TQ- Rosewood NCT V china vesion mới 99% với Amutart

tuankhoai

Đại Tá
Đạt ơi, chụp lại hình cây Rwd NCT V China này đi em: em chụp thêm cái cán vợt (tem bạc) và chụp cái hộp của cây vợt nữa để mọi người thấy sự khác biệt so với cây Rwd NCT V thường (do đó, mới có sự khác biệt về giá). :zingme67:

a Sơn nói đúng đấy, với lại chụp cạnh vợt rõ hơn 1 tí để mọi người nhìn rõ các lớp gỗ:zingme32:

anhlapro476

Trung Uý
mới bị hư cây RS thường này giờ lại thấy nhớ nhớ , ko biết còn cây nào đánh giống cây này ko

Last edited:

delpiero104

Thiếu Uý
Cây Rwd V là một cây vợt hay,độ rung, bám xoáy cao khả năng kiểm soát bóng tốt trong những quả chặn đẩy bên BH, bên FH với những quả gật với mình đánh mặt H3 thì cảm giác vào bóng khá ngọt và bám xoáy nhưng bóng đi vẫn khá tốc độ.

anhlapro476

Trung Uý
Cây Rwd V là một cây vợt hay,độ rung, bám xoáy cao khả năng kiểm soát bóng tốt trong những quả chặn đẩy bên BH, bên FH với những quả gật với mình đánh mặt H3 thì cảm giác vào bóng khá ngọt và bám xoáy nhưng bóng đi vẫn khá tốc độ.
bạn cho cái giá thật tốt nhất vào inbox mình , nếu dc thì mình lấy

anhlapro476

Trung Uý
hình như bản Rosewood NCT V vesion china này cốt vợt dày hơn NTC V thường ko biết độ nảy có bằng Rose XO ko , bữa xin bạn cái giá đẹp mà thấy ko dc nên lấy XO rồi

delpiero104

Thiếu Uý
hình như bản Rosewood NCT V vesion china này cốt vợt dày hơn NTC V thường ko biết độ nảy có bằng Rose XO ko , bữa xin bạn cái giá đẹp mà thấy ko dc nên lấy XO rồi
Hôm trước có nhắn tin cho bạn mà. chắc là bị lỗi không gửi được tin nhắn. Dày hơn hay không thì mình không biết nhưng cốt này nặng có 82 gram thôi.

Bình luận từ Facebook