TQ- Chỉ có thể là keo sữa của.........

loiphong

Đại Tá
keo bóc ra sạch thế, lột ra toàn dính vào cốt không dính vào sponge hay nhỉ :)
Leovis so với keo này thua xa, nhưng mà phải biết cách sử dụng, ko là vừa dán vừa chửi đó....:D:D:D
Muốn lột keo haiflu sử dụng keo này quét lên cũng cực nhanh, dễ và an toàn!:cool:

o3ma

Đại Tá
Leovis so với keo này thua xa, nhưng mà phải biết cách sử dụng, ko là vừa dán vừa chửi đó....:D:D:D
Muốn lột keo haiflu sử dụng keo này quét lên cũng cực nhanh, dễ và an toàn!:cool:
Đúng rồi, keo này nhanh khô lắm vì thế khi quét lên cốt và mặt phải thật nhanh không thì hỏng ngay.

o3ma

Đại Tá
keo này bóc ra dễ dàng thế nhỉ.kiểu này ko lo dày keo khi dán nhiều lần rùi :cool:
Cũng ngon lắm chú ạ. Hôm tới lên đó làm 1 chai luôn về dùng. Dán dính, dễ bóc. Có bóc trăm lần thì sponge vẫn ngon như thường.

nhquanhn

Trung Uý
Cũng ngon lắm chú ạ. Hôm tới lên đó làm 1 chai luôn về dùng. Dán dính, dễ bóc. Có bóc trăm lần thì sponge vẫn ngon như thường.
dạo này phải tập chăm chỉ lại để hôm lên đó còn đỡ nhặt bóng quá nhiều bác à.lên đó có khi thử dùng keo đó xem sao bác à

o3ma

Đại Tá
Hớ hớ hớ ko cu chả lẽ là Buttefly :D.....nói cho vui í mà đừng giận nha:p cu này mới có 35 thui:p mà nếu thống nhất thì lên lịch đi thôi cho a e biết chứ
Sẽ có thông báo trong 1 vài ngày nữa, ai đăng ký thì chắc chắn để thuê xe vì đi hơi xa. Chú e thư ký @archer dạo này đang lo làm bác sĩ thẩm mỹ nên chưa thấy gõ mõ. Để 1 vài hôm nữa nhắc e nó gõ mõ cho mọi người biết.

truongtxt

Đại Tá
Rất cam ơn đa dùng loại keo này. Lần đầu dán thử thấy rất ngon , lần đó đi mua tuýt keo sữa của btf 150k mà dán dc vài lần đã hết thấy xót ruột quá, đúng lúc đó dc sự tư vấn của szlc nên mình đăng bán cho ae sử dụng. Loại keo này ông a lấy dc nên gọi là bán lấy tý cho ông a lấy tiền thuốc nước thôi chứ mình chẳng kinh doanh gì :D.

Bình luận từ Facebook