Tổng hợp tin tức,bình luận giải vô địch trẻ,thiếu niên,nhi đồng toàn quốc 2012 !

thuanlacsg

Đại Tá
đaklak là 1 miền đất lành
hy vọng các tương lai của bóng bàn VN sẽ thể hiện phong độ thật tốt ...
chúc các bé thi đấu thật tốt và đạt thành tích cao nhất

ducphubb

Thượng Sỹ
Bạn thuanlacsg có nhầm không Đà Lạt mới là miền đất lạnh còn Đắc Lắc là miền đất nóng nhất là nóng hổi bóng bàn trẻ, thiếu niên và nhi đồng toàn quốc đang diễn ra ở đây, chỉ có lạnh về chiều là đặc điểm vùng cao nguyên

FUJISANCO

Trung Sỹ
Đội Tây Ninh có 1 bé chơi gai khá hiệu quả, hình như thắng tất cả các chủ lực các đội thì phải.
Bé tên Huyền, bác hunghanoi có hình cho em xin nhé.
Thx bác nhiều lắm ợ :D.

mancongtu

Trung Uý
đaklak là 1 miền đất lành
hy vọng các tương lai của bóng bàn VN sẽ thể hiện phong độ thật tốt ...
chúc các bé thi đấu thật tốt và đạt thành tích cao nhất

Đúng vậy nơi đây là miền đất lành, hy vọng các em thể hiện được đúng phong độ của mình. Nơi đây về phong trào thì rất mạnh, nhưng trình độ thì chưa được cao vì chưa được đào tạo bài bản lắm.

saigonfc.vn

Đại Uý
Đội trẻ TPHCM vào tứ kết và đem nay gặp T&T:
Đội hình gồm Nam-Phát-Hiếu(Q7)+Kiệt(Q7).

Nam (chủ lực)
Phát
Hiếu (cây thứ 3) và toàn thắng ở vòng bảng
Kiệt

btn

Binh Nhì
Đội Tây Ninh có 1 bé chơi gai khá hiệu quả, hình như thắng tất cả các chủ lực các đội thì phải.
Bé tên Huyền, bác hunghanoi có hình cho em xin nhé.
Thx bác nhiều lắm ợ :D.

Bé Huyền đánh vòng bảng rất hay, nhưng tại vòng tứ kết lại thất bại dưới tay vợt tay trái Hồ Phương Uyên HCM, Bé Uyên Ù đánh rất Bản Lĩnh Khi đã lội ngược ở xéc 5 thành công, giúp tpHcm bẻ gãy chủ lực của TN

hunghanoi

Super Moderators

Cổ đông viên,người nhà của đội Khánh Hòa ngất ngay tại chố khi đội nam trẻ KH thắng đội BCA đang được cấp cứu kịp thời.

hunghanoi

Super Moderators
ĐÃ XÁC ĐỊNH ĐƯỢC CÁC CẶP BÁN KẾT CỦA CÁC NỘI DUNG ĐỒNG ĐỘI SẼ DIỄN RA VÀO SÁNG VÀ CHIỀU MAI

CÁC TRẬN CHUNG KẾT ĐỒNG ĐỘI SẼ DIỄN RA VÀO TỐI MAI

FUJISANCO

Trung Sỹ
Bé Huyền đánh vòng bảng rất hay, nhưng tại vòng tứ kết lại thất bại dưới tay vợt tay trái Hồ Phương Uyên HCM, Bé Uyên Ù đánh rất Bản Lĩnh Khi đã lội ngược ở xéc 5 thành công, giúp tpHcm bẻ gãy chủ lực của TN

Tây Ninh thua TP.HCM chuyện ai cũng hiểu :)
Bé Uyên Ù đánh hay là nhờ anh Hồ Nhựt Tuấn tập cho đấy ;)
Bé có lối đánh khá giống a Tuấn, từ tốn và khó chịu (tay trái).

FUJISANCO

Trung Sỹ
Anh hunghanoi ơi, anh có thể cho em biết lý do tại sao 12-13 nữ đội Đà nẵng bị xử thua Long An 3/0 khi mà BHL Đà Nẵng được BTC triệu tập giải quyết việc Tp.HCM thưa kiện Đà Nẵng ko ???
Các VDV có mặt dưới sân sẵn sàng thi đấu, mà BTC xử thua Long An 0/3, trong khi biên bản trận đấu phía Đà Nẵng ko kí.
Tiêu cực chăng ?
BTC làm vậy là đúng hay là sai ?
Xin bác hunghanoi giải thích cho em hiểu ạ.

Last edited:

hunghanoi

Super Moderators
Anh hunghanoi ơi, anh có thể cho em biết lý do tại sao 12-13 nữ đội Đà nẵng bị xử thua Long An 3/0 khi mà BHL Đà Nẵng được BTC triệu tập giải quyết việc Tp.HCM thưa kiện Đà Nẵng ko ???
Các VDV có mặt dưới sân sẵn sàng thi đấu, mà BTC xử thua Long An 0/3, trong khi biên bản trận đấu phía Đà Nẵng ko kí.
Tiêu cực chăng ?
BTC làm vậy là đúng hay là sai ?
Xin bác hunghanoi giải thích cho em hiểu ạ.

Vấn đề là ở chỗ mình không phải là người phát ngôn của BTC nên không thể nói một cách chính thống được,Tuy nhiên mình khảng định là không có tiêu cực ở đây.Bạn tìm hiểu thông tin qua chính các đội trong sự kiện nhé !

Bình luận từ Facebook