SK Team

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bookmark rồi, đang download anh Cá ạ
Đang làm cả topic về cái này luôn

Đây là bài giảng của Viện Nghiên cứu thể thao Quốc gia Trung Quốc giới thiệu, Nhà xuất bản Phát thanh Truyền hình Bắc Kinh làm

Nói chung là chính thống, chính quy, chứ không phải là tự biên tự diễn, nên cực kỳ cơ bản và chuẩn hóa

o3ma

Đại Tá
Đang làm cả topic về cái này luôn

Đây là bài giảng của Viện Nghiên cứu thể thao Quốc gia Trung Quốc giới thiệu, Nhà xuất bản Phát thanh Truyền hình Bắc Kinh làm

Nói chung là chính thống, chính quy, chứ không phải là tự biên tự diễn, nên cực kỳ cơ bản và chuẩn hóa
Giật trái, giật phải đâu. Mà nó ko có full HD hả, mờ quá.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chúc các anh đội SK hôm nay đánh giải ra được mồ hôi, tối ABC gấp đôi:p
2-7, thắng hay thua thì chỉ có SK mới biết được

Sorry anh em vì hôm nay là ngày đầu tiên ra quân của C và E bên Trảm Phong, phải đi cùng đội, nên không buôn nhậu với các anh em được

Chỉ có ý kiến nhỏ thôi, cách chơi của SK thì mở, nhưng cách tập của SK thì đóng, mà đã là học, càng đóng càng bí, thử thay đổi xem

@langngoi kỹ thuật tốt, nhưng đọc jeu quá kém, chọn jeu lại càng tệ, thua trận cuối đáng chê, người ta không có gì, thế mà thua, xem lại

Chỉ là góp ý, không nhận anh nhận lại

langngoi

Đại Tá

Sorry anh em vì hôm nay là ngày đầu tiên ra quân của C và E bên Trảm Phong, phải đi cùng đội, nên không buôn nhậu với các anh em được

Chỉ có ý kiến nhỏ thôi, cách chơi của SK thì mở, nhưng cách tập của SK thì đóng, mà đã là học, càng đóng càng bí, thử thay đổi xem

@langngoi kỹ thuật tốt, nhưng đọc jeu quá kém, chọn jeu lại càng tệ, thua trận cuối đáng chê, người ta không có gì, thế mà thua, xem lại

hề thua là thua, thua là kém bác ah, bb ko bắc cầu, :D người ta giao bóng che chắn đủ thứ, mình ko va phải dạng đó, vào bí từ khâu mở màn, thì thua là lẽ tất nhiên :D, còn phải học hỏi nhiều kỹ thuật chỉ giúp mình oánh đẹp thôi bác ah. So với SK năm ngoái thì 2-7 là hoàn toàn chấp nhận được có tiến bộ :D năm ngoái 0-9 cả đi cả về cơ :D

bynzyn

Thượng Tá

Cái này chỉ 1 phần thôi, chung quy tại đỡ trả giao bóng kém thành ra bị động, chứ sử lý giao bóng tốt thì đối kg có cửa với @langngoi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hề thua là thua, thua là kém bác ah, bb ko bắc cầu, :D người ta giao bóng che chắn đủ thứ, mình ko va phải dạng đó, vào bí từ khâu mở màn, thì thua là lẽ tất nhiên :D, còn phải học hỏi nhiều kỹ thuật chỉ giúp mình oánh đẹp thôi bác ah. So với SK năm ngoái thì 2-7 là hoàn toàn chấp nhận được có tiến bộ :D năm ngoái 0-9 cả đi cả về cơ :D
Nói nhé, đừng giận, vừa bia về

Thằng đó, nó chả có quả công gì, mày cho nó công trước, rồi đối công nó cũng chết, thế thì tại sao mày lại phải chống công

Ừ, đục chọi đi, tao nâng bóng cho mày công đấy, công đi, tao đối, tại sao lại phải đỡ an toàn, khó quả đục, để chết service, mà không phải là chết đối công

langngoi

Đại Tá
Nói nhé, đừng giận, vừa bia về

Thằng đó, nó chả có quả công gì, mày cho nó công trước, rồi đối công nó cũng chết, thế thì tại sao mày lại phải chống công

Ừ, đục chọi đi, tao nâng bóng cho mày công đấy, công đi, tao đối, tại sao lại phải đỡ an toàn, khó quả đục, để chết service, mà không phải là chết đối công
hehe bác nói và phân tich bằng cách tiếp cận trận đấu của bác, em mà tiếp cận được theo cách đó thì có câu chuyện này để phân tích ko bác :D. Em vốn ít cọ xát nên đánh trận kém(thiếu nhiều kỹ năng) nên hn gặp 1 đối thủ này em thua, sẽ có 1 bài học, nhưng mai đối thủ khác em lại có 1 bài học khác, chứ ko hẳn là rút kn được để gặp lại người ta, vào giải chỉ lỡ đi 2 séc là có ngộ ra cũng muộn rồi.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cái này chỉ 1 phần thôi, chung quy tại đỡ trả giao bóng kém thành ra bị động, chứ sử lý giao bóng tốt thì đối kg có cửa với @langngoi
Phải cân lại khi đánh, nó hơn mình cái gì, nó kém mình cái gì, lấy cái kém mà đối cái hơn, kiểu gì chả chết

Kỹ thuật mình hơn, thì phải đọ kỹ thuật

Không đỡ giao bóng tốt hả ? Đến giờ, ai giao khó, em không tranh công được, em đẩy FH cho giật luôn. Mày giật, tao chấp nhận đỡ quả đầu, coi như tao kém, mày tranh được công. Thế thì phải tính luôn, đối công FH hay BH mình hơn nó, thành ra, hơn gì đánh đấy, tao không đỡ được giao bóng, mày hơn FH, tao đẩy về BH bắt đối công, còn mày yếu gì, khi tình huống, tao cố tìm điểm yếu đấy tao chơi

Ngộ ra một điều, sử dụng điểm mạnh của mình, chưa chắc thắng, nhưng đánh vào điểm yếu đối phương, bại mới là lạ

Bình luận từ Facebook