Table Tennis - Rio 2016 Summer Olympics

lamtq

Đại Tá
Anh có xem thằng ku C+ kia chiến với nhiều anh em D+, C gai, hoặc thua trình cao hơn đánh gai (có chấp).
Nó thua là do phong cách đánh của nó không có đập nhả, dìu dắt, ... mà chỉ nhăm nhăm giật như trâu điên cả 2 càng, và nhất là giao bóng quá xoáy, quá độc, ... chứ không hề thấy nó ức chế gì ở đây cả! ;)
Anh nghĩ, ức chế hay không là do tâm lý mỗi người khi gặp hoàn cảnh bó chân, bó tay thôi chú!
thành đăklăk

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
quote link bác ơi ?
父亲 là ông nào hả bác, có tiếng tăm gì trong CNT không ạ ?
pác lại chơi em nữa. Tặng pác clip 15 phút với Zhang Ji Ke nè. Trong clip có đoạn nhiều lúc nó muốn đổi cây Vis rồi mà ko tìm được cây thích hợp, với cây này đem lại may mắn cho nó, trong 15 tháng giành hết cúp
Còn 1 chi tiết nữa là Trung quốc đánh với nhau thì xong trận chả đứa nào nói chuyện với nhau, 1 tuần hoặc có khi 1 tháng luôn

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Clip này nói về quá trình tập luyện trước Olympic của đội nam, toàn chuyện bên lề em cũng làm biếng dịch, các pác xem clip cho vui, quảng cáo lâu vãi, 4 phút mới vào chương trình

club7337

Đại Tá
Em tặng các bác thêm ảnh nữa nè

Trạng .... CÁ

Đại Tá
pác lại chơi em nữa. Tặng pác clip 15 phút với Zhang Ji Ke nè. Trong clip có đoạn nhiều lúc nó muốn đổi cây Vis rồi mà ko tìm được cây thích hợp, với cây này đem lại may mắn cho nó, trong 15 tháng giành hết cúp
Còn 1 chi tiết nữa là Trung quốc đánh với nhau thì xong trận chả đứa nào nói chuyện với nhau, 1 tuần hoặc có khi 1 tháng luôn
Ông em này trông thế mà ngon, nó thích đọc sách, và cũng thuộc dạng mọt sách (nếu những gì nó nói là đúng)

archer

Đại Tá
Anh có xem thằng ku C+ kia chiến với nhiều anh em D+, C gai, hoặc thua trình cao hơn đánh gai (có chấp).
Nó thua là do phong cách đánh của nó không có đập nhả, dìu dắt, ... mà chỉ nhăm nhăm giật như trâu điên cả 2 càng, và nhất là giao bóng quá xoáy, quá độc, ... chứ không hề thấy nó ức chế gì ở đây cả! ;)
Anh nghĩ, ức chế hay không là do tâm lý mỗi người khi gặp hoàn cảnh bó chân, bó tay thôi chú!
A nghiêm túc quá mất cả cái vui của nói đùa, hừ

diamond

Trung Uý
Chiến thuật chú Jun trận này hay quá. Ép cánh phải của Xuxin, sau đó làm 1 quả trái. Còn nói về kỵ rơ thì có 1 thầy nói với mình là tay trái gặp tay trái là kỵ rơ, nhất là trình ngang nhau nữa.

Last edited:

thissonny

Binh Nhất
Chiến thuật chú Jun trận này hay quá. Ép cánh phải của Xuxin, sau đó làm 1 quả trái. Còn nói về kỵ rơ thì có 1 thầy nói với mình là tay trái gặp tay trái là kỵ rơ, nhất là trình ngang nhau nữa.
Vậy thì cả 2 cùng kỵ nhau hả thím :eek:

Trainee

Đại Tá
Vậy thì cả 2 cùng kỵ nhau hả thím :eek:
Bình thường mà, ngoài thực tế các ông tay trái gặp tay trái bí hoài, cũng như nhiều ông đánh gai, gặp gai mếu máo chả biết đánh sao! :D
Tuy nhiên, theo mình ở trình bọn này thì kỵ kiểu tay trái nó cũng không nhiều và lạ lắm, vì chúng nó có đầy đủ điều kiện tập luyện và cọ sát người tay trái với nhau.

Bình luận từ Facebook