Thắc mắc về mặt vợt sau khi dán!

Trainee

Đại Tá
a nói mặt tàu thôi. Ten mà ko dễ gì? a dán 1 lớp keo sữa bóc ko khéo rách cmn mút ra luôn chứ ở đó mà bong đc
Hôm trước em quét cốt keo Haifu, còn mút thì táng 1 lớp keo sữa, lại phủ cho nó phát keo Haifu :D
Nhưng hộp keo sữa của em có lẽ có vấn đề! Nó bị khô quánh, thế là em táng cho một vòi nước máy vào rồi lắc lên, hô hô!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hôm trước em quét cốt keo Haifu, còn mút thì táng 1 lớp keo sữa, lại phủ cho nó phát keo Haifu :D
Nhưng hộp keo sữa của em có lẽ có vấn đề! Nó bị khô quánh, thế là em táng cho một vòi nước máy vào rồi lắc lên, hô hô!
1 tuần sau sẽ có kết quả, có một quả bóng cao su trong lọ keo đầy nước :p Kinh nghiệm bản thân:(

Trạng .... CÁ

Đại Tá
:D Nó còn ít ấy mà, em tính tận dụng, có hỏng cũng vất đi thôi.
Có lẽ cứ Haifu cho nhàn, chỉ cần keo sữa nếu dùng mặt mới lần đầu cho đỡ co thôi.
Không chơi mặt Tàu, dán Haifu hại mặt lắm, nên dùng keo sữa cho Đức Nhật thôi, chứ Haifu vào kém hẳn cảm giác, chỉ được cái nẩy hơn thôi, mà mặt thì mau xuống khủng khiếp

lamtq

Đại Tá
keo sữa là keo gốc nước, khô cho tý nước vào ko sao

ngocbg

Trung Uý
Không có chuyện đó, chẳng qua keo sữa không trợ lực, trước em dán keo trợ lực quen. Chả mấy ai dán mặt Tàu bằng keo sữa đâu em, nếu như không muốn nói là ~0 ai cả.
Anh dùng keo sữa suốt, vì anh đánh mặt Nhật, Đức. Không có chuyện keo sữa làm tụt mặt vợt. Chỉ là keo cũ có dầy quá, không bóc ra, phang keo sữa thì mặt nó sẽ bì bì, khó chịu!
em dán kéo sữa mút h3 pro blue bản thường unturn thấy phê lắm ko thay thiếu lực gì cả , bóng đi lại dị

Trainee

Đại Tá
có 1 củ 5 thôi oánh mãi ko thấy hỏng
Mình cũng tò mò muốn thử dòng Blue, vì nghe nói lực nó cũng khá, mà có thể đánh lai lai như cách đánh mặt Nhật được.
Mình cũng thuộc loại giật dài đòn, trái lại ưa đấm bắn, ít giật. Chắc đợt tới dùng xong mấy mặt Ten sẽ thử loại này!

ngocbg

Trung Uý
Mình cũng tò mò muốn thử dòng Blue, vì nghe nói lực nó cũng khá, mà có thể đánh lai lai như cách đánh mặt Nhật được.
Mình cũng thuộc loại giật dài đòn, trái lại ưa đấm bắn, ít giật. Chắc đợt tới dùng xong mấy mặt Ten sẽ thử loại này!
nó cảm giác ko lai mặt nhật như h8 đâu lúc đầu khó đánh lăm nhưng oanh quen oanh phe lam ko hề thiếu lực

Bình luận từ Facebook