhé, em đang trên đường đi tìm bảo kiếm của mình
hàng còn tồn nhiều quá mình chưa dám lấy đợt mới về :(
up lên cho ae nào cần TMB hàng ngon giá tốt.

kondo3110

Binh Nhì
hàng còn tồn nhiều quá mình chưa dám lấy đợt mới về :(
up lên cho ae nào cần TMB hàng ngon giá tốt.

tồn tmb chứ tồn MJ đâu bạn ;)
Bạn còn cây TMB 82g fai ko? Có ông anh đang chú ý đây
P/s: à sẵn đây cho mình hỏi ý các lão làng xem cán FL vs ST cảm giác mấy bác khi dùng qua ntn nhỉ?

Last edited:

xôi gà

Trung Uý
tồn tmb chứ tồn MJ đâu bạn ;)
Bạn còn cây TMB 82g fai ko? Có ông anh đang chú ý đây
P/s: à sẵn đây cho mình hỏi ý các lão làng xem cán FL vs ST cảm giác mấy bác khi dùng qua ntn nhỉ?
thì tồn quá nên chưa có vốn liếng đó bác ^^!
dạo này ae thờ ơ với tmb quá nhỉ? giá vậy chưa tốt sao?

Bình luận từ Facebook