topic đội Thanh Xuân tham gia Hanoi Premiership 2012

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Nghiên vào đây xem kết quả bảng mình nhé:
http://bongban.org/forum/showthread.php/189-Bản-tin-AMS-2012

Anh tập hợp lại được ngần đấy, vẫn thiếu một số trận.

đến thời điểm bây giờ trên web ban tổ chức cập nhât bảng xếp hạng đến 12 vòng đấu, sao em cộng điểm theo bảng anh tập hợp ở trên không đúng như số điểm ban tổ chức cộng nhỉ :confused:

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
anh cộng đến vòng 17 là đội được 147 điểm. Như vậy khả năng vào vòng loại trực tiếp rất cao

em cộng được 145 anh ạ :D :D
đến thời điểm bây giờ em cộng đc như sau :
Vòng 17 :
Thanh Xuân : 145 điểm ( đã đấu 15 trận )
AGRIBank : 145 điểm ( đã đấu 15 trận )
Ba Đình : 132 điểm ( đã đấu 15 trận )
MGSU : 147 điểm ( 15 trận ), mgsu đã đấu trận 16 với Bách Khoa vòng vừa rồi nhưng em chưa biết tỉ số như nào
NTDBKhoa : 124 điểm ( 14 trận ), trận 15 đấu với MGSU ở trên, nên cũng chưa cộng đủ :D

có khả năng đội mình vào vòng trực tiếp được rồi ạ :cool: , cơ mà trận cuối này cũng không được lơ là đâu ạ :D

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Vòng 17 :
MGSU : 147 điểm ( 15 trận ), mgsu đã đấu trận 16 với Bách Khoa vòng vừa rồi nhưng em chưa biết tỉ số như nào
NTDBKhoa : 124 điểm ( 14 trận ), trận 15 đấu với MGSU ở trên, nên cũng chưa cộng đủ :D

có khả năng đội mình vào vòng trực tiếp được rồi ạ :cool: , cơ mà trận cuối này cũng không được lơ là đâu ạ :D

chiều DCN sẽ trở lại và ăn hại gấp nhiều lần :((
Bỏ bb lâu quá...hôm nay chắc lại ra nhặt bóng rồi về bóp tay thôi :(( :((

metri

Binh Nhì
chiều DCN sẽ trở lại và ăn hại gấp nhiều lần :((
Bỏ bb lâu quá...hôm nay chắc lại ra nhặt bóng rồi về bóp tay thôi :(( :((

anh em cố gắng tập luyện cho trận đấu cuối cùng của vong bảng nhé. Hôm đấy anh em mình là luôn vụ tổng kết cho xôm nhé

manhmai

Binh Nhì
Vòng 17 :

Anh công lại rồi. Em xem lại nhé:
Thanh Xuân 147 (15 trận)
Ba Đình 120 (15 trận)
NTĐBk 125 (14 trận)
ATP 111 (14 trận)
Em xem kết quả trận 15 của 2 đội ATP và BK để cập nhật nhé! Chiều ace ra tham gia buổi tập cho ngày thi đấu T7 lượt cuối nhé:cool::cool::cool:

Last edited:

manhmai

Binh Nhì
Tối nay a về, mai sẽ cùng anh em chiến đấu. Mọi người chuẩn bị tinh thần mai xõa nhé

Tối bạn về à,dạo này tay đau quá hôm qua cung không tập được nhìn ace tập thèm quá, ra sớm để thi đấu nhé vòng cuối không cho đứng ở ngoài chỉ đạo nữa đâu!;););)

hydropower

Binh Nhì
Xin mời đôi D Thanh xuân đến CLB TDTT Trung Tự, địa điểm ở 75- đường Đặng Văn Ngữ( Đi từ TX qua đường Nguyễn Trãi , tiếp đến Tây Sơn và đến cây xăng Nam Đồng rẽ phải đi thẳng 400m đến Đặng Văn Ngữ). Liên hê chú Dực đội trưởng 0912669112.

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Hôm qua cả đội xõa hơi ghê nên giờ chưa ai chịu lên topic cả :)
Chúc mừng cả đội đã chính thức vào vòng trong...Vào vòng trong lại cố gắng vào vòng trong tiếp :))
Em dậy lâu rồi nhưng hôm qua lần đầu tiên uống mấy chén rượu liền nên hôm nay đuối quá ạ :(
p.s:Anh hưng ơi,ảnh của em anh cứ post hết lên flick rồi em vào em cop anh nhé,Xấu đẹp gì em thích hết ạ :) Chứ post ở đây topic lại hot lên thì chết :))

metri

Binh Nhì
Ảnh Cường chụp hơi bị sai thông số, chắc phải chỉnh nhiều. Đợi hôm nay anh đi học sửa ảnh, mai sẽ post thử luôn

avx8386

Moderator
CAM ON BÁC METRI đã tiên phong đi tim công bằng cho cho những người yêu trái bóng tròn chân chính nhe
Có điều kiện em em mời bác chầu cafe giao làm wen nhé. ( có phải anh metri la người chụp anh không vậy?)

metri

Binh Nhì
Dear ae Thanh Xuân,
cuối tuần này mình có trận playoff với Vitas. Anh em cố gắng luyện tập nhé. Nhắc đồng chí Quỳnh luyện tập thường xuyên. Tối thứ bảy ae mình off nhẹ một cái để bàn đội hình, khoảng 8-9h

manhmai

Binh Nhì
Dear ae Thanh Xuân,
cuối tuần này mình có trận playoff với Vitas. Anh em cố gắng luyện tập nhé. Nhắc đồng chí Quỳnh luyện tập thường xuyên. Tối thứ bảy ae mình off nhẹ một cái để bàn đội hình, khoảng 8-9h

Bạn à, thứ 7 bạn có sinh nhật bên chị vợ có thể bạn không ghé chơi được nên bạn cứ cho ace off nhé, sắp xếp như thế nào tôi sẽ có vài comment với đội. Dù có đi đến đâu nữa thì đây cũng là cơ hội rất tốt để các thành viên chứng tỏ năng lực cũng mình, nhất là các em Q3D, NCT, QĐG những chủ lực tương lai của đội... Còn bạn cứ cho ace bàn để có dream team bách chiến, bách thắng nhé... Chúc ace vui vẻ, giữ sức khỏe cho trận play off đầy duyên nợ giữa hai đội trên cả bàn :p:p:p cả bàn BiaBiaBia...

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Bạn à, thứ 7 bạn có sinh nhật bên chị vợ có thể bạn không ghé chơi được nên bạn cứ cho ace off nhé, sắp xếp như thế nào tôi sẽ có vài comment với đội. Dù có đi đến đâu nữa thì đây cũng là cơ hội rất tốt để các thành viên chứng tỏ năng lực cũng mình, nhất là các em Q3D, NCT, QĐG những chủ lực tương lai của đội... Còn bạn cứ cho ace bàn để có dream team bách chiến, bách thắng nhé... Chúc ace vui vẻ, giữ sức khỏe cho trận play off đầy duyên nợ giữa hai đội trên cả bàn :p:p:p cả bàn BiaBiaBia...

Gì thì gì...Vào đến vòng này rồi mà thua cũng buồn nhắm...
Nên gì thì gì cũng cả đội cũng cố gắng hết sức tập luyện thật tốt để cuối tuần thi đấu tưng bừng ạ...Phải cố gắng hết sức thì thua mới k nuối tiếc ạ :)

Bình luận từ Facebook