TQ- Chỉ có thể là keo sữa của.........

sonkotia

Đại Tá
Rất cam ơn đa dùng loại keo này. Lần đầu dán thử thấy rất ngon , lần đó đi mua tuýt keo sữa của btf 150k mà dán dc vài lần đã hết thấy xót ruột quá, đúng lúc đó dc sự tư vấn của szlc nên mình đăng bán cho ae sử dụng. Loại keo này ông a lấy dc nên gọi là bán lấy tý cho ông a lấy tiền thuốc nước thôi chứ mình chẳng kinh doanh gì :D.
Như đã hẹn... A Trường gửi cho e 1 chai C2 nhé... Sáng mai a e mình alo

truongtxt

Đại Tá
Đặc biệt loại keo này mà dán mặt gai ko lót rất ngon. Bác nào chơi mặt gai k lót mà muốn dị tý thì làm khoảng 3-5 lớp đảm bảo sẽ thấy sự khác biertj khi dán voi loai keo khác. Ai choi mặt tàu thì hỏi bachikho cách chữa phù bằng loại keo này nhé. hôm nào mọi ng lên đay mình tặng mỗi ng 1 lọ về dùng thử.Xin lỗi bachikho vì e chưa gủi dc keo cho bác. E cố gắng gủi sớm cho bác.

nhquanhn

Trung Uý
Đặc biệt loại keo này mà dán mặt gai ko lót rất ngon. Bác nào chơi mặt gai k lót mà muốn dị tý thì làm khoảng 3-5 lớp đảm bảo sẽ thấy sự khác biertj khi dán voi loai keo khác. Ai choi mặt tàu thì hỏi bachikho cách chữa phù bằng loại keo này nhé. hôm nào mọi ng lên đay mình tặng mỗi ng 1 lọ về dùng thử.Xin lỗi bachikho vì e chưa gủi dc keo cho bác. E cố gắng gủi sớm cho bác.
e lên đó bác cho e dán thử test luôn nhé :D

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
e ở hn thì ntn hả bác

LGB

Thượng Sỹ
Các bác có thể chỉ chỗ mua keo này cho E được ko vì đây là cách lột keo hay nhất E từng thấy, E luôn gặp khó khăn khi lột keo nên rất ấn tượng với cái này

Bình luận từ Facebook