Topic CLB 11-7: Tất tần tật những gì về CLB 11-7 thì vào đây nhé

Dng6688

Thượng Sỹ
Topic CLB 11-7, Nghe hoành tráng lắm CLB gì mà có 4 thằng chơi, 1 thằng biết vào ORG còn đâu mù tịt về mạng mẹo mà cũng bày đặt ra top Pic.
ha ha, chắc lảng vảng được ku em sinh đôi kia vào chém còn đâu.......hết.:p
lo tập luyện đi rồi thường xuyên qua anh còn có bia uống,,:eek:
Mà dạo này tần xuất chém của chú là kinh đấy,, Tài nguyên của diễn đàn bị chú chiếm nửa rồi,, thay mặt QT ORg nhắc nhở nhé,;)

XeLu3b@nh

Đại Tá
Topic CLB 11-7, Nghe hoành tráng lắm CLB gì mà có 4 thằng chơi, 1 thằng biết vào ORG còn đâu mù tịt về mạng mẹo mà cũng bày đặt ra top Pic.
Mà dạo này tần xuất chém của chú là kinh đấy,, Tài nguyên của diễn đàn bị chú chiếm nửa rồi,, thay mặt QT ORg nhắc nhở nhé,;)
Ằng ặc...clb có hơn chục người đó bác@@...4 người chơi thường xuyên thôi hihihi...tại anh em chưa vào thôi chứ thằng nào chả có nick trên dien dan ạ...
anh dạo này thế nào??dẫn em đi chỗ kia đi anh Dung ơi

XeLu3b@nh

Đại Tá
Topic CLB 11-7,

Em chếm đâu@@ e viết toàn bài chất xờ lượng đấy chứ, có uppppppp đâu???@@...Thay mặt ban quan trị ORG nhắc nhở em là cứ thế phát huy hả anh..hihihi

meoluoitmb

Đại Tá
=============
Chú dám gọi anh là thằng à, bọn kia gọi là thằng thì ok. đính chính lại ngay.hi hi.

XeLu3b@nh

Đại Tá
không hình thật nhưng nhìn còn biết ngươì trong hình là ai, của chú a ko nhầm thì con bé này ở tận bên đông ti mo. vận động viên môn bắn cung tên là okachusa

bác nhầm rồi, đây là đàn ông đấy, trong bộ phim hoạt hình cực kỳ nổi tiếng trên thế giới mà aicugx biết, mỗi bác ko biết thhooi

Bình luận từ Facebook