Thách đấu nick Congthu_nhunhau

tuấn số 7

Thiếu Uý
Qua nghe cậu LLTT nói cậu có nick Congthu_nhunhau oánh rất hay nên T7 mạn phép lập topic này thách đấu nick Congthu_nhunhau một trận mệnh giá 59-100 Bia. Nghe nick cũng đã thấy kinh rồi. Nếu có thể mời Congthu_nhunhau khớp lệnh trên tinh thần vui vẻ, thân thiện, gần gũi!!!

oldamultat

Trung Sỹ
Ha ha ha, từ số 1 đến số... vào đây báo danh đi. Chốt Tuấn số 7, còn lại trước khi thách đấu, xin giới thiệu về bản thân.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Qua nghe cậu LLTT nói cậu có nick Congthu_nhunhau oánh rất hay nên T7 mạn phép lập topic này thách đấu nick Congthu_nhunhau một trận mệnh giá 59-100 Bia. Nghe nick cũng đã thấy kinh rồi. Nếu có thể mời Congthu_nhunhau khớp lệnh trên tinh thần vui vẻ, thân thiện, gần gũi!!!

Cứ nghe cậu Mất Tiền Thật thì đổ thóc giống ra mà ăn... Mà cậu Tuấn s 7 nên so sánh cái vui, thân thiện, gần gũi với 59-100 bia đi!!!!
:D

tuấn số 7

Thiếu Uý
sax,vãi thế tóm lại là còn mấy ông Tuấn nữa vào điểm danh nốt đi

Vãi lúa quá các bác ơi, không biết từ nay đến khi T7 gặp Congthu_nhunhau còn mấy trăm ông Tuấn số... ra ghi danh nữa??? Thôi đừng trêu T7 nữa, bực mình cho hết vào xoong giờ.

Chắc bác tuấn số 7 nhầm ai rồi chứ ạ,e mới tò te vào bóng bàn thì làm sao mà ai biết e đc ạ,bác nên hỏi lại bác LLTT đi vì chắc có sự nhầm lẫn ở đây ạ...Thân!

tuấn số 7

Thiếu Uý

Cứ nghe cậu Mất Tiền Thật thì đổ thóc giống ra mà ăn... Mà cậu Tuấn s 7 nên so sánh cái vui, thân thiện, gần gũi với 59-100 bia đi!!!!
:D

Em ghi nhầm đó bác, vì lúc post bài em chưa biết cậu Congthu_nhunhau mới 21 tuổi. Thôi T7 xin thách đấu lại là oánh vui thôi. 5 chai nước thơm.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chắc bác tuấn số 7 nhầm ai rồi chứ ạ,e mới tò te vào bóng bàn thì làm sao mà ai biết e đc ạ,bác nên hỏi lại bác LLTT đi vì chắc có sự nhầm lẫn ở đây ạ...Thân!

Chả nhẽ ông LLTT lừa mình à, tối qua vừa bảo mìn là Congthu oánh hay lắm nên mình muốn học tập mà. Oánh cho LLTT ợ Bia giờ. Láo quá.

tuấn số 7

Thiếu Uý

Ở đây chắc có sự nhầm lẫn thông tin. Thôi đóng topic tại đây, SR cậu Congthu_nhunhau nhé.

Tuấn số 3

Binh Nhì
Ở đây chắc có sự nhầm lẫn thông tin. Thôi đóng topic tại đây, SR cậu Congthu_nhunhau nhé.

Em công thủ như nhau....Trái chặn đẩy moi xoáy trái, phải giật điểm rơi rồi bạt đôi công gần bàn, cắt gò bóng nặng xin đăng ký với bác 1 trận vì là sinh viên nên đánh 10 bia thôi bác nhé........Nghe ngày mai có vụ bác với bác Hạng Muỗi và bác LLTT....Em cũng xin đến giao lưu học hỏi với diễn đàn

vanuc

Đại Tá
Em công thủ như nhau....Trái chặn đẩy moi xoáy trái, phải giật điểm rơi rồi bạt đôi công gần bàn, cắt gò bóng nặng xin đăng ký với bác 1 trận vì là sinh viên nên đánh 10 bia thôi bác nhé........Nghe ngày mai có vụ bác với bác Hạng Muỗi và bác LLTT....Em cũng xin đến giao lưu học hỏi với diễn đàn

Kỹ thuật của Tuấn số 3 này giống LLTT thế nhỉ? hay là truyền nhân của LLTT đây............ Quả này TS7 vất vả đây, không cần đánh, chém gió đã mỏi tay rồi............

Bình luận từ Facebook