Thách đấu các cao thủ Thủ Đô

DucCat

Đại Tá
5 lon cũng đuwocj đồng banh tại thái hà ok
Mình quen đánh ở Bế Văn Đàn rồi!Đánh ở Bế Văn Đàn sân rộng và đẹp hơn!Ra dấy đánh cho chất lượng!Sân Thái Hà chật chội mình không thích lắm!

Last edited:

Song Han

Thượng Sỹ
Mình quen đánh ở Bế Văn Đàn rồi!Đánh ở Bế Văn Đàn sân rộng và đẹp hơn!Ra dấy đánh cho chất lượng!Sân Thái Hà chật chội mình không thích lắm!
Nhân dịp ra Thủ Đô lần này An cứ giao lưu vô tư nghe !cho Phúc gữi lời thăm đến mấy anh em clb Thái Hà .open hà nội vừa rồi mấy anh em Đà Nẵng đều đến clb Thái Hà giao lưu./.

DucCat

Đại Tá
Jeu cắt thì An còi không dám chấp đâu.
Lâu lắm rồi cháu đã không gặp chú?dạo này chú có đánh BB đều ko hả chú?chú vẫn khỏe chứ ạ?khi nào có thời gian vào đấy cháu sẽ xin phép tiếp chú 1 trận!cháu sẽ dùng vợt cháu tự làm gặp chú!có đc ko chú?

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Vừa rồi các cao thủ Thủ Đô vào Nam tung hoành trên đất sài thành bây giờ chắc mệt lắm cho nên vẫn chưa thấy ai khớp lệnh he

Last edited:

thaythuydn

Đại Tá
Lâu lắm rồi cháu đã không gặp chú?dạo này chú có đánh BB đều ko hả chú?chú vẫn khỏe chứ ạ?khi nào có thời gian vào đấy cháu sẽ xin phép tiếp chú 1 trận!cháu sẽ dùng vợt cháu tự làm gặp chú!có đc ko chú?
Cám ơn Đ ức cắt mình vẫn khoẻ ,vẫn chơi bóng bàn ngày hai giờ.Vừa rồi mình có tiếp chú Thanh Trà ở clb Hồng Mai dẩn gia đình vào Đà nẳng du lịch.

anzippo

Đại Tá
Dạ,vâng thưa chú!chú nói thế nếu cháu đc gặp An còi thì cháu sẽ đánh bình thường thôi chú ạ!chú cứ yên tâm chú nhớ!
An còi U 46 rồi cho nên chậm chạp , cháu mà bỏ 2 góc thì chú xin đầu hàng

DucCat

Đại Tá
Thế xin phép anh An còi,em cũng có 1 cái vợt tự làm,nếu gặp đc anh thì anh cho phép em dùng vợt đấy để tiếp anh anh nhớ!anh đồng ý không anh?

anzippo

Đại Tá
Thế xin phép anh An còi,em cũng có 1 cái vợt tự làm,nếu gặp đc anh thì anh cho phép em dùng vợt đấy để tiếp anh anh nhớ!anh đồng ý không anh?
Hân hạnh được tiếp bạn , bạn gởi vũ khí của bạn lên để an còi chiêm ngưỡng tí , thanks

DucCat

Đại Tá
Hân hạnh được tiếp bạn , bạn gởi vũ khí của bạn lên để an còi chiêm ngưỡng tí , thanks
Em không có hình ảnh vợt ở đây,em sẽ nói qua dể anh dễ tuỏng tượng!mặt vợt của em bé bé tròn tròn như lòng bàn tay thôi,cán vợt em làm dài ra giống như vợt bình thường,nhưng cán vợt em bé lắm không to như vợt thường đâu!

anzippo

Đại Tá
Em không có hình ảnh vợt ở đây,em sẽ nói qua dể anh dễ tuỏng tượng!mặt vợt của em bé bé tròn tròn như lòng bàn tay thôi,cán vợt em làm dài ra giống như vợt bình thường,nhưng cán vợt em bé lắm không to như vợt thường đâu!
Cây này bé bé đaay

Bình luận từ Facebook