topic đội Thanh Xuân tham gia Hanoi Premiership 2012

manhmai

Binh Nhì
Gì thì gì...Vào đến vòng này rồi mà thua cũng buồn nhắm...
Nên gì thì gì cũng cả đội cũng cố gắng hết sức tập luyện thật tốt để cuối tuần thi đấu tưng bừng ạ...Phải cố gắng hết sức thì thua mới k nuối tiếc ạ :)
Tất nhiên rùi em ạ. Đúng là thua thì anh cũng buồn nhắm cơ, anh chỉ bận thứ bảy thui, chủ nhật ah vẫn ra thi đấu cùng ace mà. Cả nhà máu lên nhé :cool::cool::cool:

Drhongson

Đại Tá
Chiều qua mình cùng Thuận lác , Lộc , Michip ... tiển hảo thủ Huấn rời Sài gòn .
Hôm nay hồi phục công lực chưa ?

metri

Binh Nhì
Chiều qua mình cùng Thuận lác , Lộc , Michip ... tiển hảo thủ Huấn rời Sài gòn .

Cảm ơn bác Sơn đã khai báo. Bọn em mất tích ông bạn lâu lắm rồi. Đợt này về chuẩn bị đánh "lốc ao" với đội Vitas là quá đẹp nuôn.

friendship

Binh Nhất

Cám ơn bác, em bò về dến HN rùi. Vẫn khỏe lắm. Chiều nay bắt đầu ra luyện tập với ae rồi.

friendship

Binh Nhất
Chiều nay ra thăm đội, metri đang bên trời tây. mảnhmai đau tay ko ra, 2hon gọi ko thấy, Q vãn tập tẽnh. Q3D muộn mới ra. hic hic thấy mỗi 2 cô bé là máu lửa tập ầm ầm. Hy vọng mai T5 ae ra tập đông đủ. Với lại mới nghe tin TX D gặp Vitas D tuần này, đúng là có duyên sẽ gặp he he...

manhmai

Binh Nhì
Chiều nay ra thăm đội, metri đang bên trời tây. mảnhmai đau tay ko ra, 2hon gọi ko thấy, Q vãn tập tẽnh. Q3D muộn mới ra. hic hic thấy mỗi 2 cô bé là máu lửa tập ầm ầm. Hy vọng mai T5 ae ra tập đông đủ. Với lại mới nghe tin TX D gặp Vitas D tuần này, đúng là có duyên sẽ gặp he he...
Ông bạn mất tích lâu thế, hôm qua đã ra tập với ace rồi à bạn ra đúng lúc để bổ xung nhân sự cho trận playoff thay vị trí của bạn nhé dạo này phong độ cả bóng lẫn bia đều xuống đáng lẽ tập luyện nhiều thì bóng phải nhanh lên bia phải chậm say đây lại bóng lại chậm đi mà bia lại nhanh say,hehe ... chiều tôi ghé thăm bạn một lúc rồi đi học

tienchem

Binh Nhất
Nóng

kaka.lâu lăm mới thấy anh huấn xuất hiện nhỉ,dạo này trốn vào sài gòn tập luyện cơ đấy,chiều nay anh ra đi em làm quân xanh cho anh nhé.

tienchem

Binh Nhất
Nóng

kaka bên trời tây nhớ giữ gìn sức khỏe về còn thi đấu nhé,đừng làm việc quá sức đấy kaka,hihiBiaBiaBiaBiaBiaBia

friendship

Binh Nhất
kaka.lâu lăm mới thấy anh huấn xuất hiện nhỉ,dạo này trốn vào sài gòn tập luyện cơ đấy,chiều nay anh ra đi em làm quân xanh cho anh nhé.

Anh vừa đi cày về chú đã dọa anh rùi. chiều ra nhường a tý nhé ae em mình làm trận nổ tung cho vui cửa vui nhà hihi

friendship

Binh Nhất
Ông bạn mất tích lâu thế, hôm qua đã ra tập với ace rồi à bạn ra đúng lúc để bổ xung nhân sự cho trận playoff thay vị trí của bạn nhé dạo này phong độ cả bóng lẫn bia đều xuống đáng lẽ tập luyện nhiều thì bóng phải nhanh lên bia phải chậm say đây lại bóng lại chậm đi mà bia lại nhanh say,hehe ... chiều tôi ghé thăm bạn một lúc rồi đi học

Chiều nay ông qua lớp điểm danh trước + lấy tài liệu rùi lượn về tập với ae, xem dạo này tay chân ông bạn thế nào mà kêu đau hoài vậy.

metri

Binh Nhì
Đợt này cho ô bạn em làm siêu dự bị thôi a Sơn ạ. Đi cày lâu quá, lại còn bị ae Sài gòn đập cho nát xác thì thi đấu làm sao được.

friendship

Binh Nhất
Vừa qua 54 nhưng anh em về hết rùi, bực m ình vì ko đc gặp ae nhưng... hic hic vui vì e về đúng giờ giữ sk để mai thi đấu. Chúc đội D - TX mai thi đấu hết mình nha!!!

choctietlon

Super Moderators
Chiều nay Vitas D tiếp đội Thanh Xuân tại sới Huy Hoàng. Dự kiến 16h có mặt khởi động rồi vào trận đấu.
Chúc cả hai đội có những trận đánh đẹp.
Vitas thân mời các anh em đội Thanh Xuân sau khi chiến đấu xong quay về nhà hàng 89 Vũ Ngọc Phan để họp báo và Bia.

Một lần nữa chúc 2 đội thi đấu thành công ! Bia Bia Bia Bia Bia

friendship

Binh Nhất
Chiều nay Vitas D tiếp đội Thanh Xuân tại sới Huy Hoàng. Dự kiến 16h có mặt khởi động rồi vào trận đấu.
Chúc cả hai đội có những trận đánh đẹp.
Vitas thân mời các anh em đội Thanh Xuân sau khi chiến đấu xong quay về nhà hàng 89 Vũ Ngọc Phan để họp báo và Bia.

Một lần nữa chúc 2 đội thi đấu thành công ! Bia Bia Bia Bia Bia

Yêu nhất dòng chữ màu đỏ hehe. Cám ơn chú Chọc nha BiaBiaBia

metri

Binh Nhì
Bác nói mà ko giữ lời nhé ! Vụ này không phạt bác không xong.
Ngồi buồn may túi đựng Giời
Đựng luôn được cả những lời hứa .......xuông

Vụ này đã xin ý kiến của Dũng chuối rồi. Các vấn đề cũng đã đươc trình bày. Thôi hẹn anh em lượt về nhé, hôm đó toàn dê cả, dễ nói chuyện

metri

Binh Nhì
Đội Thanh Xuân có chút đề nghị với ae Vitas như sau: Để trận lượt về vẫn mang đầy đủ tính chất căng thẳng, nhằm khích lệ tinh thần thi đấu của cả hai đội, đề nghị vẫn đánh đến 5 như bình thường. Đội nào thua nộp 01 chivas 18 cho anh em nào thích uống rượu, đặc biệt mấy ông verygood. Hẹn gặp thứ bảy tới

friendship

Binh Nhất
Bác nói mà ko giữ lời nhé ! Vụ này không phạt bác không xong.
Ngồi buồn may túi đựng Giời
Đựng luôn được cả những lời hứa .......xuông

Hic hic, chú ngồi buồn thui, như a đây ngồi, đứng, ... nằm đều thấy buồn. Chú may túi đựng Giời xong chưa cho anh đựng nhờ với.

Bình luận từ Facebook