Thách đấu nick Congthu_nhunhau

tuấn số 7

Thiếu Uý
Kỹ thuật của Tuấn số 3 này giống LLTT thế nhỉ? hay là truyền nhân của LLTT đây............ Quả này TS7 vất vả đây, không cần đánh, chém gió đã mỏi tay rồi............

Đích thị là LLTT đó bác chứ k ai vào đây cả. Láo em oánh cho ợ Bia ngay giờ. Hehe

tuấn số 7

Thiếu Uý
Dạo này loạn lạc quá, lại còn có thành phần mạo danh??? Ông nào mạo danh dám xưng danh oánh Bia với T7 k??? Hay là toàn mạo danh vào gáy chùa. Oánh cho nát giờ.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mới co nick LLTT đã ói người đóng bỷm ra đường,nhất là thành phần phức tạp.Chứ aevhieenf lành có ai phải ngợi đâu.

anh5saigon

Binh Nhì
Đọc lai cái topic này mà Congthu nhunhau để ko kể cũng phí!

không ai nhận giao lưu à.
Mình có cơ hội được gặp anh laplaitattu một lần, anh ấy vui vẻ, đánh bóng bàn rất hay. nếu không có trận giao lưu nào thì em xin được học hỏi anh laplaitratu một trận, giao lưu học hỏi thôi vì em trình giờ hang D. còn giải thưởng thì em đề xuất 1 két bia hà nội, anh em vui vẻ uống vui là chính, ai đi theo ủng hộ thì góp thêm cho vui, được không anh laplaitrattu ?

cái này là em xin giao lưu với anh laplaitrattu nhé, không phải là thách đấu như topic đâu ạ.

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Thôi đã thách đấu rồi thì Giang CTNN vào khớp lệnh đi. Làm 50-100 bia với điều kiện bác TS7 -6 quả :)
Nếu không đc lui lại 6 tháng sau. CTNN hoàn thành tu luyện đánh = bóng với bác TS7 :)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
không ai nhận giao lưu à.
Mình có cơ hội được gặp anh laplaitattu một lần, anh ấy vui vẻ, đánh bóng bàn rất hay. nếu không có trận giao lưu nào thì em xin được học hỏi anh laplaitratu một trận, giao lưu học hỏi thôi vì em trình giờ hang D. còn giải thưởng thì em đề xuất 1 két bia hà nội, anh em vui vẻ uống vui là chính, ai đi theo ủng hộ thì góp thêm cho vui, được không anh laplaitrattu ?

cái này là em xin giao lưu với anh laplaitrattu nhé, không phải là thách đấu như topic đâu ạ.
Nhất trí ! Ở Hà nội thì đẹp,Sài gòn thì anh Năm chờ time có dịp nha.

Bình luận từ Facebook