Sinh nhật thành viên Hội ZLC tháng 9

Huy_Arc

Binh Nhì
Chiều qua bác DũngScubi đứng ra tổ chức mọi chuyện đâu ra đấy hiii ảnh đẹp đó anh, có kết quả các trận đấu thì cho lên anh nhé, Thanks a nhiều!
Tối qua vui quá, 2h30 về đến nhà:eek: vợ không thèm nói chuyện hiii:eek: sáng dậy chỉ hỏi em ZLC xinh lắm ah sao anh về muộn thế hiiiiiiiii pó tay
Chúc toàn thể ace một tết trung thu thật vui và ấm cúng bên người thân!:eek::eek:

scubi06

Super Moderators
Kết quả thi đấu đồng đội vòng tròn giữa Hà Nội (Chí crayzy, Hòa Pilot , Hiếu đoàn bay) - Hải Phòng (Dũng chuối, Dũng scubi, Lợi Gulo) - Quảng Bình ( Huy Arc, Hiển Arc, Thành SV):

1. Hải Phòng vs Quảng Bình: 0-3
2. Hải Phòng vs Hà Nội: 1-3
3. Hà Nội vs Quảng Bình: 3-2

Chung cuộc:
- Nhất: Hà Nội
- Nhì: Quảng Bình
- Ba: Hải Phòng (nát hàng:rolleyes:)

Kết quả trận copy đơn giữa Hải chọc + Chung BT vs Phan độc mã + Huy Arc (+2): 3-1

docmaorg

Đại Tá
Cả ơn tất cả các bác đến chung vui cùng ace ZLC,hôm qua là ngày lâu lắm rồi mới lại lâng lâng hưng phấn như thế, sau 1 time tổ chức và gắn bó cùng ace ZLC. Cảm giác đọng lại đến giờ này thật tuyệt vời. Tiếc là có 1 số ae phải về sớm. Chúc cả nhà 1 đêm trung thu vui vẻ và tuần mới cv thật tốt.
Hôm vừa rồi tâm điểm có mấy trận đánh đồng đội
Hà Nội - Hải Phong - Quảng Bình
Coppy đơn : Hải Chọc + Trung Bát Tràng --- Huy Arc + Đocmaorrg.
Thật là trải nghiệm thú vị khi đánh đồng đội.
Hôm qua cũng là 1 ngày ko hợp đất với docmaorg.
Vinh dự được nhận ngay chức TRÙM NỘP trận nào cũng đi 3 bát nhanh.BiaBia may mà ko có chức khác để nhân.

Last edited:

scubi06

Super Moderators
Sinh nhật hội ZLC tháng 9 rất vui vẻ và ấm cúng, tình cảm anh em ngày càng thân mật và gắn bó hơn.
Chỉ hơi buồn riêng một chút xíu vì hôm nay đội Hải Phòng thua cả 2 trận đồng đội trước Hà Nội và Quảng Bình.
Tội đồ là 2 ông rể Dũng chuối và Dũng scubi đốt sạch làm ông em i_am_gulo đỡ không nổi. Thay mặt 2 anh Dũng xin lỗi i_am_gulo và các cổ động viên đội HP.
Chúc mừng đội Hà Nội về nhất với cả 2 trận thắng, đặc biệt ấn tượng là chiến thắng của Hội trưởng trước Thành đội Quảng Bình và trận chung kết của Chí trước Hiển ARC.

Chúc mừng sinh nhật Tú Phủi, Quảng ARC. Chúc Hội ngày càng vui vẻ . Chúc tất cả mọi người một Tết Trung thu đầm ấm bên gia đình và người thân.
Xin cám ơn tất cả anh chị em ZLC & Friends

Sáng nay vợ em đọc bài này của bác Chuối xong có nói: "Đúng là rể có khác, đánh vô trách nhiệm. Các anh mà đánh cho Hà Nội chắc khác ngay!"
Oan quá, tháng sau mấy anh em rể Hải Phòng quyết tâm phục thù nhé!

docmaorg

Đại Tá
Sáng nay vợ em đọc bài này của bác Chuối xong có nói: "Đúng là rể có khác, đánh vô trách nhiệm. Các anh mà đánh cho Hà Nội chắc khác ngay!"
Oan quá, tháng sau mấy anh em rể Hải Phòng quyết tâm phục thù nhé!

Thế này phải tổ chức đánh hội "vợ" thôi các bác à đánh thế này thì các bà vợ sẽ hết kêu nhỉ thèm Bia

docmaorg

Đại Tá
Không biết anh em đã về nhà hết chưa, em vừa về nhà tắm rửa xong, vui thật..hihi. Cảm ơn hội ZLC và cảm ơn tất cả mọi người, chúc mọi người ngon giấc nhé...

Hôm qua đúng là đi tăng 3 mới thấy Hùng mưa tuyết hát hay thật có khi nên đi thi Idol VN mới đúng.

scubi06

Super Moderators
Thế này phải tổ chức đánh hội "vợ" thôi các bác à đánh thế này thì các bà vợ sẽ hết kêu nhỉ thèm Bia

Chuẩn đấy Phan, hôm qua lúc nhậu đã khớp lệnh 1 trận đồng đội Rể Hải Phòng (Dũng chuối, Dũng scubi, Cường xdcd) và Rể Hà Nội (Hòa Pilot, Hiếu đoàn bay, Huy Arc), anh em xem còn đội Rể nào nữa vào oánh vòng tròn cho xôm nhé!

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Tháng sau lại có trận rể Hả nội đấy! Chắc không đến nối vô trách nhiệm đâu các bác nhể? Thêm trận đồng đội hai bờ sông Hồng nữa đấy!!!

muatuyet

Trung Sỹ
Ngày hút ba bao thuốc mà vẫn hát hay thế ah? Hw phải tan tiệc sớm nên không cảm nhận được giọng Tenor của Mưa tuyết!
Bác nói thế là ko đúng rồi, em chỉ hút có 2 bao với 19 điếu thôi bác ah, tại hôm qua bác Phan say nên nghe mới cảm thấy thế thôi chứ em thì cũng như mọi người thôi, ko có có gì đặc biệt đâu bác ah, sinh nhật tháng 10 bác phải trả nợ em đó nha, nợ 2 tháng rồi đó. Mà bác Phan muốn nói câu Trùm Nộp thì phải hỏi ý kiến em nhé vì em đã đăng ký bản quyền cấu nói ấy rồi đó...heheheheheheeh

i_am_gulo

Trung Sỹ
Hình ảnh rất đẹp và trung thực. Hôm đó đúng là vui thật. Tiếc là ko đi ọp ẹp với anh em được. Cảm ơn tất cả mọi ng nhaaa.see u

docmaorg

Đại Tá
Trận đồng đội đúng là phải biểu dương bác Hòa Pilot, đánh 1 trận lên đồng thắng thành SV đảo ngược tình thế, giúp đội HN lội ngược dòng ngoạn mục khi bị dẫn với tỷ số 2-0.

thichlayeu

Trung Sỹ
Kết quả thi đấu đồng đội vòng tròn giữa Hà Nội (Chí crayzy, Hòa Pilot , Hiếu đoàn bay) - Hải Phòng (Dũng chuối, Dũng scubi, Lợi Gulo) - Quảng Bình ( Huy Arc, Hiển Arc, Thành SV):

1. Hải Phòng vs Quảng Bình: 0-3
2. Hải Phòng vs Hà Nội: 1-3
3. Hà Nội vs Quảng Bình: 3-2

Chung cuộc:
- Nhất: Hà Nội
- Nhì: Quảng Bình
- Ba: Hải Phòng (nát hàng:rolleyes:)

Kết quả trận copy đơn giữa Hải chọc + Chung BT vs Phan độc mã + Huy Arc (+2): 3-1

Hải phòng ơi hải phòng ơi sao lại thảm hại thế nhỉ T10 ae mình phải làm lại thui ???????????

thichlayeu

Trung Sỹ
Tiếc quá lần này lại thiếu Tài, chắc phải lo Trung thu cho cháu rồi, hôm nào lên HN alo cho anh nhé!

A ah e muốn lên lắm nhưng ko lên dc đến h bóng lăn cứ thấy chân tay ngứa ngáy khó chịu, mẹ e bị viêm đa khớp nằm ở nhà lâu rồi cuối tuần trước kêu cho đi viện nằm thế nên sn hội e với ko lên dc đi cả tuần rồi thứ 7 ở nhà trông bu một tí mong ae thông cảm hẹn các a sn hội tháng 10 ae đi thông như vừa rồi nhé.

Last edited:

pilot power

Trung Sỹ
Trận đồng đội đúng là phải biểu dương bác Hòa Pilot, đánh 1 trận lên đồng thắng thành SV đảo ngược tình thế, giúp đội HN lội ngược dòng ngoạn mục khi bị dẫn với tỷ số 2-0.

Vào thế.giặc đến nhà bà già cũng phải đánh. Cũng phải giật. He he

scubi06

Super Moderators
Kết quả thi đấu một số trận đơn: (một số trận còn lại không kịp ghi kết quả anh em thông cảm nhé!)

1. Dũng scubi vs Lợi Gulo (+2): 0-3
2. Huy Arc vs Hùng muatuyet: 3-1
3. Đức tiểu hổ vs Phan docma (+3): 3-2
4. Đức tiểu hổ vs Lợi Gulo: 3-1
5. Trần Thế Long vs Thành SV: 3-2
6. Hoàng Anh TB vs Hiển Arc: 3-1
7. Hiếu đoàn bay vs Hùng muatuyet: 1-3
8. Dược cua vs Tú phủi: 3-1
9. Hòa Pilot vs Dũng chuối: 1-3
10. Trần Thế Long vs Hùng muatuyet: 3-0
11. Trần Thế Long vs Hoàng Anh TB: 0-3
12. Đức tiểu hổ vs Dược cua: 3-2
13. Tú phủi vs Hoàng Anh TB: 3-0
14. Cường xdcd vs Hùng muatuyet: 1-3
15. Cường xdcd vs Long đàn: 3-0
16. Hải chọc vs Long đàn: 1-3
17. Trần Thế Long vs Mai oldamultart: 3-1 (20 bia)
18. Thành SV vs Đức tiểu hổ: 0-3
19. Hiệp Hồ vs Đức tiểu hổ: 3-2
.........

Bình luận từ Facebook