Topic Câu lạc bộ bóng bàn Công chức Hải Dương 2012

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
Lịch thi đấu của đội Công chức HD như sau:
15h00' ngày 29/7/2012 đội Hỏa Châu sẽ gặp đội Công chức HD tại CLB Bóng bàn Tỉnh HD.
Chúc các VDV cả 2 đội thi đấu đạt kết quả cao.

khanhcon_hd

Trung Sỹ
15h00' ngày 29/7/2012 đội Hỏa Châu sẽ gặp đội Công chức HD tại CLB Bóng bàn Tỉnh HD.

tuần này đội mình gặp hỏa châu.trận này hay đây.chắc sẽ có nhiều tin hay đây.haha

chinhdm

Binh Nhất
Cám ơn anh Vinh nhiều! Chúc mừng Hải Dương đạt thành tích cao tại giải vừa qua!

Last edited:

chinhdm

Binh Nhất
Thông báo của CLB Công chức!

Chủ nhật này đội ta gặp Hỏa Châu. Đề nghị mọi người có mặt tại Trung tâm bóng bàn tỉnh lúc 14h30 để khởi động, thi đấu và cổ vũ.

Thay mặt CLB

Phó chủ tịch
Kiên Liềm cùn

chinhdm

Binh Nhất
Thông báo!

Một lần nữa do sắp xếp đội hình hợp lý, đội Công chức lại dành thêm một trận thắng, nâng tổng số điểm lên 16 điểm và tạm thời đang xếp thứ nhất trong 11 đội.

Xin chúc mừng thành tích ban đầu của đội và chúc các thành viên tiếp tục thi đấu thành công trong các vòng tiếp theo!

khanhcon_hd

Trung Sỹ
dunggai_hd;24 657 said:
<========= công chức mà gặp ctn1 thì cứ cẩn thẩn đấy......................[/QUOT
tất cả chỉ là lời nói mà thôi.hỏa châu ko thắng được thì đánh với ai nữa đây.buồn quá

chinhdm

Binh Nhất
dunggai_hd;24 657 said:
<========= công chức mà gặp ctn1 thì cứ cẩn thẩn đấy......................[/QUOT
tất cả chỉ là lời nói mà thôi.hỏa châu ko thắng được thì đánh với ai nữa đây.buồn quá
Gửi chú Khánh út!
Câu lạc bộ Công chức vừa lấy Slogan (Khẩu hiệu) là: Đoàn kết là sức mạnh!
Chú nhớ giữ sức vì giải còn dài đấy.

chinhdm

Binh Nhất
Câu slogan này thì đúng với mọi đối tượng. Chuẩn k cần Chỉnh
Thanks bác Thắng Râu!
CN nay e va bác làm trận nhé. E nghe thông tin vỉa hè rằng thì là mà BTC đang cân nhắc để trao cho bác và đội Red Book của bác một giải gì đó đấy. Nếu có nhớ mời anh em bia để chia vui anh nhé.

Last edited:

dungdienluc

Binh Nhất
Đề nghị Chủ tịch CLB Công chức họp rút kinh nghiệm ngay với chú Khánh út không nên căng thẳng trên forum. Tất cả các comment đều mang tính chất đóng góp và phải vui vẻ. Thấy chú Khánh út "chém" ghê quá, he he.

chinhdm

Binh Nhất
Đề nghị Chủ tịch CLB Công chức họp rút kinh nghiệm ngay với chú Khánh út không nên căng thẳng trên forum. Tất cả các comment đều mang tính chất đóng góp và phải vui vẻ. Thấy chú Khánh út "chém" ghê quá, he he.
Cám ơn bác! Việc này khó đây.
Có câu: "Văn mình, vợ người" bác ạ. Tôi nghĩ khi các bác tham gia Khánh sẽ tự hiểu.
Cả tôi và các bác cứ để chú ấy nói, mãi cũng chán mà hoặc thấy chú đó vào comment các bác không trả lời nữa, tự chú ấy sẽ chán mà thay đổi thôi.
Chúc bác về muộn không bị bạn tôi nhắc nhở!

Drhongson

Đại Tá
Nhắc mấy bác đang dùng nick phụ tung hứng đừng tiếp tục nữa, bác đang vì những lợi ích nhỏ của bản thân mà phá hỏng niềm đam mê của tất cả những người yêu bóng bàn Hải Dương, trong đó có chính các bác đấy.
Lần này em xoá bài nhắc nhở, còn tiếp tục em sẽ ban cả nick chính lẫn nick phụ

chinhdm

Binh Nhất
Nhắc mấy bác đang dùng nick phụ tung hứng đừng tiếp tục nữa, bác đang vì những lợi ích nhỏ của bản thân mà phá hỏng niềm đam mê của tất cả những người yêu bóng bàn Hải Dương, trong đó có chính các bác đấy.
Lần này em xoá bài nhắc nhở, còn tiếp tục em sẽ ban cả nick chính lẫn nick phụ
Thay mặt CLB Công chức cám ơn bác SM3 đã xóa bài viết của nick Đức phá đá và Kiemcun trong topic của đội Công chức.

Bình luận từ Facebook