TQ- Rosewood NCT V china vesion mới 99% với Amutart

Ttfan2012

Đại Tá
Anh Sơn thích thì em gửi trước cho. Anh em mình mà.:zingme69:

Cứ giữ hộ anh đi vì hiện tại anh đang chơi cây ZJK ALC. Anh vẫn giữ nguyên lời hứa là đến đợt tới có đạn nếu chưa ai đón em nó về nhà chồng thì anh sẽ lấy nhé. :zingme67:

Pingpong72

Binh Nhất
Mình ở HN, Bạn có muốn đổi với Amultart của mình Ko, một mặt là tenery 05, một mặt DonicFX mình đang chơi cảm thấy rất tốt, tuy nhiên muốn đổi gió tí xem thế nào

meoluoitmb

Đại Tá
Một trong những món hàng ứ đọng lâu nhất diễn đàn từ trước đến giờ, chỉ đứng sau cây Konglinghui của Tlfan.. trước đây. về sau gia chủ cũng phải giữ lại dùng..

delpiero104

Thiếu Uý
Một trong những món hàng ứ đọng lâu nhất diễn đàn từ trước đến giờ, chỉ đứng sau cây Konglinghui của Tlfan.. trước đây. về sau gia chủ cũng phải giữ lại dùng..
Thực ra em cũng muốn giữ lại cất đi nhưng hơi phí lên rao bán cho anh em cần.

Ttfan2012

Đại Tá
Thực ra em cũng muốn giữ lại cất đi nhưng hơi phí lên rao bán cho anh em cần.

Thực ra cây Rwd NCT V China này ứ đọng là vì có quá ít người biết về nó thôi (chúng ta vẫn đang ở thời đại hậu Sardius) chứ không phải như một số cây giao mãi mà không ai mua vì vấn đề giá cả. Cây Kong Linghui Special ST trước kia của mình cũng vào hoàn cảnh tương tự. Nhưng thực sự nếu ai là người đánh mặt Tàu lâu năm thì sẽ đánh giá đúng về cây vợt thành công (theo mình là nhất) của Stiga này. :zingme67:

delpiero104

Thiếu Uý
Thực ra cây Rwd NCT V China này ứ đọng là vì có quá ít người biết về nó thôi (chúng ta vẫn đang ở thời đại hậu Sardius) chứ không phải như một số cây giao mãi mà không ai mua vì vấn đề giá cả. Cây Kong Linghui Special ST trước kia của mình cũng vào hoàn cảnh tương tự. Nhưng thực sự nếu ai là người đánh mặt Tàu lâu năm thì sẽ đánh giá đúng về cây vợt thành công (theo mình là nhất) của Stiga này. :zingme67:
Cảm ơn anh nhé. Cũng vì không dùng để hơi phí lên em mới rao bán thôi. Cố gắng bán hết tuần này thôi nếu không ai lấy thì em cũng để lại làm kỷ niệm thực ra cây này đánh khá hay nhưng em đang đánh quen ZJK ALC không muốn đổi nữa sợ loạn đao thôi.

Bình luận từ Facebook