SK Team

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hôm chơi giải BVB, có cu em cầm em TMB ALC của anh rể, hỏi mình vợt đó chơi được không, mình bảo đòn hơi hiền, nhưng an toàn.

Thấy vợt nó đang dán 02 mặt Ten 05 khá mới, tiện tay vào thử luôn, giật mình

Cực kỳ dễ chơi, đánh đặt điểm rất chuẩn, xoáy ít hay nhiều thì không biết, nhưng điển hình là dễ chơi, dễ đánh, điểm rơi tốt, thành ra khá lăn tăn

Đúng lúc có bác bán TMB ALC, hàng nặng, đời đầu, giá ngon, tội gì không thử

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hôm nay thử cốt thế nào rồi anh @Trạng .... CÁ
Phải lập topic ngay thôi :p

Thú thực, rất bất ngờ, vì không tưởng tượng được, TMB ALC lại có thế nẩy và đanh như thế. Đúng như lời quảng cáo của bác chủ thớt @Nam_HaiDuong , cây TMB ALC này, có thể so sánh với cây Jun hoặc gần như cây Super Zhang đã thử qua:eek:

Nó nẩy kinh khủng, đanh bóng, khác hẳn với cây TMB ALC trước đây mình đánh, cây mình đời L M gì đó, nhưng đúng là cực khác

Cuối tuần cầm xuống cho anh em thử, hay là mình lâu không đánh ALC nên thấy thế, chứ cầm cây TMB ALC này, cứ tưởng tượng đang cầm em W997, nhưng có phần nẩy hơn, và hơi chuội hơn do mặt ngoài là Koto, không phải Limba, chứ không phải chơi ALC TMB:rolleyes: Tại sao thì chịu :(

Nam_HaiDuong

Đại Tá

Thú thực, rất bất ngờ, vì không tưởng tượng được, TMB ALC lại có thế nẩy và đanh như thế. Đúng như lời quảng cáo của bác chủ thớt @Nam_HaiDuong , cây TMB ALC này, có thể so sánh với cây Jun hoặc gần như cây Super Zhang đã thử qua:eek:

Nó nẩy kinh khủng, đanh bóng, khác hẳn với cây TMB ALC trước đây mình đánh, cây mình đời L M gì đó, nhưng đúng là cực khác

Cuối tuần cầm xuống cho anh em thử, hay là mình lâu không đánh ALC nên thấy thế, chứ cầm cây TMB ALC này, cứ tưởng tượng đang cầm em W997, nhưng có phần nẩy hơn, và hơi chuội hơn do mặt ngoài là Koto, không phải Limba, chứ không phải chơi ALC TMB:rolleyes: Tại sao thì chịu :(
Vậy mới nói tại sao cao thủ thế giới toàn chơi cốt nặng, gỗ già sẽ nặng và nảy hơn khá nhiều, ko hiểu sao em lại ko thể hợp Fh Ten và cốt bướm chứ ko dại gì mà bán, cây tmb alc này em thấy nảy ngang ngửa Zhang alc đấy, zhang alc khá nảy

gaumeo

Đại Tá

Thế hôm nay đã khoan bê tông, chọc tiết lợn, moi bóng dưới gầm bàn chưa mà bác đã kết thế

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thế hôm nay đã khoan bê tông, chọc tiết lợn, moi bóng dưới gầm bàn chưa mà bác đã kết thế
Gần như là ko làm được, vì so với XIOM HAYABUSA Z đang chơi, nó nẩy còn khủng khiếp hơn, hơn nữa, lần đầu chơi lại form Timoboll, cứng hơn rất nhiều các form anh đã chơi trong 2 năm trở lại đây, cứng lắm, về form, nó có thể so sánh với W997 và Long 5 HL5 được

Vừa nhớ ra, cơ quan anh toàn Saridus tem đồng, thấy cứng quá, anh lấy Sar tem đồng ra so, thì một 10 một chín, khủng quá :(

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mà bảo kết bao giờ, còn đang ngỡ ngàng đây, không ngờ là nó nẩy và cứng thế, cứng hơn con Innerforce ZLC nhiều em ạ. Cuối tuần xuống SK mà thử, cứng vkl

langngoi

Đại Tá
Thông báo về lịch trình Hà Nội Super League 2016 (Mùa giải thứ 9).

3/5: Bốc thăm chia bảng
(Lịch thi đấu sẽ được công bố trên bongban.org vào ngày 5/5).

6/5: Phát tài liệu, lịch thi đấu, thẻ VĐV, họp kỹ thuật tại CLB bóng bàn Duy Hưng

7/5: Khai mạc hạng E,C
8/5: Khai mạc hạng D,B

@ducnm

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thông báo về lịch trình Hà Nội Super League 2016 (Mùa giải thứ 9).

3/5: Bốc thăm chia bảng
(Lịch thi đấu sẽ được công bố trên bongban.org vào ngày 5/5).

6/5: Phát tài liệu, lịch thi đấu, thẻ VĐV, họp kỹ thuật tại CLB bóng bàn Duy Hưng

7/5: Khai mạc hạng E,C
8/5: Khai mạc hạng D,B

@ducnm
Kiểu này cuối tuần lại họp nhát gừng rồi, đội này phải đi xin ăn khắp nơi theo lịch

Bình luận từ Facebook