Thông báo về sự cố hỏng dữ liệu của diễn đàn

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Từ hôm cài lại forum mới thấy gặp lỗi này một lần, restart lại Mysql service thì lại chạy bình thường.
Bạn usdream92 bị thường xuyên à? thấy hơi lạ nhỉ, lỗi này nếu bị thì tất cả mọi người cùng bị.

Em mới gặp vừa rồi, thường xuyên bị bác ạ.

unlucky_child

Đại Uý
buc minh qua, cai trang web ma minh thuong xuyen ghe tham lai suot ngay bi hong :( Cach day 2 nam cung vay.

the admin ko co 1 chut giu lieu nao tu hoi truoc ah?? Cai server NHANHOA.COM nay ko co auto backup sao? Neu ko co thi nen chuyen sang server nuoc ngoai, tuy ping se ko bang o vn, nhung on dinh va support tot hon.

Ma_Wenge

Đại Uý
Vậy là đến giờ vẫn chưa có tin tốt! Vẫn chưa restore được dữ liệu cũ! :(

Ah mà cái vụ lỗi database thì cách đây 3 ngày mình cũng bị! F5 vài lần thì được. Tình trạng từ khoảng 12h trưa đến khoảng 8h. Sau đó thì bình thường lại!

Last edited:

1and2

Binh Nhì
Gần 2 tháng không truy cập diễn đàn, vào tí mua bán cho sơm tụ, mà đăng nhập 4 - 5 lần không được, Tạo lại nick mới thì được cứ nghĩ mình đang có lỗi gì nên bị xóa nick nhưng cứ nhìn tất cả anh em đều tạo Jun 2012 thì nghĩ đúng là diễn đàn đang bị sự cố data rồi.
Thôi thì vẫn nick cũ nhưng bài viết thì mới, lại tiếp tục con đường vì sự nghiệp bàn với bóng :)

binhlt

Trung Sỹ
Chưa đòi được 1000 bài bị mất , nay lại mất nốt 1000 bài còn lại , hu hu ....
Lại phải mua cái cối về " Xay bột " thôi :)

pilot power

Trung Sỹ
Về việc sự cố của diễn đàn thì không ai muốn cả. Mọi người cùng chung tay xây dựng lại diễn đàn . Đã có lúc drhongson gọi hội chứng diễn đàn Org. Chúc diễn đàn khôi phục để có sân chơi cho anh chị em.

mika9967

Trung Sỹ
có đôi khi mika vào diễn đàn cũng gởi bài không được, có khi lại được, chắc trong data sql của admin còn đâu đó bi lỗi hay server bị lổi system, cái này chúng ta cũng nên thông cảm cho các bác bqt thôi, chỉ là sự cố ngoài ý muốn, chứ không ai muốn mất đi các kho tàng thông tin, kiến thức đủ mọi thứ trong cái forum này mà đã hội tụ biết bao nhiêu tinh túy, bao nhiêu kiến thức và kinh nghiệm của mọi người trong nhiều năm qua, chỉ hy vọng là các data đó mau chóng được khôi phục lại,

hunghanoi

Super Moderators
Nhu cầu tìm hiểu các tình huống phát sinh trong các giải đấu bóng bàn là rất lớn .
Anh em rất mong Anh Hùng hanoi mở 1 TOPIC dạng THẮC MẮC BIẾT HỎI AI ?
để anh em mở mang kiến thức và tiện vận dụng luật bóng bàn trong thực tiễn chiến trường .
Chân thành cám ơn Anh Hùng hanoi .

Anh em kỹ thuật viên thân mến !

Ở thời điểm này sau khi diễn đàn đã khá ổn định trở lại thì liệu có thể khôi phục (một phần hay toàn bộ) topic 100 tình huống cơ bản trong thi đấu bóng bàn được không nhỉ ?

Đây là topic chuyên sâu về luật thi đấu với những ví dụ thực tiễn rất cần thiết và bổ ích cho đa số người chơi bóng bàn chúng ta.

Bình luận từ Facebook