Sinh nhật thành viên Hội ZLC tháng 9

tranthelong

Super Moderators
DANH SÁCH CẬP NHẬT CÁC TRẬN ĐẤU DỰ KIẾN DIỄN RA ĐỂ CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN HỘI ZLC VÀ BẠN BÈ
1. Đồng đội Hà nội ( Chí, Hiếu, Hòa) – Hải phòng ( A. Dũng Mini, Hoàng tdsi, Tài đóng tầu) – Quảng Bình ( Huy Arc, Hiển KTS’, Thành chế tạo máy).
2. Quảng Arc – TS7
3. Quảng Arc -
4. Hieudoanbay+ – Linh Gia vị
5. Tuấn BD – Châu Giang BK: 10 bia (Kèm theo điều khoản riêng)
6. Tuấn BD – HUY Arc: 10 bia ( Kèm theo điều khoản riêng)
7. VANUC -
8. Gulo – VANUC
9. LLTT- TS7
10. Hieudoanbay + – Dũng scubi ( Tồn từ tháng 8)
11. Kami – Hải chọc
12. Hải chọc – Gulo
13. T7- Trịnh Hiếu bk
14. Quân YB - Hiệp Hồ
15. A Tủn –Linh Gia vị
16. Quân YB –
17. Giang YB-
18. Tuấn bd - Trịnh Hiếu+ 3 ( 20 bia)
19. Dũng scubi - LLTT
20. Tranthelong - Mua tuyet
21. Mua tuyet - Bách bk
Còn tiếp nữa mời các cô gì chú bác, bạn bè gần xa nhào dzô đăng ký.

Bác Hiếu ghi thêm vào danh sách tranthelong vs... khoảng vài...chục dòng nữa nhé :):):). Để mọi người nhào dzo khớp lệnh cho thoải mái, em chiều tất, bù lại tháng trước không tham gia được.:Dthèm BiaBia

BigBigBog

Hạ Sỹ
Báo cáo bác hội trưởng và các anh chị em, chả là tháng 9 này cũng có cái ngày em chào đầu 2 đít chơi vơi sang 3 chục cái xuân xanh, cũng là một dấu mốc của cuộc đời, rất mong được giao lưu với các anh chị em và các bạn trên bàn bóng : ).
em thì hạng B4, trình độ thì nhiều anh chị em đã biết, xin góp 10 bia một trận, xin mời các anh chị em vào chấp bóng ạ.

pilot power

Trung Sỹ
Báo cáo bác hội trưởng và các anh chị em, chả là tháng 9 này cũng có cái ngày em chào đầu 2 đít chơi vơi sang 3 chục cái xuân xanh, cũng là một dấu mốc của cuộc đời, rất mong được giao lưu với các anh chị em và các bạn trên bàn bóng : ).
em thì hạng B4, trình độ thì nhiều anh chị em đã biết, xin góp 10 bia một trận, xin mời các anh chị em vào chấp bóng ạ.

Rất vui khi BBB tham gia sinh nhật hội tháng 9. Có rất nhiều ACE ghi danh góp bia đấy. Huy chuẩn bị chương trình nhé.

a Tủn

Binh Nhì

bác khiêm tốn quá, em quên mất bác là ai rồi nhưng cũng xin mạn phép nhận kèo với bác, em thì trình B52, loại 1 nòng, xin biếu bác 2 bóng hôm ấy oánh 10 bia. Rất vui vì giao lưu với bác!

vanuc

Đại Tá
bác khiêm tốn quá, em quên mất bác là ai rồi nhưng cũng xin mạn phép nhận kèo với bác, em thì trình B52, loại 1 nòng, xin biếu bác 2 bóng hôm ấy oánh 10 bia. Rất vui vì giao lưu với bác!

Tuấn Bình Dương không biết đây là em Hà, trước đây chuyên làm nữ MC cho diễn đàn mà......... chấp 2 bóng nghe hơi khiêm tốn đấy, chắc phải bỏ 6 quả............

a Tủn

Binh Nhì
Tuấn Bình Dương không biết đây là em Hà, trước đây chuyên làm nữ MC cho diễn đàn mà......... chấp 2 bóng nghe hơi khiêm tốn đấy, chắc phải bỏ 6 quả............

Thank anh Vanuc nhắc nhở em, em nhớ ra rồi, nếu là chị Hà thì em xin tặng chị 6 bóng, chị em tung tăng làm trận 10 bia... hôm ấy nếu rảnh thì anh Văn chiếu cố cho em một trận 10 bia nhé! em xin chuyển kèo 2 bóng sang anh vậy...

i_am_gulo

Trung Sỹ
Trên bảng vàng có trận em với bác Vanuc, bác cho em xin 2 viên nhé, oánh nhẹ nhàng để em học tập bóng ạ

vanuc

Đại Tá
Trên bảng vàng có trận em với bác Vanuc, bác cho em xin 2 viên nhé, oánh nhẹ nhàng để em học tập bóng ạ

Anh Vanuc xem có tiếp thu được không? Đã nhận trận Bigirl + 6 với Tuấn bd nhé!

Chờ đến hôm đó thì tính sau, nhưng mình thấy bạn i_am_gulo là cao thủ đó chứ đánh ngang chắc mình đã có cửa gì nữa là chấp........

vanuc

Đại Tá
Thank anh Vanuc nhắc nhở em, em nhớ ra rồi, nếu là chị Hà thì em xin tặng chị 6 bóng, chị em tung tăng làm trận 10 bia... hôm ấy nếu rảnh thì anh Văn chiếu cố cho em một trận 10 bia nhé! em xin chuyển kèo 2 bóng sang anh vậy...

Nếu Tuấn chơi hai mặt mút thường thì mình xin nhận 2 bóng; còn nếu chơi mặt anti, gai thì mình xin 3 bóng; còn nếu chơi mặt gỗ không hoặc bọt biển thì mình xin 4 bóng cho đỡ thua sâu quá nhé. Tuấn BD chấp Thúy hot 5 quả mà cho mình 2 quả thì ít quá.............

a Tủn

Binh Nhì
Nếu Tuấn chơi hai mặt mút thường thì mình xin nhận 2 bóng; còn nếu chơi mặt anti, gai thì mình xin 3 bóng; còn nếu chơi mặt gỗ không hoặc bọt biển thì mình xin 4 bóng cho đỡ thua sâu quá nhé. Tuấn BD chấp Thúy hot 5 quả mà cho mình 2 quả thì ít quá.............

Anh Văn thật khiêm nhường! Thôi chẳng mấy khi được ngồi cụng ly cùng anh, em xin nhận đề nghị của anh với mặt gỗ, xem như là cái cớ để mời bia vậy, anh Hiếu ghi cho em trận Tuấn BD - anh Vanuc+4 (10 bia) nhé!

nam_ke

Binh Nhì
Anh Văn thật khiêm nhường! Thôi chẳng mấy khi được ngồi cụng ly cùng anh, em xin nhận đề nghị của anh với mặt gỗ, xem như là cái cớ để mời bia vậy, anh Hiếu ghi cho em trận Tuấn BD - anh Vanuc+4 (10 bia) nhé!

a tuấn chấp e 5 bóng e cũng đi nữa là 4 bóng như bây giờ ;)))))))))))))))0

a Tủn

Binh Nhì
a tuấn chấp e 5 bóng e cũng đi nữa là 4 bóng như bây giờ ;)))))))))))))))0

Anh đánh rơ kiểu nhà quê, mọi người chịu đánh với anh đã là vui lắm rồi, nếu cầm 2 mút đánh với em chắc anh em mình lâm ly thôi. Hôm sinh nhật em nhớ đến chung vui với hội nhé!

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Nhận trận Atun gặp bác Văn nhé! Và đồng chí Chung bát tràng hôm đó ra mắt anh em vài trận. Thêm nữa đồng chí Hải biển xanh đang có nhu cầu gặp lại đồng chí Hải chọc; Châu Giang + Quân Yên bái! Còn nhiều trận nữa các bác vỗ tay vào đăng ký để tôi cập nhật!

hieudoanbay919

Trung Sỹ
DANH SÁCH CÁC TRẬN ĐẤU DỰ KIẾN DIỄN RA ĐỂ CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN HỘI ZLC VÀ BẠN BÈ
1. Đồng đội Hà nội ( Chí, Hiếu, Hòa) – Hải phòng ( A. Dũng Mini, Hoàng tdsi, Tài đóng tầu) – Quảng Bình ( Huy Arc, Hiển KTS’, Thành chế tạo máy).
2. Quảng Arc – TS7
3. Quảng Arc - Chung bát tràng
4. Hieudoanbay+ – Linh Gia vị
5. Tuấn BD – Châu Giang BK: 10 bia (Kèm theo điều khoản riêng)
6. Tuấn BD – HUY Arc: 10 bia ( Kèm theo điều khoản riêng)
7. VANUC+ - Tuấn bd
8. Gulo – VANUC
9. LLTT- TS7
10. Hieudoanbay + – Dũng scubi ( Tồn từ tháng 8)
11. Kami – Hải chọc
12. Hải chọc – Gulo
13. T7- Trịnh Hiếu bk
14. Quân YB - Hiệp Hồ
15. A Tủn –Linh Gia vị
16. Quân YB – Châu Giang
17. Giang YB-
18. Tuấn bd - Trịnh Hiếu+ 3 ( 20 bia)
19. Dũng scubi - LLTT
20. Tranthelong - Mua tuyet
21. Mua tuyet - Bách bk
22. Hải chọc - Hải biển xanh