Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 8

thichlayeu

Trung Sỹ
Tài lần này cố gắng lên sớm nghỉ ngơi nhé. Như hôm trước là chú giữ danh hiệu Thần đèn của bác Hòa đợt trước rồi. Vẫn ở hà nội hay lại bị đày xuống hạ long rùi Tài?

E ở HL, hôm đấy e lên sớm sẽ cố gắng ko làm thần đèn

hoangtdsi

Đại Uý
Vâng anh, E cũng muốn mời bác Dũng 1 trận nhưng sợ làm bác ý mất vui heeeeeeeeee:eek: Chiều ae ra sớm chơi nhé, e có việc ra muộn chút ah

:eek:Bác Tài dạo này hay đấy, nhưng hôm ý nhớ "Mũi Né" e nhé kẻo mất hết hứng oánh bóng rùi vẫn là thần đèn như tháng trước heheeeeeeBiaBiaBia

Huy arc dạo này mới lên trình có vẻ lo lắng cho anh em quá nhở. Được rồi, để mấy hôm khỏi cúm a check lại hàng họ của chú xem thế nào.

Huy_Arc

Binh Nhì
Em không quen đánh độ thì có được tham gia ko ợ, nếu có cho em xin đặt cục gạch pa panh:D

Oh hơ:rolleyes: Bạn này đăng ký hội viên lâu rồi giờ mới thấy xuất hiện, đây ko phải là đánh độ mà là oánhthèm Biathèm Bia hoặc nước thơm gọi là có lý do để ae ngồi vui nói chuyện thế giới, hôm ý bạn xem chọn 1 vài ace làm mấy trận vui nhé;)

docmaorg

Đại Tá
Nhìn ae bàn tán mà tủi thân quá hi vọng ngày đó ko vướng bận gì để ngồi với mọi người. Cuối tuần chiến đấu và chiến thắng cả nhà nhé.

hoangtdsi

Đại Uý
Nhìn ae bàn tán mà tủi thân quá hi vọng ngày đó ko vướng bận gì để ngồi với mọi người. Cuối tuần chiến đấu và chiến thắng cả nhà nhé.

Gì mà phải tủi thân Kami ơi. Vui chơi tụ họp giải trí, vướng bận công việc và gia đình thì cố gắng sắp xếp ngày đó, không được thì để tháng sau đê. Giám đốc lại chuẩn bị đi Hàn Quốc hay Đài Loan mở rộng thị trường ah?

tuấn số 7

Thiếu Uý
Gì mà phải tủi thân Kami ơi. Vui chơi tụ họp giải trí, vướng bận công việc và gia đình thì cố gắng sắp xếp ngày đó, không được thì để tháng sau đê. Giám đốc lại chuẩn bị đi Hàn Quốc hay Đài Loan mở rộng thị trường ah?

Bác kami rất bận nên ít tham gia được với anh em. Thôi làm vừa thôi bác, phải dành tý time cho sport cho đỡ đau đầu...

hieudoanbay919

Trung Sỹ
T7 mấy hôm lặng sóng nhể? T8 sn đồng chí trưởng ban ăn chơi nên thấy chịu khó tập tành lắm! Cho anh xin trận với Đắc robocon nhé!

Huy_Arc

Binh Nhì
Huy arc dạo này mới lên trình có vẻ lo lắng cho anh em quá nhở. Được rồi, để mấy hôm khỏi cúm a check lại hàng họ của chú xem thế nào.
@Hoangtdsi: Trình bóng e vẫn còi như ngày nào:eek: riêng chém gió trình cao hơn thôi heee bác xem giữ sức chứ 2 tuần rồi e gọi là kêu ốm hic vậy SN này chắc chức thần đèn của a Tài thuộc về bác quá:eek::eek:
T7 mấy hôm lặng sóng nhể? T8 sn đồng chí trưởng ban ăn chơi nên thấy chịu khó tập tành lắm! Cho anh xin trận với Đắc robocon nhé!
@Hieudoanbay919: Phải luyện chứ a Sn này oánh 2 trận tâm điểm với 2 bác LLTT,Ts7 mà hiii nếu để thua chắc bị họp báo ko uống nổi bia mất heeeBiaBiathèm Bia

Huy_Arc

Binh Nhì
Đắc rô bốt là của anh rồi. Anh quần cho mệt sau đó đến hiếu sử nhé. He he
Bác Hòa hạ cánh rồi ah, bác là sướng lúc ở trên trời với các chị "Hằng Nga":confused: xinh đẹp vui xong lại về mặt đất với gia đình ae ;)hiiii nhất a!!
Ah mai vụ luyện sáng mình thôi a nhé, tối nay e thức muộn để lên đấu pháp chiều mai oánh bia heeee a ở nhà thi ra chung vui cùng e nhé hiii BiaBiathèm Bia

thichlayeu

Trung Sỹ
:eek:Bác Tài dạo này hay đấy, nhưng hôm ý nhớ "Mũi Né" e nhé kẻo mất hết hứng oánh bóng rùi vẫn là thần đèn như tháng trước heheeeeeeBiaBiaBia

Dạo này lên tay thấy ai cũng dọa nạt tháng này a tha SN hội T9 a sẽ cho chú vào trận tâm điểm để cho còi bé lại tí heeeeeeee.

thichlayeu

Trung Sỹ
Ae nhà mình mấy hôm nay bận cả sao mà ko thấy ai nhỉ, ko lên đâm gió chém bão cho ngày sn hội nhỉ.
Bác Hòa hôm ấy có nhiều rịu ko nhỉ SN 5 hội viên thì rịu chắc phải gấp 5 lần hôm trước mất.
Hôm ấy mùng 1 âm có bác nào kiêng kem gì ko thì cho e bít trước nhé để e còn mua mực.

docmaorg

Đại Tá
Dạo này lên tay thấy ai cũng dọa nạt tháng này a tha SN hội T9 a sẽ cho chú vào trận tâm điểm để cho còi bé lại tí heeeeeeee.

Nhìn chú Huy đánh với mình mông cong tớn vất vả chật vật, co dật đùng đùng là biết còi to thế nào rồi. Tài ơi vặn cho nó nhỏ vollume lại đê thèm Bia

Bình luận từ Facebook