Sinh nhật thành viên Hội ZLC tháng 9

scubi06

Super Moderators
Do Tài bận đột xuất nên mình xin đăng ký oánh thay Tài cho đội Hải Phòng, mình cũng giống anh Dũng mini là quê vợ ở Hải Phòng!

Last edited:

pilot power

Trung Sỹ
Xin lỗi anh chị em trong hội. Do thời gian vừa qua bị bận công việc gia đình nên ko tham gia diễn đàn được. Mong anh chị em thông cảm. Tiêu trí của hội là gắn kết đam mê bóng bàn. Mọi việc khác bên lề anh chị em có thể ngồi vui nói chuyện thông cảm với nhau được. Mong anh chị em bỏ qua những lời qua tiếng lại để chúng ta cùng hướng đến chung vui cùng sinh nhật hội chiều nay. Rất mong sự có mặt của anh chị em. Thân

docmaorg

Đại Tá
Tình hình các bác khỏe ko nếu bác nào ko khỏe để ae gặp nhau phân bổ người kiểm tra sức khỏe của nhau tí. Vui chới giải trí bông đùa cho sướng cái thân chứ có sao đâu mà lại nhiều ít với khôn dại dại khôn ở đây nhỉ, thích thì chơi có điều kiện thì chơi, chứ ở đây chắc chẳng mấy người dại. Sức chịu đựng của người nào được đến đâu ae chơi đến đó nhỉ.thèm Bia

muatuyet

Trung Sỹ
Tình hình các bác khỏe ko nếu bác nào ko khỏe để ae gặp nhau phân bổ người kiểm tra sức khỏe của nhau tí. Vui chới giải trí bông đùa cho sướng cái thân chứ có sao đâu mà lại nhiều ít với khôn dại dại khôn ở đây nhỉ, thích thì chơi có điều kiện thì chơi, chứ ở đây chắc chẳng mấy người dại. Sức chịu đựng của người nào được đến đâu ae chơi đến đó nhỉ.thèm Bia
Chiều này nếu còn sức phải xin bác Phan 1 trận để học hỏi mới được....hihhi.

crayzy_pingpong

Binh Nhì
Thực ra vẫn như ngày nào mọi người vẫn thường hay trêu đùa nhau là vua nộp với vua j j đó đâu có sao đâu a Tuấn 7 ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii....a đừng để bụng.nhìn a lúc nào cũng vui vẻ mà^^hihi
E nghĩ tốt nhất mọi người nên bắt tay nhau xóa bỏ hiểu lầm và lại <nộp> cho nhau đi...hẹn gặp mọi người chiều nay nhé!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thực ra vẫn như ngày nào mọi người vẫn thường hay trêu đùa nhau là vua nộp với vua j j đó đâu có sao đâu a Tuấn 7 ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii....a đừng để bụng.nhìn a lúc nào cũng vui vẻ mà^^hihi
E nghĩ tốt nhất mọi người nên bắt tay nhau xóa bỏ hiểu lầm và lại <nộp> cho nhau đi...hẹn gặp mọi người chiều nay nhé!
Thì anh vẫn vui nhưng vui phải là vui đúng nghĩa... Hội ZLC anh rất tôn trọng và quý mến anh em như bác Hòa, anh Hoàng, anh Scubi... Nhưng trêu đùa nó phải có chừng mực chứ k đùa quá được. Anh với chú Tài là " vua nộp" với " thần đèn" thì hóa ra 2 anh em là....... à??? Đùa phải đúng thời điểm, đúng lúc chứ k nói lung tung được. Chúc anh em chiều sinh nhật vui vẻ!!!

crayzy_pingpong

Binh Nhì
Cái <uy> của Quan Vân Trường lớn lắm...thôi a e rút kinh nghiệm nhé.hihi.
Vui đùa đúng mức,sống chuẩn mực!!!!!!!!!!!!Hội ZLC ngày càng tốt đẹp

vanuc

Đại Tá
Hôm nay có việc đột xuất không xuống tham dự Lễ giới thiệu cốt vợt XIOM HAYABUSA và sinh nhật Hội ZLC tháng 9 được, tiếc quá...... Bây giờ công việc với xong.....

chip xinh

Binh Nhì
Hôm nay có việc đột xuất không xuống tham dự Lễ giới thiệu cốt vợt XIOM HAYABUSA và sinh nhật Hội ZLC tháng 9 được, tiếc quá...... Bây giờ công việc với xong.....

hĩ, chip cũng phải về quê cùng gia đình nên cũng không tham gia được sinh nhật hội. Chán quá.

pilot power

Trung Sỹ
Buổi sinh nhật diễn ra rất vui vẻ . Tiệc lẩu ấm cúng với những anh chị em nhiệt huyết của diễn đàn. Xin cám ơn tất cả các thành viên đã tham gia chung vui cùng buổi sinh nhật hội tháng 9. Chúc ngày chủ nhật vui vẻ bên người thân.

vanuc

Đại Tá
Buổi sinh nhật diễn ra rất vui vẻ . Tiệc lẩu ấm cúng với những anh chị em nhiệt huyết của diễn đàn. Xin cám ơn tất cả các thành viên đã tham gia chung vui cùng buổi sinh nhật hội tháng 9. Chúc ngày chủ nhật vui vẻ bên người thân.

Anh em cho ít thông tin và ảnh lên để những người vắng mặt được thưởng thức một chút dư vị của ngày hội họp của ZLC chứ nhỉ. Thanks.........

admin

Administrator
Staff member
Sinh nhật hội ZLC tháng 9 rất vui vẻ và ấm cúng, tình cảm anh em ngày càng thân mật và gắn bó hơn.
Chỉ hơi buồn riêng một chút xíu vì hôm nay đội Hải Phòng thua cả 2 trận đồng đội trước Hà Nội và Quảng Bình.
Tội đồ là 2 ông rể Dũng chuối và Dũng scubi đốt sạch làm ông em i_am_gulo đỡ không nổi. Thay mặt 2 anh Dũng xin lỗi i_am_gulo và các cổ động viên đội HP.
Chúc mừng đội Hà Nội về nhất với cả 2 trận thắng, đặc biệt ấn tượng là chiến thắng của Hội trưởng trước Thành đội Quảng Bình và trận chung kết của Chí trước Hiển ARC.

Chúc mừng sinh nhật Tú Phủi, Quảng ARC. Chúc Hội ngày càng vui vẻ . Chúc tất cả mọi người một Tết Trung thu đầm ấm bên gia đình và người thân.
Xin cám ơn tất cả anh chị em ZLC & Friends

ngoccu

Binh Nhì
Hôm nay có việc đột xuất, tưởng xong sớm mà muộn quá mới xong, tiếc quá ko ra giao lưu với mọi người được, hẹn vào 1 dịp khác vậy....
Sorry mọi người đặc biệt những anh em đã khớp lệnh với ngoccu Bia

muatuyet

Trung Sỹ
Không biết anh em đã về nhà hết chưa, em vừa về nhà tắm rửa xong, vui thật..hihi. Cảm ơn hội ZLC và cảm ơn tất cả mọi người, chúc mọi người ngon giấc nhé...

docmaorg

Đại Tá
Đúng là lâu quá mới có cái cảm giác như ngày tuổi Teen lượn phố đêm. Hôm qua các bác về đến nhà chắc e còn lượn khắp nơi phố đêm mãi sau mới về nhà. Đúng là sướng thật.

Last edited:

Bình luận từ Facebook