Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 8

thichlayeu

Trung Sỹ
Nhìn chú Huy đánh với mình mông cong tớn vất vả chật vật, co dật đùng đùng là biết còi to thế nào rồi. Tài ơi vặn cho nó nhỏ vollume lại đê thèm Bia

E để dành cho sn hội T9 rồi bác e sẽ cho loa tắt luôn tháng này để cu cậu vui vẻ còn làm sự kiện cho ae họp hành.

crayzy_pingpong

Binh Nhì
Em có ý kiến các a ơi................
Đội mình thuê bàn bên BK nhưng sao các a ít đi đánh thế?Có những hôm e đi toàn phải lủi thủi 1 mình....
Mà các a phải có ý kiến với a Châu Giang nữa vì bàn đội mình thuê toàn bị mấy người khác tranh đánh hết,đến khi thành viên ra rất khó xử(vì bản thân e còn ít tuổi)...nhìn ngta đánh bàn mình mà chẳng làm j dc
Em có ý kiến là đã là 1 đội thì mình nên tập trung lại và tập sẽ vui hơn các a ạ,,,chứ cứ mỗi ng 1 nơi e thấy buồn lắm...

pilot power

Trung Sỹ
Đội mình thuê bàn bên BK nhưng sao các a ít đi đánh thế?Có những hôm e đi toàn phải lủi thủi 1 mình....
Mà các a phải có ý kiến với a Châu Giang nữa vì bàn đội mình thuê toàn bị mấy người khác tranh đánh hết,đến khi thành viên ra rất khó xử(vì bản thân e còn ít tuổi)...nhìn ngta đánh bàn mình mà chẳng làm j dc
Em có ý kiến là đã là 1 đội thì mình nên tập trung lại và tập sẽ vui hơn các a ạ,,,chứ cứ mỗi ng 1 nơi e thấy buồn lắm...
Chí ơi. Mình đã đặt bàn là em mạnh dạn đòi cho anh. Không phải cả nể thế em ạ. Vì hội bận hôm ra được hôm không. Lần sau em cứ nói thẳng bàn này củ ZLc

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ông nào tranh bàn thì lôi vào võ đài đánh nát hàng luôn thôi Chí. Mà hình như cái cậu LLTT là hay tranh bàn nhất thì phải:cool:

crayzy_pingpong

Binh Nhì
Từ lần sau ông nào mà tranh bàn có khi e phải gọi Cảnh Sát hình sự ra xử lí thôi...a Tuấn ơi đập nát hàng mấy ông vô duyên tranh bàn điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

a Tủn

Binh Nhì
ko nên dùng bạo lực Chí ah. phải từ tốn xin phép các chú, vừa bắt tay chào hỏi ôm hôn thắm thiết, tay còn lại tháo lưới ra, nếu có chai nước gần đấy thì đổ hết lên bàn rồi chạy đi chỗ khác, anh tin các chú sẽ thông cảm và hiểu ra vấn đề, chúc em thành công!

chip xinh

Binh Nhì
ko nên dùng bạo lực Chí ah. phải từ tốn xin phép các chú, vừa bắt tay chào hỏi ôm hôn thắm thiết, tay còn lại tháo lưới ra, nếu có chai nước gần đấy thì đổ hết lên bàn rồi chạy đi chỗ khác, anh tin các chú sẽ thông cảm và hiểu ra vấn đề, chúc em thành công!

Dã man anh tủn, làm thế các bác ý lại cạo trọc đầu cho vè làm sư ý chứ e

a Tủn

Binh Nhì
không sao đâu em chíp chíp, Chí, với tư cách là đại diện cho thế hệ trẻ của zlc, đến bk với một niềm tin vững chắc là sẽ được thò vợt vào chơi với cái bàn đặt sẵn bằng đồng tiền sinh viên vất vả của mình, cho nên việc bị chiếm bàn đặt trước cũng đồng nghĩa với việc bị mấy người đấy ăn cắp mất đồng tiền bát gạo của mình, thì Chí có một vài động thái trả đũa cũng bình thường thôi mà em, huống chi em nó trả đũa cho cả tập thể zlc cơ mà, có j mà phải sợ. em có thấy tên ăn trộm tiền nào bị bắt và bị đánh mà dám đánh lại ko? tập thể bóp chết ngay. Chí cứ dùng lý lẽ ấy mà phản pháo trong lúc hành sự em nhé! một lần nữa chúc em thành công trong việc đại diện zlc đòi lại bàn, mà nhớ tháo lưới xong phải ôm theo lưới mà chạy đấy nhé, và đừng chạy về ngõ cụt! em phải xác định tích cực và rõ ràng là : không ăn được thì phải đạp đổ!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ông nào tranh bàn thì lôi vào võ đài đánh nát hàng luôn thôi Chí. Mà hình như cái cậu LLTT là hay tranh bàn nhất thì phải:cool:

Bác lâu rồi chưa đc nộp hay sao mà lại ọ ọe...cái thảm thực vật ở đấy thì nhóm zlc chưa bao giờ mồi ngon cả.z

docmaorg

Đại Tá
Ơ mấy ông già bên BK cậy lớn bắt nạt bé à, vấn đề ko cần nói nhiều đâu Chí ơi, mình đặt bàn rồi thì cứ nói thẳng, nói ko được ra yên cầu chủ sới vào lấy bàn chứ mình cũng chẳng cần lằng nhằng với các ông ý làm gì. Hôm trước có ông già chắc trước đánh bên BK chuyển đi đánh bên NPS sau đó chuyển về đánh lại bên BK, vào đán anh cũng nói thẳng thì lại quay ra xin sỏ chú đánh nốt trận, vớ vỉn thật.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chú này ủ mưu định đưa Huy Arc lên võ đài hay sao mà dậy post bài sớm thía??????

Huy ARC chủ tịch ăn chơi của hội thì lần sinh nhật tháng 8 này cho lên đả lôi đài oánh tâm điểm.Ko cho chạy thoát kẻo mất khẩu phần bia của ngày vui này!

Huy_Arc

Binh Nhì
Chú này ủ mưu định đưa Huy Arc lên võ đài hay sao mà dậy post bài sớm thía??????
Huy ARC chủ tịch ăn chơi của hội thì lần sinh nhật tháng 8 này cho lên đả lôi đài oánh tâm điểm.Ko cho chạy thoát kẻo mất khẩu phần bia của ngày vui này!
Heee đấu pháp e đã nghiên cứu 2 bác cứ đợi đấy:cool: 2 ông này béo thịt thơm đây heee thèm BiaBiaBia bia sẽ chảy khắp sân BK

Huy_Arc

Binh Nhì
Đội ae mấy hôm cuối tuần chắc bận việc gia đình nên ít ra, thấy bàn có người khác đánh e gại nói thì ra bảo a.Giang hoặc e.Trang để họ nói hộ hoặc ko cứ lịch sự nói là bàn ZLC đặt là oki mà, nếu cả 2 ko ổn thì làm theo cách của A.Tủn a thấy rât hiệu quả heeeeeee chú A.Tủn đc đấy :eek::eek:

scubi06

Super Moderators
Đội ae mấy hôm cuối tuần chắc bận việc gia đình nên ít ra, thấy bàn có người khác đánh e gại nói thì ra bảo a.Giang hoặc e.Trang để họ nói hộ hoặc ko cứ lịch sự nói là bàn ZLC đặt là oki mà, nếu cả 2 ko ổn thì làm theo cách của A.Tủn a thấy rât hiệu quả heeeeeee chú A.Tủn đc đấy :eek::eek:

Mấy anh em nhờ chủ sới làm hộ cái biển nho nhỏ "Bàn hội ZLC" đặt trên bàn hoặc dán ở 2 bên cạnh bàn là ok thôi mà!

choctietlon

Super Moderators

A Tủn chắc nói cho vui thôi chứ theo CTL nghĩ thì cứ nói chuyện với chủ xới, nếu chủ xới ko làm được việc giề thì ZLC cũng nên xem xét lại vấn đề hợp đồng thuê bàn.
Có khi người vào chơi ko biết là đã vo tình chơi đúng bàn mà hội ZLC đã thuê, nên việc này cũng không kho giải quyết lắm đâu. Bia Bia Bia Bia
Chúng ta đi chơi để láy niềm vui chứ đi chơi mà để mang thêm cái bực mình vì xới thì bb xới luôn cho lành anh em ợ.

thèm Bia thèm Bia

thichlayeu

Trung Sỹ
A Tủn chắc nói cho vui thôi chứ theo CTL nghĩ thì cứ nói chuyện với chủ xới, nếu chủ xới ko làm được việc giề thì ZLC cũng nên xem xét lại vấn đề hợp đồng thuê bàn.
Có khi người vào chơi ko biết là đã vo tình chơi đúng bàn mà hội ZLC đã thuê, nên việc này cũng không kho giải quyết lắm đâu. Bia Bia Bia Bia
Chúng ta đi chơi để láy niềm vui chứ đi chơi mà để mang thêm cái bực mình vì xới thì bb xới luôn cho lành anh em ợ.

thèm Bia thèm Bia

SN hội tháng này bác chọc oánh với e một trận nhé hẹn hò lâu lém rùi mà e chưa dc thưởng thức quả chọc của bác.....

Huy_Arc

Binh Nhì
Ae nhà mình mấy hôm nay bận cả sao mà ko thấy ai nhỉ, ko lên đâm gió chém bão cho ngày sn hội nhỉ.
Bác Hòa hôm ấy có nhiều rịu ko nhỉ SN 5 hội viên thì rịu chắc phải gấp 5 lần hôm trước mất.
Hôm ấy mùng 1 âm có bác nào kiêng kem gì ko thì cho e bít trước nhé để e còn mua mực.
Hee Mực mùng 1 tết ae còn chén mà bác;) nhưng thôi a đã nhiệt từ xa lên với ae lần này đừng mua nữa để xiền đấy mà nộp bia a ah heee
SN hội tháng này bác chọc oánh với e một trận nhé hẹn hò lâu lém rùi mà e chưa dc thưởng thức quả chọc của bác.....
Bác Hải choctietlon thịt thơm đấy, hôm ấy để e đưa vào xoong trước rồi các bác xơi tiếp nhé heeeeeee:cool:BiaBia

Huy_Arc

Binh Nhì
Mấy anh em nhờ chủ sới làm hộ cái biển nho nhỏ "Bàn hội ZLC" đặt trên bàn hoặc dán ở 2 bên cạnh bàn là ok thôi mà!
Ý kiến bác scubi06 khá hay ae cần ngâm cứu, Ah hôm SN T8 tới a tổ chức để các bác Linh Đàm lên tham gia đông vui nhé, nhất là cậu "Khánh xôithit " cái nick nghe đã muốn chén heee

Bình luận từ Facebook