Sinh nhật thành viên Hội ZLC tháng 9

docmaorg

Đại Tá
Vụ này vui rồi thế này mình ko vào được đâu. Xem các bác sắp đội hình cứ như 1 đội
Ngôi sao Châu âu
Ngôi sao Nam Mỹ
À thế thì có khi phải lập đội " Phần còn lại " để tham gia chứ nhỉ.

pilot power

Trung Sỹ
Vụ này vui rồi thế này mình ko vào được đâu. Xem các bác sắp đội hình cứ như 1 đội
Ngôi sao Châu âu
Ngôi sao Nam Mỹ
À thế thì có khi phải lập đội " Phần còn lại " để tham gia chứ nhỉ.

Anh xin đăng ký phần còn lại thế giới. Biết đâu lại có 30 phút tỏa sáng nhé.

choctietlon

Super Moderators
@anh Long: anh gọi anh Thuận thịt chó đi, có 2 kèo đây copy đơn đây
1. Lượt về trận xây dựng - IT
2. Đôi bờ sông Hồng
.

Cái vụ Coppy Thuận thịt chó + Trần Thế Long (đại diện cho bờ Nam sông Hồng) vs Hải chọc + Chung BT (đại diện bờ Bắc sông Hồng) này ký từ rất lâu roài mà chưa thực hiện được.
Tháng 10 này chắc chắn phải lôi Thuận thịt chó và Trần Thế Long vào giải quyết thôi cưứ để lâu ....trâu hóa bùn là ko :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

tranthelong

Super Moderators
Cái vụ Coppy Thuận thịt chó + Trần Thế Long (đại diện cho bờ Nam sông Hồng) vs Hải chọc + Chung BT (đại diện bờ Bắc sông Hồng) này ký từ rất lâu roài mà chưa thực hiện được.
Tháng 10 này chắc chắn phải lôi Thuận thịt chó và Trần Thế Long vào giải quyết thôi cưứ để lâu ....trâu hóa bùn là ko :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Bố cháu không phải lôi nhé, "duyên" đã có từ lâu chỉ chờ dịp "bén" thôi ;). Khớp lệnh với bố cháu, vụ này là cứ phải chiến luôn chứ để lâu là không được.thèm BiaBia
Nhưng mà hai bờ Nam Bắc sông Hồng nhân tài, hào kiệt rất nhiều, để mà đại diện thì e không dám, thôi thì cứ mạn phép BTC đăng ký trận này.:D:D:D

docmaorg

Đại Tá
Đội phần còn lại thế là đã có 2 người rồi
Bác Pilot + docmaorg +......................
Mời các bác vào đội để ace cùng tham gia cho vui nào.

Huy_Arc

Binh Nhì
Sơ sơ đã có các kèo:eek::
1- Rể HN ( Huy Arc + Hiếu đoàn bay + Tú Phủi) & Rể HP ( Dũng Scubi + Dũng chuối + Cường Xdcd)
2- Bờ Bắc Sông Hồng ( Hoàng Anh TB, Hải Chọc, Chung Bát Tràng) & Bờ Nam (Dũng Chuối, Dũng Scubi, Dũng Photino ) & Phần còn lại ( Hòa Pilot + Phan docmaorg + Chí crayzy_pingpong )
3- Coppy Thuận thịt chó + Trần Thế Long & Hải chọc + Chung BT
4- Và thêm kèo em mới nghĩ ra: 7X ( Phan docmaorg + ??? ) & 8X ( Huy Arc + Quảng Arc + ???? ) & 9x ( Hiển Arc + ????? )
5- Nhiều trận đơn khác: ???????
Các bác xem có thịt nào thơm thì đăng ký thêm nhé

Last edited:

Huy_Arc

Binh Nhì
haha lại có ý đồ đen tối với mình đây(định kiếm bia hay nc) ko dc đâu sói ah lần này sẽ khác ko như lần trước đâu sẽ cho nát hàng lun heeeeee.
Heee sao bác biết :eek: Xem nào luyện kiếm cẩn thận A nhé! không lên đây ae thịt lại "khóc" hôhôhôhô:eek::eek:

Last edited:

scubi06

Super Moderators
Heee sao bác biết :eek: Xem nào luyện kiếm cẩn thận A nhé! không lên đây ae thịt lại "khóc" hôhôhôhô:eek::eek:

Chờ hôm nào Tài lên anh em mình họp trù bị và quyết định lịch tháng 10 luôn nhé.

Đội Bờ Nam gồm 3 Dũng (Chuối, Scubi và Photino) em nhé!

thichlayeu

Trung Sỹ
Chờ hôm nào Tài lên anh em mình họp trù bị và quyết định lịch tháng 10 luôn nhé.

Ngày 15-10 là e có mặt tại thủ đô (trừ trường đột suất bị điều đi nơi khác) ae mình bố trí lịch gặp nhau a nhé.

docmaorg

Đại Tá
Các bác họp rôm rả quá nhìn tương quan lực lượng phần còn lại có vẻ hơi đuối, thế này phải cố gắng hơn thôi. Buổi họp trù bị xem ra hay đấy luyện gươm kiếm cẩn thận.

Huy_Arc

Binh Nhì

Oki anh, vậy thay Tú Phủi vào đội rể HN ( Huy Arc + Hiếu đoàn bay + Tú Phủi), để bác Hòa tập trung vào đội phần còn lại ( Hòa Pilot + Phan docmaorg + Chí crayzy_pingpong )
và luôn thể trận Rể HN & HP sẽ diễn ra đối kháng giữa Tú phủi & S.06 ( kèo đã ký từ lâu )

Bình luận từ Facebook