Tổng hợp tin tức,bình luận giải vô địch trẻ,thiếu niên,nhi đồng toàn quốc 2012 !

hunghanoi

Super Moderators
CHUNG KẾT TỐI NAY :

Nhi đồng nam : TP HCM - Hà Nội T&T

Nhi đồng nữ : TP HCM - Long An

Thiếu niên nam 12 - 13 : Đà Nẵng - Hà Nội T&T

Thiếu Niên Nữ 12 - 13 : Long An - TP HCM

Thiếu niên nam 14 - 15 : Hà Nội - Hà Nội T&T

Thiếu niên nữ 14 - 15 : Tiền Giang - Hải Dương

Trẻ nam : Quân Đội - Hải Dương

Trẻ nữ : TP HCM - Bộ công an

FUJISANCO

Trung Sỹ
Vấn đề là ở chỗ mình không phải là người phát ngôn của BTC nên không thể nói một cách chính thống được,Tuy nhiên mình khảng định là không có tiêu cực ở đây.Bạn tìm hiểu thông tin qua chính các đội trong sự kiện nhé !

Dạ, cám ơn bác hunghanoi, hy vọng là mùa Đại hội lần này sẽ kết thúc tốt đẹp ko có sự kiện nào để báo chí phanh phui bác nhỉ :eek:.
Ngày mai em bay ra Daklak xem em gái thi đấu đơn đây.
Trận đồng đội thua phải VDV Huyền Tây Ninh (gai) 3/0, làm em cũng thấy lo. Nghe nói gai này đã được "bùa", banh trả qua khó chịu lắm, do đó nhiều chủ lực của các đội đều đã hi sinh.
Và người đã chấm dứt chuỗi bất bại của em Huyền là Hồ Phương Uyên (công chúa của anh Hồ Nhựt Tuấn).
Công nhận bé Uyên nay đã trưởng thành, từ thi đấu đến cách ứng xử ngoài đời.:D.
Chúc mừng anh Tuấn Hồ nhé.

Last edited:

phuonghoang

Binh Nhì
Xem trận đấu giữa Hiện và Kiên chúng ta thấy Hải Dương không thua mới là lạ. bởi : 1- Xuân Hiện không hề xử lý được quả giao bóng xoáy ngang lên của Kiên, 2 - Đánh hỏng quá nhiều , 3 - tinh thành thi đấu quá bạc nhược đánh như để cho xong trận. Chúc các VĐV T&T trưởng thành vượt bậc về mọi mặt. chia buồn cùng các VĐV Hải Dương và em út nhiều hơn nữa........???????

bao_pr

Binh Nhì
chia buồn cùng đội nữ Ninh Thuận đã thua Tiền Giang ở trận bán kết nghẹt thở và đành chấp nhận vị trí số 3. Có bác nào biết kết quả cụ thể của trận này ntn post cho e biết với ạ!

ducphubb

Thượng Sỹ
chia buồn cùng đội nữ Ninh Thuận đã thua Tiền Giang ở trận bán kết nghẹt thở và đành chấp nhận vị trí số 3. Có bác nào biết kết quả cụ thể của trận này ntn post cho e biết với ạ!

Sao bạn không hỏi trực tiếp anh hunghanoi cho nhanh ...hihihi

kybinh

Binh Nhì
Sáng nay, nội dung đơn nam và nữ của các lứa tuổi sẽ bắt đầu các trận đấu đầu tiên !

Dang định trách bác Hunghanoi không hiếu sao mọi năm bác làm phóng viên chiến trường hăng hái lắm. Năm nay thấy hơi chầm, nhưng khi lên thấy những bức anh có tiêu đề NHỮNG BỨC ANH KHÔNG CẦN LỜI CHÚ THÍCH thì lại thôi không có ý trách bác Hunghanoi được nữa....hi...hi...hi

Bọn Em ở nhà không đi được Bác bớt chút thời gian thỉnh thoảng cho mấy bức ảnh lên cho sinh động.

Last edited:

hunghanoi

Super Moderators
Sáng nay, nội dung đơn nam và nữ của các lứa tuổi sẽ bắt đầu các trận đấu đầu tiên !

Dang định trách bác Hunghanoi không hiếu sao mọi năm bác làm phóng viên chiến trường hăng hái lắm. Năm nay thấy hơi chầm, nhưng khi lên thấy những bức anh có tiêu đề NHỮNG BỨC ANH KHÔNG CẦN CÓ PHỤ ĐỀ thì lại thôi không có ý trách bác Hunghanoi được nữa....hi...hi...hi

Bọn Em ở nhà không đi được Bác bớt chút thời gian thỉnh thoảng cho mấy bức ảnh lên cho sinh động.

Cảm ơn bà con,thực là bận quá,suốt ngày sáng chiều tối không còn nhiều thời gian để up nữa.

Đã có đủ video trận BK đồng đội nam,một trận đấu hay của giải,mời bà con xem ở đây !

http://bongban.org/forum/showthread...ác-vận-động-viên-Việt-Nam-!?p=14953#post14953

kybinh

Binh Nhì
Cảm ơn bà con,thực là bận quá,suốt ngày sáng chiều tối không còn nhiều thời gian để up nữa.

Đã có đủ video trận BK đồng đội nam,một trận đấu hay của giải,mời bà con xem ở đây !

http://bongban.org/forum/showthread...ác-vận-động-viên-Việt-Nam-!?p=14953#post14953

cÓ Ý KIẾN BÁC HUNGHANOI NHIỆT TÌNH NGAY, BIẾT BÁC BẬN LẮM RỒI NHƯNG CŨNG QUAN TÂM ĐẾM NHƯNG ANH EM HÂM MỘ TÍ CHỨ. CAM ƠN BÁC NHIỀU.....

xuananhcsct

Thượng Sỹ

Xem trận ĐBTA vs BTK em thấy Kiên quá tiểu xảo trong giao bóng như: tung bóng không thẳng, nhiều khi đục chọi quá lộ. Nếu xem đây là giải trẻ nên TT bỏ qua lỗi này thì vô tình đã dung túng cho những hành động phi thể thao bác Hùng ạ :confused::confused::confused::confused:

baotien

Thượng Sỹ
Bác Hùng có chụp nhi đồng nữ không ?
tấm này của em xấu quá, không thấy mặt con gái.

Last edited:

Bình luận từ Facebook