Topic CLB 11-7: Tất tần tật những gì về CLB 11-7 thì vào đây nhé

meoluoitmb

Đại Tá
bác nhầm rồi, đây là đàn ông đấy, trong bộ phim hoạt hình cực kỳ nổi tiếng trên thế giới mà aicugx biết, mỗi bác ko biết thhooi

==========
Anh già thật rôì, mà a có xem phim hoạt hình bao giờ đâu, chú đa năng phết nhâỷ.

mai anh đi tay không nhé.

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
hjhj.nhạc nào chả nhảy đc hả anh.
mai anh cầm tiền theo là đc, mà mai bác cho e đi ké xe bác nhé

Thôi, dạo này a nghèo lắm, hết tiền đổ xăng xe rôì, đi nhờ xe chú đi, anh mơí đi Tàu khưạ về, tiêu hết tiền rôì.
Em tháy avarta đi, anh thích cái ông sư lần trước, ông âý nôị công thâm hâụ nhỉ, em chơi cái nào nó độc độc vào tí em à.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Thôi, dạo này a nghèo lắm, hết tiền đổ xăng xe rôì, đi nhờ xe chú đi, anh mơí đi Tàu khưạ về, tiêu hết tiền rôì.
Em tháy avarta đi, anh thích cái ông sư lần trước, ông âý nôị công thâm hâụ nhỉ, em chơi cái nào nó độc độc vàcchco tí em à.

khiếp bác có tiền mua venza mà kêu ko có tiền đổ xăng á, bác cứ đùa dai e, thôi mai cho e thử cảm giác ngồi venza mới cưa bác tí đi

XeLu3b@nh

Đại Tá
Em tháy avarta đi, anh thích cái ông sư lần trước, ông âý nôị công thâm hâụ nhỉ, em chơi cái nào nó độc độc vào tí em à.[/QUOTE]
thôi, avata đó hơi bị .....e sẽ thay một hình thật là men lì nhé

meoluoitmb

Đại Tá
khiếp bác có tiền mua venza mà kêu ko có tiền đổ xăng á, bác cứ đùa dai e, thôi mai cho e thử cảm giác ngồi venza mới cưa bác tí đi

Lạy hồn, mai đi xe chú thôi, anh thích được ngôì ở xe chú và do chú lái, cái cảm giác chú là lái xe riêng của anh làm anh thâý tự tin hẳn. ha ha

meoluoitmb

Đại Tá
Em tháy avarta đi, anh thích cái ông sư lần trước, ông âý nôị công thâm hâụ nhỉ, em chơi cái nào nó độc độc vào tí em à.
thôi, avata đó hơi bị .....e sẽ thay một hình thật là men lì nhé[/QUOTE]

EM thay ngay đi, anh đơị rôì anh bình luận chấm điểm luôn. thay đi em.

meoluoitmb

Đại Tá
Mà chú là âý lắm đâý nhé, thơ thơ thẩn thẩn.............còn làm được cả thơ mơí lơị hại chứ.
ây có phải là thơ chú không? mà lại còn có ngươì khác tặng thơ cho chú nưã chứ. nể quá cơ. đây, thơ của chú đây
Bóng với bàn

Vì yêu nên giữ tấm lòng vàng
Cặp kè mỗi buổi ở bên nàng
Ngày nào cũng hiến vài ba trận
Cùng nhau hoan hỉ bóng với bàn.

Vũ trường là chốn ăn chơi
Diễn đàn là chốn nghĩ ngơi giang hồ

Số trời
Người vợt đi về có đôi

Một năm rồi sẽ ra sao nhỉ
Chả ai đoán được số của trời
Thế thì ta lại là ta vậy
Đi về mỗi ngày vẫn có đôi.

LÀM QUEN!
Xe - lu - 3 - bánh là ai?
Chưa đầy 10 phút "post" vài bài thơ.
Nghe tên tưởng "nặng" lắm cơ,
Mà hồn thơ ấy mộng mơ vút trời!!!
:eek:
Thắng - Sóc Sơn - Hà Nội.

Anh ni hỏi đã ngộ kỳ
Em tên là Thắng chớ chi nữa trời

XeLu3b@nh

Đại Tá
Mà chú là âý lắm đâý nhé, thơ thơ thẩn thẩn.............còn làm được cả thơ mơí lơị hại chứ.
ây có phải là thơ chú không? mà lại còn có ngươì khác tặng thơ cho chú nưã chứ. nể quá cơ. đây, thơ của chú đây

hjhjhj.thơ thẩn tí cho vui mà anh, quan trọng gì đâu. bác đã bao giờ được tựng thơ như e chưa.hjhjhj

thuongtihar

Thượng Sỹ
Topic này là cuộc nói chuyện đầy ân tình giữa anh em nhà gu lô và xe lu, sau đó là bộ môn chém gió giữa bác mèo và xe lu, may mà hôm trước ko qua được không thì em vác đại dao đến thịt hết clb ngay :):):):)

Bình luận từ Facebook