Topic Câu lạc bộ bóng bàn Công chức Hải Dương 2012

dunggai_hd

Binh Nhì
Cảm ơn anh Dũng đã quan tâm. Nếu có anh trong CLB chắc là Hải Phòng thẳng tiến luôn. Hẹn anh hôm nào ra CTN mình làm trận nhé.
e xin đề nghị chủ tịch đội công chức cho e khánh đi học cao học chuyên về lái máy bay bà già tiếp đi nhé.chứ lái như thế này thì k ăn thua đâu a ạ.

chinhdm

Binh Nhất
e xin đề nghị chủ tịch đội công chức cho e khánh đi học cao học chuyên về lái máy bay bà già tiếp đi nhé.chứ lái như thế này thì k ăn thua đâu a ạ.
Chào em Dung! Chủ tịch CLB mà được tham gia vào cả việc lái máy bay bà già của các thành viên trong CLB thì sướng quá.
Anh đề nghị thế này nhé: Nếu Khánh lái không được thì em thay phi công đi, có nhiều phi công lái tốt lắm đấy.
Chúc vui vẻ!

chinhdm

Binh Nhất
anh duc hoi sao khong tra loi vay hom wa anh ha danh may tram vay

Thay mặt anh em CLB "kiểm điểm" chú út Khánh 2 việc:
Thứ nhất: Viết bài không dấu. Việc này chú sửa rất dễ, chỉ cần để ý tý chút là được.
Thứ 2: Chưa hoàn thành nhiệm vụ của người phi công để máy bay bà già chê. Việc này khó đây.

dunggai_hd

Binh Nhì
Chào em Dung! Chủ tịch CLB mà được tham gia vào cả việc lái máy bay bà già của các thành viên trong CLB thì sướng quá.
Anh đề nghị thế này nhé: Nếu Khánh lái không được thì em thay phi công đi, có nhiều phi công lái tốt lắm đấy.
Chúc vui vẻ!

a tìm giúp e với. tưởng cậu út đội công chức cử sang nhà thiếu nhi làm gián điệp như thế nào chứ như thế này thì... k ăn thua đâu a a.a cử người khác và gọi khanhcon về tập luyện lại đi nhé.để thắng được đội ntnhi 1 của e thì pải vượt qua được đội thái hà trước đi nha...hehehe

khanhcon_hd

Trung Sỹ

Được sự quan tâm của Chủ tịch và các anh em trong đội Công chức, hôm nay e đã chứng minh những thông tin thiếu chính xác, hôm nay tại sân CTN diễn ra trận đấu của hai tay vợt tên tuổi Khanh con và Dung chân dài, tỷ số Khánh con ăn 3-0 C3 Dung dẫn Khánh con 7-1 dưới ánh mắt và nụ cười của người đẹp khi đã dẫn Khánh với tỷ số quá xa nhưng với lòng quyết tâm và ý chí chiến đấu Khánh đã ăn lại Dung 11-8, tuy đã thắng trận này nhưng Khánh phải công nhận Dung đánh quá hay và tăng lương cho 1 phi cơ trẻ quá xuất sắc

khanhcon_hd

Trung Sỹ
Thay mặt anh em CLB "kiểm điểm" chú út Khánh 2 việc:
Thứ nhất: Viết bài không dấu. Việc này chú sửa rất dễ, chỉ cần để ý tý chút là được.
Thứ 2: Chưa hoàn thành nhiệm vụ của người phi công để máy bay bà già chê. Việc này khó đây.

Hôm nay e đã hoàn thành nhiệm vụ và đã được tăng lương gấp đôi về việc xuất sắc hoàn thành nhiệm vụ của một người lái phi công

dunggai_hd

Binh Nhì
Được sự quan tâm của Chủ tịch và các anh em trong đội Công chức, hôm nay e đã chứng minh những thông tin thiếu chính xác, hôm nay tại sân CTN diễn ra trận đấu của hai tay vợt tên tuổi Khanh con và Dung chân dài, tỷ số Khánh con ăn 3-0 C3 Dung dẫn Khánh con 7-1 dưới ánh mắt và nụ cười của người đẹp khi đã dẫn Khánh với tỷ số quá xa nhưng với lòng quyết tâm và ý chí chiến đấu Khánh đã ăn lại Dung 11-8, tuy đã thắng trận này nhưng Khánh phải công nhận Dung đánh quá hay và tăng lương cho 1 phi cơ trẻ quá xuất sắc

<=====trích dẫn..... thần điêu đại hiệp.....<=== nhà văn kim dung<=== có họ với nhà e khánh

chinhdm

Binh Nhất
Kết quả thi đấu vòng 5 của đội Công chức.

Chiều qua, Đội nhà phải làm khách trên sân của Ánh sáng, đây là đối thủ mạnh (ứng cử viên vô địch của giải). Tuy nhiên với sự sắp xếp đội hình hợp lý, sự cố gắng của các thành viên, Công chức đã vượt qua Ánh sáng 4-3 dành trọn 3 điểm.

Chúc mừng chiến thắng của đội!

chinhdm

Binh Nhất
Chủ tịch quan tâm sâu sát với anh em nên anh em hạ quyết tâm cao. Tiếc là vắng mặt chủ tịch khi anh em tổng kết thôi.
Hôm qua tôi đánh trận 7 MN gặp Thái Hà mãi 7h30 mới xong, trong khi đó Công chức giải quyết Ánh sáng nhanh quá nên không tham dự tổng kết với anh em được anh Dũng ạ.
Thanks bác nhiều!

chinhdm

Binh Nhất
Thế này thì MN đánh với Công chức lại không ổn rồi. Sợ Chủ tịch lại chỉ đạo thiên vị thì hỏng
Chủ tịch chỉ động viên anh em thôi, không chỉ đạo thiên vị được bác Dũng ạ. Thắng thua không quan trọng bằng việc anh em được giao lưu với nhau phải không bác.

Hungtq

Administrator
Cả Chủ tịch Chinhdm và phó chủ tịch Hải thuế đều là những người tham gia sáng lập ra CLB MN và trưởng thành cả về kỹ thuật lẫn bản lĩnh thi đấu từ "Lò" này.
Bản thân cả 2 anh đều là công chức nên đã tích cực vận động để cho ra đời đội Công Chức - đội của những người đang làm việc trong các cơ quan Nhà Nước đam mê bóng bàn góp mặt tại Giải đấu này.
Trong thi đấu là đối thủ, ngoài bàn bóng là anh em, trong Thể thao đến anh em ruột thi đấu với nhau ai cũng muốn giành phần thắng nên các bác đừng lo đội Công chức "buông" MN nhé.

A di dat phat

Binh Nhì
Thích nhất câu :Đội nhà phải làm khách trên sân của Ánh sáng, đây là đối thủ mạnh (ứng cử viên vô địch của giải). Tuy nhiên với sự sắp xếp đội hình hợp lý, sự cố gắng của các thành viên.'' ai viết hay thế''."

khanhcon_hd

Trung Sỹ
Thích nhất câu :Đội nhà phải làm khách trên sân của Ánh sáng, đây là đối thủ mạnh (ứng cử viên vô địch của giải). Tuy nhiên với sự sắp xếp đội hình hợp lý, sự cố gắng của các thành viên.'' ai viết hay thế''."

anh hải ninh lập njk hay nhỉ.gớm thật đấy.anh ở chùa nào về mà thủ hay thế

Bình luận từ Facebook