Super ZLC Zhang Jike

xuanhuyqfilm

Binh Nhất
up tiếp nào..........

aunhh

Đại Tá
up ảnh kiểu j bạn aunhh oiiiiii
Hehe, chúc mừng xuanhuyqfilm đã có bảo kiếm. Nhìn thiệt là đã phải ko? Bạn vào keo chưa? Tự làm hay nhờ người khác làm? Àh, đã lắp mút vào quính chưa? Thấy nó thế nào rồi? Đã mua giày xịn chưa? Thích Mizuno không? Nếu thích thì mình chỉ cho mua một chỗ giá rẻ bất ngờ- đương nhiên là hàng chính hãng đấy.
Lắp mút vào quính rồi nhớ review cho mọi người chiêm ngưỡng, rút kinh nghiệm luôn nhen.
:zingme69:
:zingme1:

Last edited:

aunhh

Đại Tá
cám ơn rất nhiều.Như vậy sau một thời gian mình sẻ sử dụng Ten 64 FX bên BH.Một option tốt
Chào bác thaythuydn!
Cháu đã nhắn tin vào box chú 2 lần , ko biết chú đã đọc được ko?
Cháu đang có niềm vui và ngày càng có một niềm tin cho combo Super ZLC ZJK FH05FX và BH 05FX bác ơi! Hôm qua, cháu tiếp tục luyện tập Ạmultart BH 05FX, kết quả thiệt là mỹ mãn. Quả thật, lúc đầu cho combo BH này hơi ngờ ngợ. Bây giờ, cháu đã thuần được Ten 05FX cho BH rồi. Flick trong bàn quính sướng hơn 64FX, giật thì xoáy hơn, tốc độ thì cháu cảm thấy gần gần như 64FX trước đây rồi đấy- sau khi đã tập một số động tác bổ trợ.
Cháu xem thông tin về một số cây vợt của các cao thủ hàng đầu của thế giới, họ quính BH toàn là Tenergy 64 cả, chỉ có 1 người xài 64FX, 3-5 người dùng 05 hoặc 05 FX. Như vậy, bác đã hình dung ra combo cho BH rồi đấy. Tuy nhiên, mỗi cái đều có cái hay của nó để khám phá.
Vậy, theo si nghĩ của cháu, bác có thể dùng 05FX hoặc 64 FX cũng được cho BH của cây bảo kiếm SZLC Zhang Jike nhé( cây này hơi cứng, nên dùng FX đấy). Nếu dùng Ten ko có chữ FX, nó hơi cứng nên khó kéo bóng, tiếp bóng, tạo xoáy. Đây là thiển ý của cháu.
Chúc bác sức khỏe và như ý!!!:zingme1:

Last edited:

BAC SUP

Đại Tá
bạn đã đánh TIMO BOLL ZLC chưa? có thấy giống AMUL không? và so với SZLC thì thế nào ?mặt nào hợp với TMB ZLC?
xin cám ơn trước.

xuanhuyqfilm

Binh Nhất
Bạn giới thiệu địa chỉ mình mua giầy Mizuno với nhé, mình cũng đang thích đôi mầu xanh y.....vợt mình chưa vào keo, đang phân vân quá không biết có nên vào hay không nữa đang để tham khảo mọi người thêm đã. bên phải có lẽ mình sẽ dùng mặt Ten 64fx, còn bên trái chưa biết lắp mặt j cả....

Last edited:

xuanhuyqfilm

Binh Nhất
Chào bác thaythuydn!
Cháu đã nhắn tin vào box chú 2 lần , ko biết chú đã đọc được ko?
Cháu đang có niềm vui và ngày càng có một niềm tin cho combo Super ZLC ZJK FH05FX và BH 05FX bác ơi! Hôm qua, cháu tiếp tục luyện tập Ạmultart BH 05FX, kết quả thiệt là mỹ mãn. Quả thật, lúc đầu cho combo BH này hơi ngờ ngợ. Bây giờ, cháu đã thuần được Ten 05FX cho BH rồi. Flick trong bàn quính sướng hơn 64FX, giật thì xoáy hơn, tốc độ thì cháu cảm thấy gần gần như 64FX trước đây rồi đấy- sau khi đã tập một số động tác bổ trợ.
Cháu xem thông tin về một số cây vợt của các cao thủ hàng đầu của thế giới, họ quính BH toàn là Tenergy 64 cả, chỉ có 1 người xài 64FX, 3-5 người dùng 05 hoặc 05 FX. Như vậy, bác đã hình dung ra combo cho BH rồi đấy. Tuy nhiên, mỗi cái đều có cái hay của nó để khám phá.
Vậy, theo si nghĩ của cháu, bác có thể dùng 05FX hoặc 64 FX cũng được cho BH của cây bảo kiếm SZLC Zhang Jike nhé( cây này hơi cứng, nên dùng FX đấy). Nếu dùng Ten ko có chữ FX, nó hơi cứng nên khó kéo bóng, tiếp bóng, tạo xoáy. Đây là thiển ý của cháu.
Chúc bác sức khỏe và như ý!!!:zingme1:

Bạn aunhh ơi theo mình biết thì cốt SZLC hơi cứng, nên bên phải có lẽ lắp mặt 64fx đấy là ý kiến của mình không biết ý kiến của bạn thế nào??

aunhh

Đại Tá
Bạn aunhh ơi theo mình biết thì cốt SZLC hơi cứng, nên bên phải có lẽ lắp mặt 64fx đấy là ý kiến của mình không biết ý kiến của bạn thế nào??
Theo mình biết thì cây SZLC ZJK này bạn ko nên quính FH là 64FX làm gì. Vì cây này rất nẩy, nếu bạn kết hợp với mặt vợt nhanh như 64FX nữa thì khó kiểm soát. Có một bạn gì đó cũng trên topic này, nói đang dùng 64, cũng ko kiểm soát nổi. Bác thaythuydn cũng đang dùng 05FX. Bác ấy U70 rồi mà " giật bóng thấy nhức nhối lắm". Ten 05FX dùng cho FH thì rất hay bạn àh. Còn BH thì mình cũng đang rất phân vân. Lúc đầu mình cũng nghĩ dùng 64FX. Nhưng sau đó mình dùng thử 05FX cho BH Amultart thì thấy ổn rồi. Mình nghĩ sẽ áp dụng cho Super ZLC ZJK BH 05FX. Nếu mình ko có ý 'phiêu lưu' thì mình đã dùng 64FX cho BH rồi. Nhưng mình đã thử 05 FX thì bắt đầu kiểm soát được em Amultart. Mình nghĩ SZLC ZJK cũng ko khác mấy, mình sẽ dùng combo 05FX cho cả 2 bên FH và BH. Theo mình, bạn dùng BH là 64FX đi.05FX quính trái hơi mất thể lực đấy. Kéo bóng hơi khó đấy.

aunhh

Đại Tá
Bạn giới thiệu địa chỉ mình mua giầy Mizuno với nhé, mình cũng đang thích đôi mầu xanh y.....vợt mình chưa vào keo, đang phân vân quá không biết có nên vào hay không nữa đang để tham khảo mọi người thêm đã. bên phải có lẽ mình sẽ dùng mặt Ten 64fx, còn bên trái chưa biết lắp mặt j cả....

Vụ mua giày Mizuno mình nhắn tin qua inbox cho bạn nha.

aunhh

Đại Tá
bạn đã đánh TIMO BOLL ZLC chưa? có thấy giống AMUL không? và so với SZLC thì thế nào ?mặt nào hợp với TMB ZLC?
xin cám ơn trước.
Chào chú!
Cháu chưa quính Timo Boll ZLC. Nên ko dám tư vấn cho chú. Cây này nghe nói chậm hơn Amultart
Hình như chú đang quính Super ZLC ZJK mà phải ko- thấy chữ ký của chú. Chú có thể tạo 1 topic để mọi người biết và tư vấn

xukaka

Đại Tá
Timo Boll ZLC đánh tốc độ chậm hơn Amultart ZLC. Timo Boll ZLC phù hợp lối đánh có lực phát bóng tốt, đánh gần bàn. Timo Boll ZLC phù hợp Ten 64. Theo mình là 1 bên Ten 64, 1 bên ten 05 như thế sẽ hoàn thiện tấn công và phòng thủ.

xuanhuyqfilm

Binh Nhất
Theo mình biết thì cây SZLC ZJK này bạn ko nên quính FH là 64FX làm gì. Vì cây này rất nẩy, nếu bạn kết hợp với mặt vợt nhanh như 64FX nữa thì khó kiểm soát. Có một bạn gì đó cũng trên topic này, nói đang dùng 64, cũng ko kiểm soát nổi. Bác thaythuydn cũng đang dùng 05FX. Bác ấy U70 rồi mà " giật bóng thấy nhức nhối lắm". Ten 05FX dùng cho FH thì rất hay bạn àh. Còn BH thì mình cũng đang rất phân vân. Lúc đầu mình cũng nghĩ dùng 64FX. Nhưng sau đó mình dùng thử 05FX cho BH Amultart thì thấy ổn rồi. Mình nghĩ sẽ áp dụng cho Super ZLC ZJK BH 05FX. Nếu mình ko có ý 'phiêu lưu' thì mình đã dùng 64FX cho BH rồi. Nhưng mình đã thử 05 FX thì bắt đầu kiểm soát được em Amultart. Mình nghĩ SZLC ZJK cũng ko khác mấy, mình sẽ dùng combo 05FX cho cả 2 bên FH và BH. Theo mình, bạn dùng BH là 64FX đi.05FX quính trái hơi mất thể lực đấy. Kéo bóng hơi khó đấy.

ok Mình sẽ lắp FH=05fx. BH=? mình đang băn khoăn chưa biết sẽ hợp với mặt nào cả? vì bên trái của mình chỉ cắt gò chặn đẩy, vẩy trái nhẹ thôi, chưa giật trái đc nên cũng chưa biết mặt nào sẽ hợp với SZLC cả. cái vụ giầy MIZUNO cũng hơi lằng nhằng tý bạn nhỉ, phải ship hàng cũng ngại ghê. có đôi xiom màu nõn chuối trông cũng đẹp lắm, hơi lòe loẹt tý giá khoảng 1t8 mình cũng gần 4x rồi nên lòe loẹt quá cũng ngại. hic...:zingme1:

aunhh

Đại Tá
ok Mình sẽ lắp FH=05fx. BH=? mình đang băn khoăn chưa biết sẽ hợp với mặt nào cả? vì bên trái của mình chỉ cắt gò chặn đẩy, vẩy trái nhẹ thôi, chưa giật trái đc nên cũng chưa biết mặt nào sẽ hợp với SZLC cả. cái vụ giầy MIZUNO cũng hơi lằng nhằng tý bạn nhỉ, phải ship hàng cũng ngại ghê. có đôi xiom màu nõn chuối trông cũng đẹp lắm, hơi lòe loẹt tý giá khoảng 1t8 mình cũng gần 4x rồi nên lòe loẹt quá cũng ngại. hic...:zingme1:

Em năm nay 34 tuổi. Vậy em gọi anh bằng anh rồi. Vậy theo ý em anh dùng 05FX đi. Anh tập giật đi. Kiên trì và thường xuyên sẽ được. Em tập giật BH gần nửa năm nay, kết quả cũng khả quan lắm ( do em tập với máy bắn bóng nên có bóng thường xuyên để tập nên lên bóng nhanh lắm). Vụ ship giày Mizuno rất an toàn, ko sao cả. Em đã mua 2 đôi rồi, an toàn, giày đến nhà và nhận được sau 10 ngày mình chuyển tiền ( kể cả thời gian mình chuyển tiền, bên bán xác nhận nhận được tiền, ship,thông quan và phát tại nhà). Anh ko nên ngại.Anh tham khảo thêm mặt vợt Nittaku flat hoặc Razka 7, rất bám xoáy để moi xoáy bên trái đấy

shinichi_86

Trung Uý
Nếu anh chỉ cắt gò chặn đẩy thì có thể lắp mặt Flyatt soft đánh, mặt giá hợp lý nhưng kê chặn rất thích.

xuanhuyqfilm

Binh Nhất
Nếu anh chỉ cắt gò chặn đẩy thì có thể lắp mặt Flyatt soft đánh, mặt giá hợp lý nhưng kê chặn rất thích.

Thanks shinichi_86. sorry vì hơi đời tư tý,bạn là nữ àh? anh cũng đang tập ở clb duy hưng đây. mới tập đc 4 buổi thì bị chấn thương. hic...:zingme29: buồn quá. già rồi nên tập quá đà tý là đau khắp nơi. Bây giờ cái tuổi như anh đc ví như cái xe máy cũ ý hôm nào mà bốc đồng quá đà tý là y như rằng về nhà hỏng hóc lung tung hết cả. hic...:zingme29: cơ bản là mình đã bỏ đánh bóng bàn khoảng 15 năm rồi, trong thời gian 15 năm đấy thì chỉ Bia bia...& girl girl và girl mà thôi nên...hic..chấn thương nghỉ đc 2 tuần rồi chưa khỏi hẳn.:zingme29:

Bình luận từ Facebook