Thông tin và Hình ảnh đội ỐC DÂU ^^

ntydbb

Binh Nhì
Tập hợp đủ binh đủ tướng chưa, sau khi tố qua tố lại thì hai đội cân bằng rồi, báo ku Hảo và anh kiệt đục đaị pháp cộng với phần còn lại của đội hình thì cửa mình ăn rất sáng. Anh giao nhiệm vụ Ku Huy Máy bay làm 3, Ku Hảo thịt chuột làm 3, Anh Kiệt đục làm 3, thằng Long áo mưa thì làm 2 thôi. (Mà 2,3 ởđây à trận chứ không phải "cái" ah nha, kaka!) Tính qua lại là mình thắng 11 - 0 đó.

tình hình là nếu ko có gì thay đổi thì thứ 7 này đội sẽ có mặt đầy đủ, ko thiếu ai hết. a cò ma xem có gì tư vấn cho đội em cái. phần thưởng là một dĩa ốc. keke

duy_cm

Thượng Sỹ
Theo tin tình báo bên Lào báo về thì đội bạn sẽ không có phó tướng Bình Ni (đang lang thang bên Pháp), các chú cứ tập trung cao độ, đề cao đối thủ và thi đấu hết mình thì Ốc Trâu sẽ thắng thôi. Sức trẻ sẽ khỏa lấp cho kinh nghiệm, đoàn kết và quyết tâm nữa nha. Xole...!

PIGEON-LEO

Binh Nhì
Vậy là kết thúc một mùa giải HCM Premiership đầy sôi động.

ỐC DÂU vô địch! Không biết làm thế nào để diễn tả hết niềm vui trong lòng PIGEON-LEO. Cám ơn các thành viên của ỐC DÂU, cám ơn các anh và các bạn hihi.

Trí nhớ của PIGEON-LEO là ngắn hạn, sẽ không thể nào nhớ nổi từng giây phút trong thời gian qua. Nhưng chắc chắn PIGEON-LEO sẽ khắc ghi những khoảnh khắc vui, buồn, tiếc nuối, khoảnh khắc chiến thắng, cho tới khi nào PIGEON-LEO không thể nhớ được nữa ^^.

Chúc các anh, các bạn giữ mãi niềm đam mê với bóng bàn. Chúc tình anh em, tình đồng đội, tình bằng hữu mãi bền lâu.

Cổ động viên đội ỐC DÂU ^^.

Drhongson

Đại Tá
Xem bán kết và chung kết , mình thấy hình như ỐC DÂU không có trận nào chơi dở ,
mà toàn trận hay , nhất là các pha đôi công đối giật xa bàn thường làm các đối thủ đứt hơi trước .
Đội hình toàn những sếu sườn cao lệu nghệu ,tay chân dài thoòng , cơ bắp dẻo quẹo , lại trẻ măng
, kỹ thuật tấn công đa dạng , lối chơi dũng mãnh hết mình ,
lại có nguyên dàn cổ động viên ủng hộ quá nhiệt thành dư sức áp đảo bất cứ đội bạn nào...
Những Hảo ,Long , Huy , Toàn ... Ốc Dâu sẽ còn bay cao bay xa
như lời Tùng Vũng tàu , Phát Lucky , Hoàng tàu , Hàng Đức Lương
và các ông bầu Huy nexy, Tiến Thuận , Cường anti luôn miệng thốt lên
<<ỐC DÂU nó woánh kiểu này thì hạng C cũng chết chứ chả chơi >>...
Chúc mừng ỐC DÂU VÔ ĐỊCH VÔ CÙNG XỨNG ĐÁNG .

Nexysahara

Trung Sỹ
Xem bán kết và chung kết , mình thấy hình như ỐC DÂU không có trận nào chơi dở ,
mà toàn trận hay , nhất là các pha đôi công đối giật xa bàn thường làm các đối thủ đứt hơi trước .
Đội hình toàn những sếu sườn cao lệu nghệu ,tay chân dài thoòng , cơ bắp dẻo quẹo , lại trẻ măng
, kỹ thuật tấn công đa dạng , lối chơi dũng mãnh hết mình ,
lại có nguyên dàn cổ động viên ủng hộ quá nhiệt thành dư sức áp đảo bất cứ đội bạn nào...
Những Hảo ,Long , Huy , Toàn ... Ốc Dâu sẽ còn bay cao bay xa
như lời Tùng Vũng tàu , Phát Lucky , Hoàng tàu , Hàng Đức Lương
và các ông bầu Huy nexy, Tiến Thuận , Cường anti luôn miệng thốt lên
<<ỐC DÂU nó woánh kiểu này thì hạng C cũng chết chứ chả chơi >>...
Chúc mừng ỐC DÂU VÔ ĐỊCH VÔ CÙNG XỨNG ĐÁNG .

Ngoài ra cái khoản ăn nhậu hát hò mấy chú em chơi cũng lên bờ xuống ruộng, nghe đâu tối quá Karaoke hồng thủy tổ chức thác loạn cho cả đội tới 3 giờ sáng,bãi đáp cuối cùng là motel viên ngọc xanh.

duy_cm

Thượng Sỹ
hahahah, ông anh thông cảm tụi nó mà không vui nổ trời mới lạ, hôm wa đội trưởng Ốc Dâu *(Long áo mưa) đã ngấn lệ khi lên ngôi là hiểu được cái cảm xúc của tụi nó rồi. Sau trận đấu này những thành viên đội Ốc Dâu sẽ trưởng thành hơn, chúc mừng chiến thắng của những thằng em và những....anh nữa nha.

skyline III

Thượng Sỹ
hahahah, ông anh thông cảm tụi nó mà không vui nổ trời mới lạ, hôm wa đội trưởng Ốc Dâu *(Long áo mưa) đã ngấn lệ khi lên ngôi là hiểu được cái cảm xúc của tụi nó rồi. Sau trận đấu này những thành viên đội Ốc Dâu sẽ trưởng thành hơn, chúc mừng chiến thắng của những thằng em và những....anh nữa nha.
Ốc Dâu Vô định có công rất lớn của Chỉ Bậy Viên Duy CM.... Chúc mừng .... Chúc mừng.

FUJISANCO

Trung Sỹ
Năm nay sân Văn Thánh vui đây, 3 đội sinh hoạt ở CLB đều đạt thành tích cao.
1/ 1 C: Liên Quân Fujisan - Văn Thánh.
2/ 1 D: Ốc Dâu.
3/ 3 D: Michip Sport. Tiếc cho trận bán kết xếp đội hình em thật sự :confused:. Có rất nhiều bài học đc rút ra từ trận này để năm sau ko mắc phải.
Đội C muốn giao lưu hữu nghị đội D, đánh vui 1 chầu ốc tại Ốc Dâu Restaurant.
Không biết đội Ốc Dâu ntn đây. Vui thôi nhé.
Một lần nữa xin chúc mừng đội ỐC Dâu, chiến thắng rất bất ngờ và vinh quang, xứng đáng với những gì các em đã cố gắng.
Hãy tận hưởng cảm giác chiến thắng trong tuần lễ này đi. Trước mắt còn giải 16 CVSX và Đà Nẵng đấy.

PIGEON-LEO

Binh Nhì
Một số hình ảnh của đội trong 02 ngày vừa qua

Tay vợt Hảo chỉ chịu xuất hiện vào thời khắc quan trọng của ỐC DÂU: tứ kết, bán kết và chung kết. Vì các trận diễn ra khá hồi hộp, căng thẳng nên chỉ kịp ghi lại 1 vài hình ảnh để... "lăng-xê" bạn í ^^

Tranh thủ "nạp năng lượng" và nghỉ ngơi sau trận bán kết để tiếp tục chiến đấu trong trận tranh chức vô địch với đội XNĐM... :)

... và giây phút vinh quang

Cả đội thi nhau... "tự sướng" :))

Bộ đôi huyền thoại anh Phương - Dũng

Anh Kiệt - Toàn

Hảo

Trên tay đội trưởng ỐC DÂU là chiếc cúp vinh quang với những dây ruy băng tung bay (nhờ cây quạt phía sau) và xung quanh đủ các thể loại chai - đạo cụ của dàn cổ động viên =))

Nhân vật gây nhiều bất ngờ nhất và...

.... cổ động viên nhiệt tình nhất của ỐC DÂU trong suốt mùa giải ;;)

... quân sư Duy Cà Mau ^^

... tình bằng hữu với XNĐM ^^

Last edited:

ThanhEoDi

Trung Sỹ
Ku Huy làm mọi người sợ gần chết, hic hôm nay không biết đã khỏe hẳn chưa nữa, chúc mừng mọi người nhé, hai đội cùng vô địch niềm vui nhân đôi luôn ^^

Bình luận từ Facebook