SK Team

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mùa

Bóng về đêm ngủ mỏi chân
Thì ra trời đã chuyển xuân qua hè
Rồi sáng nước tiểu vàng khè
Thì ra trời đã chuyển hè sang thu
Đêm ngủ rớt mất nhúm lông
Thì ra trời đã thu đông chuyển mùa
Đêm trằn trọc giống trai tân
Thì ra trời đã đông xuân, đổi rồi ....

Trạng .... CÁ

Đại Tá
uh tầm tháng 10 là hết, sao lại 1 tuần ko chơi, em tưởng chỉ có em là cuối tuần mới chơi, chứ bác ngày nào chả đánh?
Nhưng dạo này bên HS ít khứa lắm, vắng heo, bên Trảm Phong thì thất thường, lại hay đóng cửa sớm, bên DHS thì lâu lắm rồi không chơi, mà bên đó khứa nhàm quá, ít người mình quen, thành ra đang lo lo, chắc lại phải chuyển sang Trảm Phong đánh tạm sắp tới

langngoi

Đại Tá
Nhưng dạo này bên HS ít khứa lắm, vắng heo, bên Trảm Phong thì thất thường, lại hay đóng cửa sớm, bên DHS thì lâu lắm rồi không chơi, mà bên đó khứa nhàm quá, ít người mình quen, thành ra đang lo lo, chắc lại phải chuyển sang Trảm Phong đánh tạm sắp tới
hehe thì cuối tuần đã đi đánh giải cùng đội, thì được đánh thì vô, ko được thì ra khởi động cũng là có 1 buổi còn gì!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hehe thì cuối tuần đã đi đánh giải cùng đội, thì được đánh thì vô, ko được thì ra khởi động cũng là có 1 buổi còn gì!
Đi đánh có mấy khi được khởi động dài đâu, mà đăng ký thế thôi, chứ mấy khi anh lang thang được kiểu đó, năm thì mười họa thôi

langngoi

Đại Tá
Đi đánh có mấy khi được khởi động dài đâu, mà đăng ký thế thôi, chứ mấy khi anh lang thang được kiểu đó, năm thì mười họa thôi
:p ko đi thì ra SK vào CN diễn tiếp:) nói chung có tý giải cho nó hào hứng, để cái miệng giếng của mình nó to ra tý nữa,

lamtq

Đại Tá
hờ xác định thế thì còn tham gia đội oánh giải làm gì, bác nhạt thì có. Mà bác leo lên D đánh :D câu h 1 trận được 30p thì kinh đấy em nghĩ chỉ 10p thôi :D
lau mồ hôi, chùi giày, đi lòng vòng, đá bóng ra xa. lúc giao bóng đập đập 15-20 quả, bước vào thật chậm. đỡ giao bóng thì đưa thật cao cho chúng đâp văng ra càng xa càng tốt :p cố cố chắc cũng đc 30':rolleyes:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
lau mồ hôi, chùi giày, đi lòng vòng, đá bóng ra xa. lúc giao bóng đập đập 15-20 quả, bước vào thật chậm. đỡ giao bóng thì đưa thật cao cho chúng đâp văng ra càng xa càng tốt :p cố cố chắc cũng đc 30':rolleyes:
Nhân tố TÍCH CỰC đưa nền bóng bàn nước nhà xuống HỐ :rolleyes:

dathoang

Thượng Tá
Sao lại đổi bên thế ?
vì lấy DHS làm sân nhà nên phải tập ở đấy để quen sân bãi và ánh sáng.
sang trảm phong vì muốn lên level a ah, bên hoàng sâm giờ ít người quá, a Trung béo vs a cũng chỉ thỉnh thoảng mới ra, chẳng có ai đánh cùng cả.
nói chung là đợt này lang thang rồi....:confused:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ờ, dạo này công việc lu bù, giờ giấc thất thường, không đều được như trước, chán thật

Hoàng Sâm dạo này loãng kinh khủng, toàn anh em mới chơi, khó chơi quá

Bình luận từ Facebook