Sinh nhật thành viên Hội ZLC tháng 9

a Tủn

Binh Nhì
Heee Tuấn chuyển nhà lên Hà Giang rùi hả em??:confused: giọng văn cứ lòng vòng và dài dòng quá :eek: nhớ kèo ko chuẩn cứ tăng mệnh giá lung tung, thống nhất 3 kèo là 30 bia đưa về mừng SN hội viên tháng 9 như a Hiếu doanbay đã ghi, còn kèo riêng ngoài ae mình 100 bia hay .....bia :confused::confused:muốn bao nhiêu bảo A chiều hết;) chứ đưa lên đây thiên hạ cười;) nghĩ ae tham uống heee

kèo riêng anh em mình đánh bên ngoài là 100 bia, chắc như đinh đóng cột luôn, bác chả vừa bảo cho em chọn mệnh giá còn gì, hehe, Tháng 10 em lại nhường bác chọn! anh em ko chê cười đâu, lại còn hào hứng cổ vũ anh em mình nữa đấy bác ạ, em chốt xong rồi nhé, bác Hiếu ghi lại giúp em hen! hố hố hố sắp được so tài với trưởng ban ăn chơi rồi!

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Ok, đã khớp lệnh với Hiếu truy thu vụ tháng 8! Ngoài ra Hiếu xếp thêm cho mình mấy trận với một số anh em mới nhé!

À, nếu chú LLTT ít khách thì cứ chuyển cho mình tiếp nhé! Hôm trước lỡ tay cho chú ý chén "bưởi 3 roi" nên đang ngại quá muốn "tạ lỗi"!

Kèo này thế nào đây anh? LLTT hình như nghỉ lễ sớm hay sao ý bác ah!

scubi06

Super Moderators
Kèo này thế nào đây anh? LLTT hình như nghỉ lễ sớm hay sao ý bác ah!

Kèo này thì cứ ngang mà phang thôi, chứ bắt chú ý chấp tý chú ý lại bảo ăn dỗ thì chết Hiếu ạ!

Mình cứ "biết điều" có khi chú ý lại "chính sách" cho đều đều!

Last edited:

muatuyet

Trung Sỹ
Mưa tuyết cứ đăng ký đê nhé! Nhắm chọn được cơm sườn Sài gòn hay cơm sườn lọc hết thịt để anh còn ghi danh!
Bác Hiếu muốn phục thù em đấy à, em thì đã chuản bị sẵn tinh thần nộp rồi nên không ngại gì nữa đâu..heheheh.
Em biết bản thân mình còn yếu nên ko giám khiêu chiến với ai vậy nên nhờ các bác chủ động xếp cho em vài trận để em nộp các bác nhé.....hihihih

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Bác Hiếu muốn phục thù em đấy à, em thì đã chuản bị sẵn tinh thần nộp rồi nên không ngại gì nữa đâu..heheheh.
Em biết bản thân mình còn yếu nên ko giám khiêu chiến với ai vậy nên nhờ các bác chủ động xếp cho em vài trận để em nộp các bác nhé.....hihihih

Sao lại phục thù mà là góp bia thôi! Tùy tình hình hôm đó nhé! Mà cứ mạnh dạn nên đi chứ thấy chú có nhiều quân xanh để luyện lắm mà

hieudoanbay919

Trung Sỹ
DANH SÁCH CẬP NHẬT CÁC TRẬN ĐẤU DỰ KIẾN DIỄN RA ĐỂ CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC THÀNH VIÊN HỘI ZLC VÀ BẠN BÈ
1. Đồng đội Hà nội ( Chí, Hiếu, Hòa) – Hải phòng ( A. Dũng Mini, Hoàng tdsi, Tài đóng tầu) – Quảng Bình ( Huy Arc, Hiển KTS’, Thành chế tạo máy).
2. Quảng Arc – TS7
3. Quảng Arc -
4. Hieudoanbay+ – Linh Gia vị
5. Tuấn BD – Châu Giang BK: 10 bia (Kèm theo điều khoản riêng)
6. Tuấn BD – HUY Arc: 10 bia ( Kèm theo điều khoản riêng)
7. VANUC -
8. Gulo – VANUC
9. LLTT- TS7
10. Hieudoanbay + – Dũng scubi ( Tồn từ tháng 8)
11. Kami – Hải chọc
12. Hải chọc – Gulo
13. T7- Trịnh Hiếu bk
14. Quân YB - Hiệp Hồ
15. A Tủn –Linh Gia vị
16. Quân YB –
17. Giang YB-
18. Tuấn bd - Trịnh Hiếu+ 3 ( 20 bia)
19. Dũng scubi - LLTT
20. Tranthelong - Mua tuyet
21. Mua tuyet - Bách bk
Còn tiếp nữa mời các cô gì chú bác, bạn bè gần xa nhào dzô đăng ký.

muatuyet

Trung Sỹ
Sao lại phục thù mà là góp bia thôi! Tùy tình hình hôm đó nhé! Mà cứ mạnh dạn nên đi chứ thấy chú có nhiều quân xanh để luyện lắm mà
Em có ai đâu anh, em chỉ ham vui thôi chứ em còn yếu lắm, mong các bác dạy bảo em thêm. Nếu được thì cho em đăng ký đánh với bác Hieudoanbay 1 trận và Huy ARC 1 trận nhé....

i_am_gulo

Trung Sỹ
hihi, em có một trận với bác Vanuc rồi à, tốt quá, em nhờ các bác trưởng xếp cho em thêm mấy trận vừa miếng nữa nhá :D, thanksssssssssssss

i_am_gulo

Trung Sỹ
Lịch dự kiến khoảng 28-29/09/2012. Địa điểm đang trình bác Hội trưởng tham kháo ý kiến cơ quan tham mưu roài quyết nhé! T7 có nhu cầu trận nào siêu tâm điểm không?

Oái, hỏng rồi , hỏng rồi, oánh vào ngày 28 là em phải đi Đà Nẵng roài, cố gắng đẩy lịch sớm hơn đi anh ơi, hizzz :((, em nghĩ tổ chức vão giữa tháng là tốt nhất ạ, chứ cuối tháng trùng với Trung Thu mất :(

tuấn số 7

Thiếu Uý
Oái, hỏng rồi , hỏng rồi, oánh vào ngày 28 là em phải đi Đà Nẵng roài, cố gắng đẩy lịch sớm hơn đi anh ơi, hizzz :((, em nghĩ tổ chức vão giữa tháng là tốt nhất ạ, chứ cuối tháng trùng với Trung Thu mất :(

Chú có gặp lại 1 trận k??? Cơ hội cho chú gỡ sáng như trăng rằm!!!

i_am_gulo

Trung Sỹ
Chú có gặp lại 1 trận k??? Cơ hội cho chú gỡ sáng như trăng rằm!!![/QUOTE

úi trời, đụng ngay hàng khủng, vinh dự thế này làm sao em từ chối được, cho em hai viên anh nhé anh T9, anh cứ động viên chứ cửa em tối như trăng héothèm Bia

Bình luận từ Facebook