[TQ] Xôi Gà - hàng xách tay chân dài Jp (TMB,Almu,Mita jun..)

Chủ thớt đang đi học Khánh ơi. Vợt đang trong tay anh. Chủ thớt đang nhờ anh chuyển cho chú . Em ấy đang học nên ko trả lời được thôi.
vậy a chuyển hàng cho e đi nhé địa chỉ e có ghi bên trang kia rồi đó, đẹp ko tỳ vết chứ a? công nhận a e m cug lắm duyên ha, bữa nào về bác phải ra hạ long chơi kết hợp gặp bác chiến đấu tý mới được.
Duyên trên diễn đàn - duyên giao dịch - tại sao lại ko duyên luôn trên bàn bóng rồi bàn bia nữa chứ a nhỉ ?
Gửi hàng sớm cho e nhé a, mong chờ e nó quá

tuankhoai

Đại Tá
vậy a chuyển hàng cho e đi nhé địa chỉ e có ghi bên trang kia rồi đó, đẹp ko tỳ vết chứ a? công nhận a e m cug lắm duyên ha, bữa nào về bác phải ra hạ long chơi kết hợp gặp bác chiến đấu tý mới được.
Duyên trên diễn đàn - duyên giao dịch - tại sao lại ko duyên luôn trên bàn bóng rồi bàn bia nữa chứ a nhỉ ?
Khánh dạo này văn nói hay quá:D

meoluoitmb

Đại Tá

Mai a sẽ gửi sớm cho chú, chú nhé. em này theo đúng trọng lượng anh cân bằng cân của anh là 85,3. Theo cái cân của 1 Bác ở CLB là 85,6. Em nó đẹp không tì vết, và đặc biệt anh chưa phá tr em nó... hay chiều nay chú cho anh làm thử phát nhẩy?Hơ hơ

xôi gà

Trung Uý
em vừa đi học về :)
em đã nhận đc tiền.
trọng lượng 85g bác mèo cân rồi nhé a K.
em cũng nhờ bác mèo chuyển dùm e vợt vào địa chỉ trên với ạ.
phí hết bao nhiêu bác nt cho em để em gửi trả bác nhé.

có 1 em SI rồi :) anh cần thì 2 tuần nữa em nó về đến VN.

chết chết st + trọng lượng nhẹ là lại phải tranh nhau với bác mèo đây, mà đã là mèo rồi thì ai nhanh cho lại đây trời. tmb zlc cây nhẹ nhất của các bnhiêu gam vậy nhỉ ?
Để e cân nhắc tiếp nào, cho đủ bộ sưu tập kakaka

meoluoitmb

Đại Tá
chết chết st + trọng lượng nhẹ là lại phải tranh nhau với bác mèo đây, mà đã là mèo rồi thì ai nhanh cho lại đây trời. tmb zlc cây nhẹ nhất của các bnhiêu gam vậy nhỉ ?
Để e cân nhắc tiếp nào, cho đủ bộ sưu tập kakaka

CHú khánh khi nào chán cây mizutani này thì ới anh trước khi cởi em nó ra chụp đưa lên sàn nhé.

Bình luận từ Facebook